โพสต์เมื่อ: ก.ค. 09, 2026 - 91 ยอดเข้าชม
10 โมเดลโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ยอดนิยมเปรียบเทียบสำหรับปี 2026
จุดเริ่มต้นของผู้ซื้อส่วนใหญ่
ผู้ซื้อส่วนใหญ่ที่ค้นหาโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์มักจบลงด้วยปัญหาเดิมหลังจากอ่านรีวิวไปสามชั่วโมง: พวกเขายังคงบอกไม่ได้ว่าโมเดลใดจะดูดีจริง ๆ ในห้องนั่งเล่น สเปคไหนสำคัญจริง ๆ และ "ดีลสุดคุ้ม" ที่เจอนั้นขาดฟีเจอร์สำคัญอย่าง HDR ที่เหมาะสมหรือแหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์ของจริงหรือไม่ เมื่อรวมกับฝั่งขายส่งของตลาด — ที่ผู้จัดจำหน่าย ผู้นำเข้า และเจ้าของแบรนด์กำลังเปรียบเทียบเครื่อง 4K เลเซอร์จากโรงงานหลายแห่งในเซินเจิ้นพร้อมกัน — ความสับสนจะเพิ่มขึ้นเป็นสองเท่า เพราะดาต้าชีตของ OEM มักจะระบุตัวเลขเดียวกันในรูปแบบที่ต่างกัน คู่มือนี้จะตัดทอนเสียงรบกวนเหล่านั้น เมื่อจบแล้ว คุณจะรู้แน่ชัดว่าหมวดโมเดลใดเหมาะกับโปรไฟล์ผู้ซื้อแต่ละกลุ่ม สเปคใดที่ส่งผลต่อคุณภาพของภาพจริง ๆ และวิธีประเมินซัพพลายเออร์เครื่องอย่าง DataMax โดยไม่ถูกหลอกด้วยตัวเลขลูเมนที่พองเกินจริง
ทรัพยากรที่เกี่ยวข้อง: ไลน์โปรเจคเตอร์นี้
"โปรเจคเตอร์" จริง ๆ หมายถึงอะไรในปี 2026


คำว่า SKU ครอบคลุมผลิตภัณฑ์ที่หลากหลายกว้างขึ้นในปี 2026 เมื่อเทียบกับห้าปีก่อน ภายใต้ฉลากนี้มีสามหมวดที่แตกต่างกันชัดเจน: เครื่องหลอดอายุการใช้งานยาวแบบฉายระยะปกติ เครื่องเลเซอร์อัลตร้าชอร์ตทริวที่ออกแบบมาเพื่อทดแทนทีวีในห้องนั่งเล่น และเครื่องพกพา 1080P/4K ขนาดเล็กสำหรับการรับชมแบบสบาย ๆ แต่ละประเภทแก้ปัญหาที่ต่างกัน และผู้ซื้อที่เลือกหมวดผิดมักจะโทษแบรนด์แทนที่จะมองปัญหาที่สเปคไม่ตรงกัน ที่ DataMax เราพบรูปแบบนี้ทุกสัปดาห์ — ดิสทริบิวเตอร์สั่งเครื่องพกพา 1000 ลูเมน แล้วบ่นว่าภาพดู "ซีดจาง" บนจอ 120 นิ้วในห้องที่สว่าง
ความละเอียดกับความคมชัดที่รับรู้
บรรทัดที่ถูกเข้าใจผิดมากที่สุดในดาต้าชีตของโมเดลใดก็ตามคือบรรทัดความละเอียด ชิปที่ "รองรับ 4K" ผ่านการเลื่อนพิกเซลไม่เหมือนกับชิปที่มีไมโครมิรเรอร์ 3840×2160 แบบเนทีฟ ตามแนวทางสเปคจอแสดงผลของ Consumer Technology Association (Consumer Technology Association) เครื่อง 4K UHD ของแท้ต้องแสดงผลได้ไม่น้อยกว่า 8.3 ล้านพิกเซลที่ระบุตำแหน่งได้ต่อเฟรม สิ่งใดที่ต่ำกว่านั้น — รวมถึง DMD 1920×1080 ยอดนิยมที่ใช้ตัวเลื่อนพิกเซล XPR 4 เฟสที่ใช้ในเครื่อง "พร้อม 4K" จำนวนมาก — จะให้ข้อความที่ดูนุ่มกว่าและประสิทธิภาพโมแอร์ที่อ่อนกว่าเล็กน้อยบนข่าวสายเคเบิลและกีฬา สำหรับผู้ซื้อ B2B ที่ประเมินไลน์โปรเจคเตอร์นี้ ความแตกต่างนี้เป็นตัวตัดสินว่า SKU จะอยู่ในระดับพรีเมียมหรือระดับคุ้มค่า และต้องระบุอย่างชัดเจนบนกล่องและสเปคชีต
แหล่งกำเนิดแสง: หลอด, LED, เลเซอร์ฟอสฟอร์, RGB เลเซอร์
เทคโนโลยีแหล่งกำเนิดแสงเป็นสเปคอันดับสองที่ขับเคลื่อนต้นทุนการเป็นเจ้าของรวมของโปรเจคเตอร์ใดก็ตามถึง 80% อย่างเงียบ ๆ หลอด UHP แบบดั้งเดิมให้ความสว่างเริ่มต้นที่แรง แต่มักจะลดลงเหลือ 50% ที่ 3,000–5,000 ชั่วโมง หลังจากนั้นหลอดเปลี่ยนจะมีราคาประมาณ $80–$150 ในทางกลับกัน เครื่องยนต์เลเซอร์ฟอสฟอร์รักษาค่า 80% ของเอาต์พุตได้นานกว่า 20,000 ชั่วโมงและตัดรอบการเปลี่ยนหลอดออกไปทั้งหมด RGB เลเซอร์ — เทคโนโลยีที่ใช้ใน Sony VPL-XW7000ES และโมเดลเรือธง SKU ที่คล้ายกัน — ดันขอบเขตสีเกิน 100% BT.2020 และตัดขั้นตอนการแปลงฟอสฟอร์ออก ซึ่งยังกำจัดสิ่งประดิษฐ์ speckle จาง ๆ ที่ผู้ชมบางรายสังเกตเห็นบนจอเลเซอร์ฟอสฟอร์ สำหรับผู้ซื้อขายส่ง คำถามเชิงปฏิบัติคือโรงงานได้จัดเตรียมแพลตฟอร์มใดไว้ เพราะการสลับแพลตฟอร์มแหล่งกำเนิดแสงกลางโปรแกรมมักจะมีค่าใช้จ่ายในการปรับเครื่องมือใหม่ประมาณ 12 สัปดาห์
ANSI lumens, ISO 21118 และเรื่องโกหกเรื่องลูเมน
สเปคชีตของโมเดลทุกเครื่องอ้างความสว่าง แทบไม่มีเครื่องใดเลยที่ใช้มาตรฐานเดียวกัน American National Standards Institute เผยแพร่ขั้นตอนการวัด ANSI/ISO lumen ซึ่งเป็นการทดสอบกลางเพียงหนึ่งเดียวที่ยอมรับกันอย่างกว้างขวางสำหรับเอาต์พุตของโปรเจคเตอร์ (ANSI) เครื่องที่ระบุ 2500 ANSI lumens ภายใต้โปรโตคอลนั้นจะดูค่อนข้างเทียบเคียงได้ระหว่างแบรนด์ เครื่องที่ระบุ "4500 LED lumens" หรือ "9000 marketing lumens" — ที่พบได้ทั่วไปในลิสติ้งอีคอมเมิร์ซข้ามพรมแดน — ไม่สามารถเทียบกันได้โดยตรงและมักจะมีประสิทธิภาพใกล้เคียงเครื่อง 1500–2000 ANSI lumen สำหรับเครื่องที่จัดหามาเพื่อขายต่อ เราแนะนำให้เขียนตัวเลข ANSI lumen ลงในสัญญาซื้อขายแทนที่จะยอมรับแถว "brightness" ทั่วไป เพราะนี่คือรายการเดียวที่มักถูกพองมากที่สุดบนหน้าผลิตภัณฑ์ของ Alibaba
อัตราส่วนการฉาย, ขนาดจอ และคณิตศาสตร์ของห้อง
อัตราส่วนการฉายเป็นตัวกำหนดว่าโปรเจคเตอร์นี้เหมาะกับห้องของผู้ซื้อจริงหรือไม่ เครื่องฉายระยะปกติ 1.2:1 วางห่างจากจอ 3.6 m จะเต็มจอ 16:9 ขนาด 100 นิ้ว เครื่องอัลตร้าชอร์ตทริว 0.25:1 วางห่างจากผนัง 25 cm จะเต็มจอเดียวกัน ทีมวิศวกรรมของ DataMax จะถามสามคำถามเสมอก่อนเสนอราคาโปรเจคเตอร์: ขนาดทแยงของจอ ความลึกที่ใช้ติดตั้งได้ และความสูงของเพดาน — เพราะตัวเลขทั้งสามนี้จะล็อกอัตราส่วนการฉาย ออฟเซ็ตแนวตั้ง และช่วงการเลื่อนเลนส์ที่เครื่องต้องรองรับ หากผิดพลาดแม้แต่ข้อเดียว ผู้ติดตั้งจะเจอกับภาพบิดเบี้ยวที่การแก้ไขด้วยเฟิร์มแวร์ไม่สามารถซ่อนได้ทั้งหมด
สำหรับทีมจัดซื้อ B2B ที่ดำเนินกระบวนการประมูลบน SKU สเปคที่สะอาดที่สุดสำหรับปี 2026 คือ: DMD 4K เนทีฟหรือ 0.47 นิ้ว 1080p พร้อม 4K XPR shift, ≥2200 ANSI lumens ตาม ANSI/ISO 21118, เครื่องยนต์เลเซอร์ฟอสฟอร์หรือ RGB เลเซอร์ที่ระบุ ≥20,000 ชั่วโมง, ≥0.25:1 อัลตร้าชอร์ตทริวหรือ 1.2–1.5:1 ระยะฉายปกติ และ HDMI 2.1 พร้อม eARC ยึดมาตรฐานห้าบรรทัดนี้ไว้ และ 90% ของ SKU ที่ไม่ดีในตลาดจะตกจาก shortlist ไปโดยอัตโนมัติ

ความละเอียด, HDR และข้อแลกเปลี่ยนของ tone-mapping
เครื่องจะดีได้ก็ต่อเมื่อสายสัญญาณระหว่างพอร์ต HDMI และจอภาพมีคุณภาพ การสร้างภาพ 4K เนทีฟบน DMD 0.47 นิ้วโดยใช้ XPR pixel-shifting เป็นเส้นฐานปริมาณสำหรับสเปคชีตของโปรเจคเตอร์นี้ในปี 2026 และความคาดหวังของผู้บริโภคก็ตามทันเทคโนโลยีแล้ว: การส่งมอบคอนเทนต์ 4K UHD เป็นกระแสหลักทั้งสตรีมมิ่ง การออกอากาศ และแผ่นดิสก์ สิ่งที่ยังแตกต่างกันมากระหว่าง SKU คือการที่โปรเจคเตอร์จัดการ HDR อย่างไร HDR10 เป็นข้อบังคับบนเครื่องสมัยใหม่ทุกเครื่อง แต่โค้ง tone-mapping ของเมตาดาต้าแบบสแตติกจะเป็นตัวกำหนดว่าข้อมูลอ้างอิงการมาสเตอร์ 1000-nit จะถูกรักษาไว้หรือถูกบีบอัดจนเป็นภาพซีดแบน
การรองรับ HLG (Hybrid Log-Gamma) สำคัญสำหรับผู้ซื้อด้านการออกอากาศ — HDR ภาคพื้นดินของยุโรปและญี่ปุ่นส่วนใหญ่ยังคงใช้ HLG และ SKU ที่ไม่มีการถอดรหัส HLG จะแสดงคอนเทนต์นั้นเป็น SDR ที่มีไฮไลต์ถูกบีบ Dolby Vision ยังคงหายากบนโปรเจคเตอร์ แต่เมตาดาต้าแบบไดนามิก HDR10+ เริ่มปรากฏบนเครื่องระดับพรีเมียมและให้การยกระดับที่มีความหมายบนคอนเทนต์ภาพยนตร์ที่มีเมตาดาตาทีละฉาก สำหรับการจัดซื้อ เราแนะนำให้เขียน HLG และ HDR10+ ลงในสเปคแทนที่จะพึ่งข้อความทางการตลาดทั่วไปว่า "HDR compatible" เพราะข้อความหลังมักหมายความว่าเครื่องรับสัญญาณ HDR ได้แล้วทำการแมปได้ไม่ดี
ขอบเขตสี, REC.709 และการครอบคลุม BT.2020
โมเดลที่โฆษณาว่า "wide color gamut" ต้องมีตัวเลขกำกับ การครอบคลุม REC.709 ที่ 100% คือขั้นต่ำสำหรับการออกอากาศ และการครอบคลุม DCI-P3 ที่ 90%+ เป็นเป้าหมายที่เป็นจริงได้สำหรับ UST หรือเลเซอร์เครื่องรุ่นปัจจุบัน การครอบคลุม BT.2020 เต็ม 100% ทำได้เฉพาะเครื่อง RGB เลเซอร์ เช่น Sony VPL-XW7000ES ที่กล่าวถึงก่อนหน้า และโมเดลเรือธง UST ของ Hisense สิ่งใดที่อ้างว่า "130% BT.2020" ควรอ่านว่าเป็นปริมาตรขอบเขตสีสัมพัทธ์กับ REC.709 ไม่ใช่การครอบคลุมบนหน้าจอ — สเปคนี้ถูกตีความผิดเกือบทุกครั้งในชีตลิสติ้ง B2B
การเชื่อมต่อ, แพลตฟอร์มอัจฉริยะ และคำถามเรื่องเฟิร์มแวร์ OEM
โปรเจคเตอร์นี้ทุกเครื่องในยุคปัจจุบันมาพร้อมระบบปฏิบัติการอัจฉริยะ และตัวเลือกแพลตฟอร์มตอนนี้เป็นการตัดสินใจจัดซื้อที่จริงจัง Google TV (พร้อม Netflix, Disney+, Prime Video และ YouTube ที่ได้รับสิทธิ์ล่วงหน้า) กลายเป็นค่าเริ่มต้นอย่างมีประสิทธิภาพบนเครื่องระดับกลางถึงพรีเมียมในปี 2026 Android TV แบบดัดแปลง — บางครั้งติดฉลาก "Google TV" โดยไม่มีสิทธิ์ใช้งานครบถ้วน — เป็นเรื่องปกติบน SKU โปรเจคเตอร์ที่สร้างโดย OEM จากโรงงานจีน และมักจะขาดใบรับรอง Widevine L1 ที่จำเป็นสำหรับการสตรีม HD จาก Netflix และ Disney+ สำหรับผู้ซื้อขายส่งทุกรายที่มุ่งเป้าค้าปลีกหรืออีคอมเมิร์ซ B2C ในตะวันตก Widevine L1 เป็นสิ่งที่ต่อรองไม่ได้ และเราเคยเห็นล็อตสินค้าถูกส่งคืนที่ท่าเรือเพราะเฟิร์มแวร์ที่จัดส่งมาไม่มี
Wi-Fi 6 และ Bluetooth 5.2 เป็นมาตรฐานบน SKU เมนบอร์ดใหม่ แต่ HDMI 2.1 พร้อม eARC คือแถวที่ถูกตัดออกบ่อยที่สุดใน SKU ที่ลดต้นทุน eARC ส่ง Dolby Atmos และ DTS:X แบบไม่สูญเสียคุณภาพกลับไปยังซาวด์บาร์หรือ AV receiver และโมเดลที่ไม่มีจะบังคับให้ผู้ซื้อเพิ่มวิธีส่งสัญญาณเสียงกลับแบบแยก สำหรับผู้ซื้อ B2B ที่จัดส่งเข้าตลาดที่มีการรวมซาวด์บาร์เป็นชุดกับเครื่อง การละเลย eARC จะทำลายชุดจัดจำหน่าย
สเปคการจัดซื้อในภาพรวม
ตารางด้านล่างสรุปสเปคขั้นต่ำปี 2026 ที่เราแนะนำให้ยึดสำหรับ SKU โปรเจคเตอร์นี้ ตัวเลขที่ต่ำกว่าเกณฑ์เหล่านี้มักบ่งบอกถึงแชสซีส์ที่ลดต้นทุนซึ่งจะไม่รอดในรอบรับประกัน 12 เดือนในค้าปลีกตะวันตก
| แถวสเปค | ขั้นต่ำปี 2026 | ระดับพรีเมียม | ผลกระทบต่อ OEM/ODM |
|---|---|---|---|
| ANSI lumens (ANSI/ISO 21118) | 2200 | 3000+ (UST 4000+) | เลเซอร์ฟอสฟอร์เพิ่ม BOM ประมาณ $40 ที่ระดับนี้ |
| ความละเอียดเนทีฟ | 1080p พร้อม 4K XPR | DMD 4K เนทีฟ (0.47" หรือ 0.66") | XPR เพิ่ม BOM ประมาณ $25 เมื่อเทียบกับ 1080p เนทีฟ |
| อายุแหล่งกำเนิดแสง | เลเซอร์ 20,000 ชั่วโมง | RGB เลเซอร์ 25,000–30,000 ชั่วโมง | RGB เลเซอร์เพิ่ม BOM ประมาณ $180 |
| อัตราส่วนการฉาย | 1.2:1 ปกติ หรือ 0.25:1 UST | UST 0.16:1 พร้อม optical zoom | โมดูลเลนส์ UST เพิ่ม BOM ประมาณ $60 |
| รูปแบบ HDR | HDR10 + HLG | HDR10, HLG, HDR10+ | ใบอนุญาต HDR10+ เพิ่ม BOM ประมาณ $3 |
| HDMI | 2× HDMI 2.0 | 2× HDMI 2.1 พร้อม eARC | ชิปเซ็ต HDMI 2.1 เพิ่ม BOM ประมาณ $12 |
| Smart OS + Widevine L1 | จำเป็น | ได้รับสิทธิ์ Google TV | การออกใบอนุญาตเพิ่ม BOM ประมาณ $8 |
| การรับประกัน | 12 เดือน | 24–36 เดือน | เงินสำรองการรับประกันขยายประมาณ 1.5% ของราคาขายส่ง |
สำหรับผู้ซื้อ OEM ที่ประเมินโปรแกรมโปรเจคเตอร์ ต้นทุน BOM ที่ระดับ 1,000 เครื่องสำหรับ UST เลเซอร์ 4K ที่เป็นไปตามข้อกำหนดปัจจุบันอยู่ที่ช่วง $380–$520 ขึ้นอยู่กับแชสซีส์ พร้อมระยะเวลานำ 12 สัปดาห์ตั้งแต่ PO ถึง FOB Ningbo สำหรับการผลิตชิ้นแรก MOQ สำหรับการแบรนด์เฟิร์มแวร์แบบกำหนดเองมักอยู่ที่ 500 เครื่อง MOQ สำหรับเคสสีที่แมตช์แบบกำหนดเองเริ่มต้นที่ 1,000 เครื่อง ทีมโปรแกรมของ DataMax รองรับทั้งแบรนด์ B2C ที่ใช้ไวท์เลเบล SKU ภายใต้ SKU ของตนเอง และดิสทริบิวเตอร์ B2B ที่นำ SKU มาตรฐานแบรนด์ DataMax เข้าสู่ช่องทางค้าปลีก และเรามีเอกสาร Widevine L1 รายงานทดสอบ ANSI lumen และชุดใบรับรอง CE/FCC/RoHS พร้อมการจัดส่งทุกครั้ง

วิธีเลือกโปรแกรมโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ในปี 2026
ทีมจัดซื้อและผู้ซื้อค้าปลีกที่ประเมินไลน์อัปโปรเจคเตอร์นี้ควรยึดการตัดสินใจด้วยตัวกรองสามข้อ: สถาปัตยกรรมพาเนลและแหล่งกำเนิดแสง สถานะการออกใบอนุญาต OS และการสนับสนุนด้านการรับรองจากฝั่งโรงงาน ชิป DLP 4K ที่จับคู่กับเครื่องยนต์เลเซอร์ฟอสฟอร์หรือ RGB เลเซอร์เป็นเส้นฐานที่เราแนะนำสำหรับโปรแกรมโปรเจคเตอร์ใหม่ที่จัดส่งเข้าค้าปลีกตะวันตกในปี 2026 SKU แบบหลอดยังคงมีจำหน่ายจากโรงงานจีนบางแห่งที่ BOM ต่ำกว่า $90–$110 แต่รอบเปลี่ยนหลอด 4,000 ชั่วโมงทำให้การเคลมประกันเพิ่มขึ้นและแทบไม่คุ้มกับการประหยัดในการเปิดตัวปี 2026
สำหรับผู้ซื้อ B2B ที่ประเมินพาร์ทเนอร์ OEM โปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ ควรขอรายงานการตรวจสอบโรงงาน ใบรับรองการทดสอบ ANSI lumen และเอกสารใบอนุญาต Widevine L1 ก่อนวางเงินมัดจำใด ๆ ชุดจัดซื้อของ DataMax ครอบคลุมทั้งสามรายการ รวมถึง CE, FCC, RoHS และใบรับรองระดับภูมิภาค (UKCA, RCM, BIS) สำหรับตลาดเป้าหมาย
ขั้นตอนถัดไปสำหรับผู้ซื้อ B2B
- ยืนยัน MOQ (ปกติ 500 เครื่องสำหรับการแบรนด์เฟิร์มแวร์, 1,000 เครื่องสำหรับเคสสีที่แมตช์)
- ล็อกระยะเวลานำ 12 สัปดาห์ FOB Ningbo สำหรับการผลิตชิ้นแรกบน SKU โปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์แบบกำหนดเอง
- สำรองบัฟเฟอร์ 5% สำหรับความล้มเหลวของ QC และรายการต้นทุนการรับประกันขยาย 1.5%
- ขอตัวอย่าง golden (3–5 เครื่อง) ก่อนเซ็น PO บนโปรแกรมโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์
- เปิดไฟล์เครื่องมือ ODM (การออกแบบอุตสาหกรรม, BOM, เฟิร์มแวร์บิลด์) กับทีม PM ของ DataMax
สำหรับผู้ซื้อค้าปลีกและผู้บริโภค รายการตรวจสอบที่เทียบเท่านั้นง่ายกว่า: ยืนยัน 2,200+ ANSI lumens, 4K เนทีฟ, eARC, Widevine L1 และการรับประกัน 24 เดือน โปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ใดที่ขายต่ำกว่า $400 ราคาขายส่งและอ้างว่าเป็น 4K เลเซอร์ 3,500 ลูเมน แทบจะเป็นแชสซีส์ที่ลดต้นทุนซึ่งจะไม่รอดในช่วงรับประกัน
ก้าวต่อไปจากตรงนี้
แนวโน้มอุตสาหกรรมสำหรับโปรแกรมโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์
หมวดโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์กำลังรวมตัวรอบสองฟอร์มแฟกเตอร์ — เครื่องโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์แบบฉายระยะปกติในช่วง 2,200–3,000 lumen และเครื่องโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ UST ในช่วง 3,500–4,500 lumen — โดยที่เซกเมนต์หลอด 1080p กำลังหดตัวเมื่อ ASP ของ 4K เลเซอร์ลดลงเข้าใกล้ $380 ราคาขายส่ง DSCC's Quarterly Display Report คาดการณ์ว่าการจัดส่งโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ 4K เลเซอร์จะเติบโต 28% ในปี 2026 ขับเคลื่อนด้วยการทดแทนทีวีในห้องนั่งเล่นด้วย UST และคำสั่งซื้อจำนวนมากจากโรงแรมและที่พักระยะสั้น DataMax กำลังวางตำแหน่งแคตตาล็อกโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ปี 2026 ให้ครอบคลุมทั้งสองทิศทาง
สร้างไลน์อัปโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ปี 2026 ของคุณกับ DataMax
การเลือกโปรแกรมโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ที่เหมาะสมในปี 2026 ขึ้นอยู่กับวินัยของสเปค เอกสารการรับรอง และพาร์ทเนอร์โรงงานที่จัดส่งเครื่องที่เป็นไปตามข้อกำหนดตรงเวลา ทีม DataMax รองรับทั้งการสร้างโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์แบบ ODM และ SKU โปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์แบบไวท์เลเบลสำหรับค้าปลีกและการจัดจำหน่าย พร้อมจัดส่งตัวอย่าง golden ภายใน 7 วันทำการและชุดจัดซื้อฉบับเต็มพร้อมสำหรับการประชุมครั้งถัดไปของคุณ
เรียกดู ไลน์อัปโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ของ DataMax ตรวจสอบ เวิร์กโฟลว์บริการ OEM/ODM หรือ ขอใบเสนอราคาแบบกำหนดเอง เพื่อล็อกราคาสำหรับโปรแกรมโปรเจคเตอร์โฮมเธียเตอร์ครั้งถัดไปของคุณ
