Đội ngũ của bạn cần một máy chiếu sự kiện đáng tin cậy cho buổi ra mắt sản phẩm vào quý tới, nhưng các bảng thông số kỹ thuật đọc như ngoại ngữ và mức chênh lệch giá trải dài khắp nơi.

Đăng lúc: Th08 05, 2026 - 117 Lượt xem

Cách chọn máy chiếu sự kiện tốt nhất năm 2026: Hướng dẫn toàn diện

Cách chọn mua máy chiếu sự kiện tốt nhất trong năm 2026: Hướng dẫn toàn diện

Bối cảnh

Nhóm của bạn cần một máy chiếu sự kiện đáng tin cậy cho buổi ra mắt sản phẩm vào quý tới, nhưng các bảng thông số kỹ thuật đọc như một ngôn ngữ xa lạ và mức chênh lệch giá lên tới hàng nghìn đô la. Bạn đang so sánh các model với những tuyên bố về "độ sáng" mơ hồ, cố gắng tìm hiểu xem máy chiếu DLP 6.000 lumen có phù hợp với hội trường của bạn hơn máy chiếu laser 5.500 lumen hay không, và tự hỏi liệu báo giá OEM từ Shenzhen có bao gồm các khoản phí khuôn ẩn hay không. Nếu bạn là người mua hàng B2B, người tổ chức sự kiện hoặc quản lý mua hàng chịu trách nhiệm đưa ra quyết định mua sắm này, hướng dẫn máy chiếu sự kiện này sẽ cắt bỏ sự nhiễu loạn và cung cấp cho bạn một khung đánh giá thông số kỹ thuật, nhà cung cấp và tổng chi phí sở hữu để bạn có thể mua đúng thiết bị ngay từ lần đầu tiên.

Tài nguyên liên quan: dòng máy chiếu rạp hát tại gia · danh mục máy chiếu doanh nghiệp · dịch vụ OEM DataMax

Cách đánh giá thông số kỹ thuật máy chiếu sự kiện cho mua hàng B2B

Sự kiện tại sân vận động với máy chiếu khổng lồ trên màn hình lớn

Việc chọn máy chiếu sự kiện cho mục đích sử dụng chuyên nghiệp đòi hỏi sự nghiêm ngặt hơn so với việc chọn một model tiêu dùng. Các nhóm mua hàng B2B phải đánh giá độ sáng, độ phân giải, công nghệ nguồn sáng, khả năng kết nối và độ tin cậy của nguồn cung trong bối cảnh sử dụng thường xuyên, nhiều địa điểm khác nhau và thường triển khai nhiều đơn vị. Phần này phân tích các tiêu chí kỹ thuật quan trọng mà bạn nên kiểm tra trước khi mua máy chiếu sự kiện.

Độ sáng và công nghệ nguồn sáng

Độ sáng vẫn là thông số gây tranh cãi nhiều nhất trong mọi cuộc thảo luận về máy chiếu sự kiện. Tiêu chuẩn ngành đo độ sáng bằng ANSI lumens, một phương pháp được Viện Tiêu chuẩn Quốc gia Hoa Kỳ (American National Standards Institute) định nghĩa để đảm bảo phép đo có thể so sánh được giữa các nhà sản xuất. Theo Hiệp hội Công nghệ Tiêu dùng (Consumer Technology Association), thử nghiệm ANSI lumen tính đến độ sáng trung bình của chín vùng đo trên toàn bộ hình ảnh được chiếu, cung cấp một cơ sở đáng tin cậy để so sánh chuyên nghiệp ANSI/CTA-2.3.1.

Đối với các sự kiện doanh nghiệp, hội chợ thương mại và hội nghị, mức tối thiểu 5.000 ANSI lumens có thể xử lý hầu hết các phòng hội nghị tiêu chuẩn và sảnh khách sạn có sức chứa tới 200 người tham dự. Nếu bạn đang trang bị cho một hội trường lớn hơn hoặc hoạt động trong môi trường có nhiều ánh sáng xung quanh, hãy hướng đến 8.000 đến 12.000 lumens. Chúng tôi tại DataMax thường xuyên khuyến nghị phạm vi 6.000–8.000 lumen cho không gian sự kiện sử dụng hỗn hợp vì nó cân bằng giữa độ sáng với hiệu quả năng lượng và chi phí đơn vị.

Công nghệ nguồn sáng ảnh hưởng trực tiếp đến tính nhất quán của độ sáng theo thời gian. Các máy chiếu dùng bóng đèn thông thường mất 30–50% độ sáng danh định sau 2.000 giờ sử dụng, đòi hỏi phải thay bóng đèn mỗi 1–2 năm tùy thuộc vào tần suất sử dụng. Ngược lại, máy chiếu laser duy trì ít nhất 80% độ sáng ban đầu trong suốt 20.000 giờ, tương đương với khoảng 5 năm vận hành hàng ngày liên tục mà không bị suy giảm lumen đáng kể. Đối với người mua B2B quản lý nhiều sự kiện mỗi tuần, lợi thế của laser được cộng dồn thành chi phí sở hữu dài hạn thấp hơn bất chấp giá mua ban đầu cao hơn.

Tiêu chuẩn độ phân giải và chất lượng hình ảnh

Độ phân giải quyết định mức độ sắc nét của văn bản, đồ họa và video trên màn hình, đặc biệt quan trọng khi nội dung của bạn bao gồm các bảng tính chi tiết, bản vẽ CAD hoặc video độ nét cao. Các độ phân giải gốc phổ biến nhất cho máy chiếu sự kiện là:

Độ phân giảiTỷ lệ khung hìnhTrường hợp sử dụng tốt nhất
WXGA (1280×800)16:10Sự kiện tiết kiệm, phòng nhỏ
1080p (1920×1080)16:9Thuyết trình tiêu chuẩn, video
WUXGA (1920×1200)16:10Đồ họa chi tiết, thiết lập màn hình kép
4K UHD (3840×2160)16:9Sự kiện cao cấp, hiển thị chi tiết tinh xảo

Chúng tôi nhận thấy rằng hầu hết khách hàng B2B của chúng tôi chỉ định máy chiếu sự kiện cho các bài phát biểu chính của doanh nghiệp đều ưa chuộng WUXGA vì nó cung cấp thêm độ phân giải dọc cho bộ slide mà không làm mất đi định dạng màn hình rộng cần thiết cho nội dung video. Nếu sự kiện của bạn thường xuyên hiển thị video 4K, việc đầu tư vào model 4K gốc sẽ loại bỏ các hiện tượng tạo tác do co giãn mà các máy chiếu có độ phân giải thấp hơn gây ra khi phóng to nội dung.

Kết nối, điều khiển và tích hợp

Môi trường sự kiện hiện đại đòi hỏi khả năng kết nối linh hoạt. Máy chiếu sự kiện của bạn nên bao gồm tối thiểu ba đầu vào HDMI, một cổng HDBaseT cho cáp chạy dài qua hạ tầng Cat6 và các cổng USB-A cho dongle không dây hoặc cập nhật firmware. Chúng tôi khuyến nghị ưu tiên các model có HDBaseT tích hợp vì nó đơn giản hóa việc quản lý cáp trong các địa điểm lớn—một sợi cáp duy nhất truyền tín hiệu video, âm thanh và điều khiển lên tới 100 mét, giảm thời gian thiết lập và các điểm hỏng hóc tiềm ẩn.

Để tích hợp với các hệ thống điều khiển AV hiện có, hãy xác nhận máy chiếu hỗ trợ các giao thức điều khiển tiêu chuẩn ngành như RS-232, PJLink hoặc khả năng tương thích Crestron/AMX. Điều này rất quan trọng đối với các cài đặt cố định trong trung tâm hội nghị hoặc cơ sở đào tạo doanh nghiệp, nơi máy chiếu hoạt động như một phần của hệ sinh thái AV tập trung.

Danh sách kiểm tra mua hàng cho người mua OEM và bán buôn

Nếu bạn đang đánh giá máy chiếu sự kiện để gắn thương hiệu OEM, mua sắm theo đội xe hoặc phân phối bán buôn, bảng thông số kỹ thuật chỉ là điểm khởi đầu. Kinh nghiệm của chúng tôi khi cung cấp máy chiếu cho khách hàng B2B tại 40 quốc gia cho thấy các yếu tố mua hàng sau đây thường quyết định sự hài lòng:

  • Số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ): Các đơn hàng OEM trực tiếp từ nhà máy thường bắt đầu từ 10–50 đơn vị, mặc dù một số nhà sản xuất cung cấp bán buôn từng đơn vị cho các tài khoản đã thiết lập.
  • Thời gian giao hàng: Các chạy sản xuất tiêu chuẩn yêu cầu 6–10 tuần; các đơn hàng gấp có thể tính phí bổ sung 15–25%.
  • Chứng nhận: Xác minh sự tuân thủ FCC (Hoa Kỳ), CE (EU) và RoHS cho các thị trường mục tiêu của bạn; thiếu chứng nhận sẽ làm chậm thông quan hải quan và có thể làm mất hiệu lực các yêu cầu bảo hành.
  • Khuôn và tùy chỉnh: Các viền logo tùy chỉnh, gắn thương hiệu firmware hoặc cấu hình ống kính đã sửa đổi yêu cầu phí khuôn bổ sung từ 500 đến 5.000 đô la tùy thuộc vào độ phức tạp.
  • Điều khoản bảo hành: Bảo hành từ nhà máy 2 năm cho các bộ phận quang học và 1 năm cho nguồn sáng là tiêu chuẩn; đàm phán bảo hành mở rộng cho các đơn hàng số lượng lớn vượt quá 20 đơn vị.

Bằng cách giải quyết các cân nhắc mua hàng này cùng với các thông số kỹ thuật kỹ thuật, bạn sẽ định vị mình để đưa ra quyết định mua sắm phù hợp với cả yêu cầu sự kiện ngay lập tức và ngân sách vận hành dài hạn.

Bảo trì, hỗ trợ và tổng chi phí sở hữu

Khi đánh giá máy chiếu sự kiện để mua, các thông số kỹ thuật ban đầu thu hút sự chú ý, nhưng cấu trúc bảo trì và hỗ trợ mới quyết định giá trị lâu dài. Chúng tôi đã quan sát thấy rằng người mua B2B tính đến tổng chi phí sở hữu (TCO) đưa ra các quyết định mua hàng bền vững hơn.

Tuổi thọ bóng đèn và chu kỳ thay thế

Tuổi thọ bóng đèn máy chiếu khác nhau đáng kể theo công nghệ nguồn sáng. Bóng đèn UHP truyền thống thường kéo dài 2.000–5.000 giờ, trong khi các hệ thống laser-phosphor đạt 20.000–30.000 giờ trước khi suy giảm độ sáng đáng chú ý. Đối với các công ty tổ chức sự kiện chạy hơn 200 lắp đặt hàng năm, sự khác biệt này mang lại tiết kiệm đáng kể cho bóng đèn thay thế, nhân công bảo trì và chi phí tồn kho. Dữ liệu ngành từ InfoComm International cho thấy chi phí bảo trì có thể chiếm tới 40% chi phí vòng đời của máy chiếu, khiến việc lựa chọn công nghệ ban đầu trở nên quan trọng đối với các tình huống sử dụng cao.

Thỏa thuận dịch vụ và cấp độ hỗ trợ

Hầu hết các nhà sản xuất cung cấp các gói hỗ trợ theo cấp. Bảo hiểm tiêu chuẩn bao gồm phụ tùng và nhân công 1 năm với thời gian phản hồi 48 giờ. Các cấp cao cấp bổ sung dịch vụ tại chỗ, đường dây hỗ trợ kỹ thuật ưu tiên và các lần thăm bảo trì phòng ngừa. Đối với người mua doanh nghiệp quản lý nhiều đơn vị trên các địa điểm, các thỏa thuận dịch vụ mở rộng thường tỏ ra hiệu quả về chi phí so với sửa chữa đột xuất. Khi đàm phán các hợp đồng này, hãy quy định bằng văn bản các bảo đảm thời gian phản hồi và khả năng cung cấp phụ tùng—ngôn ngữ SLA mơ hồ tạo ra sự mơ hồ trong các khung thời gian sự kiện quan trọng.

Cấp máy chiếuChi phí bảo trì hàng năm (Ước tính)Tuổi thọ bóng đèn điển hìnhCấp độ dịch vụ khuyến nghị
Cấp thấp (3.000–4.000 lumens)150–300 đô la2.000–3.000 giờBảo hiểm tiêu chuẩn là đủ
Cấp trung (6.000 lumens trở xuống)300–500 đô la3.000–5.000 giờKhuyến nghị bảo hành mở rộng
Cao cấp (6.000+ lumens)500–800 đô la20.000–30.000 giờ (laser)Hỗ trợ tại chỗ cao cấp là cần thiết

Chiến lược nguồn cung cho người mua B2B

Kênh mua hàng bạn chọn ảnh hưởng đến giá cả, tùy chọn tùy chỉnh và độ tin cậy của chuỗi cung ứng. Hiểu được sự khác biệt giữa OEM, ODM và nhà phân phối bán buôn giúp bạn căn chỉnh nguồn cung với yêu cầu vận hành.

Cân nhắc OEM so với ODM

Thỏa thuận OEM (Nhà sản xuất thiết bị gốc) liên quan đến việc mua các đơn vị trống để gắn thương hiệu lại—phù hợp với các thương hiệu đã thiết lập tìm kiếm sự thâm nhập thị trường nhanh chóng mà không cần đầu tư vào R&D. Quan hệ đối tác ODM (Nhà sản xuất thiết kế gốc) cho phép tùy chỉnh các thiết kế tham chiếu hiện có, bao gồm tùy chọn ống kính, tính năng kết nối và sửa đổi firmware. Chúng tôi đã cung cấp cả giải pháp máy chiếu sự kiện OEM và ODM cho khách hàng tại Bắc Mỹ và châu Âu, điều chỉnh quy trình khuôn và chứng nhận để đáp ứng tiêu chuẩn tuân thủ khu vực.

Trực tiếp từ nhà máy so với mạng lưới nhà phân phối

Nguồn cung trực tiếp từ các nhà máy Trung Quốc cung cấp mức giảm chi phí 15–30% so với mức định giá của nhà phân phối nhưng đưa ra thời gian giao hàng dài hơn (thường là 6–12 tuần), rào cản ngôn ngữ và phức tạp hậu cần. Các nhà phân phối cung cấp việc thực hiện nhanh hơn, hàng tồn kho tại địa phương và hỗ trợ sau bán hàng với mức giá cao cấp. Đối với người mua yêu cầu triển khai nhanh chóng hoặc cấu hình thực hành, quan hệ nhà phân phối thường mang lại giá trị vượt trội bất chấp chi phí mỗi đơn vị cao hơn. Đánh giá tiến độ dự án, năng lực hỗ trợ kỹ thuật và cam kết khối lượng của bạn trước khi cam kết với một trong hai kênh.

Mô hình nguồn cungMOQThời gian giao hàngTùy chỉnhCấp độ hỗ trợ
OEM trực tiếp từ nhà máy50–100 đơn vị8–12 tuầnTùy chỉnh đầy đủ có sẵnHỗ trợ trực tiếp hạn chế
Quan hệ đối tác ODM20–50 đơn vị6–10 tuầnTùy chỉnh vừa phảiBao gồm tư vấn kỹ thuật
Nhà phân phối được ủy quyền1–10 đơn vị1–3 tuầnChỉ cấu hình tiêu chuẩnHỗ trợ đầy đủ của nhà sản xuất

Khi mua máy chiếu sự kiện thông qua các nhà cung cấp quốc tế, hãy xác minh các yêu cầu chứng nhận cho các thị trường mục tiêu của bạn. Dấu CE để tuân thủ Liên minh châu Âu, chứng nhận FCC để bán tại Hoa Kỳ và các tiêu chuẩn an toàn khu vực đảm bảo quyền truy cập thị trường hợp pháp và bảo vệ sự an toàn của người dùng cuối. Kinh nghiệm của chúng tôi trong việc điều phối quy trình chứng nhận cho khách hàng vận chuyển đến hơn 40 quốc gia cho thấy rằng các yêu cầu tuân thủ bị bỏ qua thường xuyên làm chậm trễ việc triển khai và làm tăng chi phí thêm 10–20% so với dự toán ngân sách ban đầu InfoComm International. Lập kế hoạch thời gian chứng nhận cùng với lịch mua hàng ngăn ngừa những bất ngờ tốn kém này.

Ràng buộc ngân sách là quan trọng, nhưng máy chiếu rẻ hơn thường mang theo chi phí ẩn thông qua việc thay thế bóng đèn thường xuyên, tỷ lệ hỏng hóc cao hơn và bảo hành hạn chế. Một phương pháp tích hợp kiểm tra chi phí mua sắm, yêu cầu bảo trì và hạ tầng hỗ trợ mang lại ROI mạnh nhất cho các tổ chức thường xuyên triển khai thiết bị chiếu trên nhiều địa điểm.

Cách chọn máy chiếu sự kiện phù hợp cho doanh nghiệp của bạn

Việc chọn máy chiếu sự kiện đòi hỏi phải kết hợp các thông số kỹ thuật với các tình huống triển khai trong khi cân bằng các ràng buộc ngân sách với chi phí vận hành dài hạn. Hướng dẫn này cung cấp các tiêu chí khả thi cho các nhóm mua hàng đánh giá các lựa chọn trên thị trường máy chiếu sự kiện B2B.

Tiêu chí lựa chọn chính cho mua hàng B2B

Bắt đầu bằng cách xác định môi trường sử dụng chính. Phòng hội nghị thường yêu cầu 4.000–6.000 lumens để có khả năng hiển thị đầy đủ dưới ánh sáng xung quanh, trong khi các sự kiện tại địa điểm lớn có thể yêu cầu 10.000+ lumens và các tùy chọn ống kính nâng cao cho khoảng cách chiếu vượt quá 30 mét. Lựa chọn độ phân giải từ 1080p cho các bài thuyết trình tiêu chuẩn đến 4K cho hình ảnh và nội dung video chi tiết.

Xem xét các yêu cầu kết nối dựa trên hạ tầng AV của bạn. Các model máy chiếu sự kiện hiện đại nên cung cấp HDMI 2.1, HDBaseT và khả năng truyền không dây để đáp ứng các thiết bị trình bày đa dạng. Chúng tôi khuyến nghị yêu cầu các đơn vị mẫu trước khi cam kết các đơn hàng số lượng lớn—hầu hết các nhà sản xuất có uy tín, bao gồm DataMax, cung cấp các mẫu đánh giá với chính sách hoàn trả 30 ngày cho người mua B2B đủ điều kiện.

Yếu tố lựa chọnĐịa điểm nhỏ (Dưới 100 người tham dự)Địa điểm lớn (100-500 người tham dự)Địa điểm rất lớn (500+ người tham dự)
Độ sáng4.000–6.000 lumens8.000–12.000 lumens15.000+ lumens
Độ phân giảiTối thiểu 1080pKhuyến nghị 4K4K với pha trộn cạnh
Khoảng cách chiếu3–10 mét10–30 mét30+ mét
MOQ điển hình5–10 đơn vị10–25 đơn vị25–50 đơn vị

Khi đánh giá các nhà cung cấp, hãy yêu cầu các bảng thông số kỹ thuật chi tiết và xác minh các điều khoản bảo hành. Các nhà sản xuất hàng đầu hỗ trợ sản phẩm của họ bằng bảo hành toàn diện 2–3 năm, trong khi các tùy chọn ngân sách thường chỉ bao gồm bảo hành giới hạn 1 năm. Tính đến chi phí thay thế bóng đèn—các máy chiếu có nguồn sáng laser loại bỏ chi phí định kỳ này bất chấp chi phí mua ban đầu cao hơn.

Đối với người mua OEM, hãy làm rõ thời gian giao hàng tùy chỉnh trong giai đoạn lựa chọn. Các cấu hình tiêu chuẩn vận chuyển trong vòng 2–4 tuần, trong khi các đơn vị đã sửa đổi yêu cầu thay đổi khuôn thường yêu cầu 10–16 tuần từ phê duyệt đến giao hàng. Yêu cầu mẫu sản xuất tại mỗi cột mốc tùy chỉnh để xác minh tiêu chuẩn chất lượng trước khi sản xuất toàn bộ lô.


Các câu hỏi thường gặp

Tôi cần mức độ sáng nào cho máy chiếu sự kiện phòng hội nghị doanh nghiệp?

Đối với phòng hội nghị doanh nghiệp có ánh sáng xung quanh vừa phải, 5.000–6.000 lumens cung cấp khả năng hiển thị tối ưu cho các bài thuyết trình và nội dung video. Theo Hiệp hội Hiển thị Thông tin, các phòng có ánh sáng xung quanh 300–500 lux yêu cầu tối thiểu 5.000 lumens để duy trì tỷ lệ tương phản có thể đọc được trên 10:1 cho các bài thuyết trình văn bản tiêu chuẩn.

Làm thế nào để tính khoảng cách chiếu cho một địa điểm trước khi mua máy chiếu sự kiện?

Chia chiều rộng phòng cho chiều rộng hình ảnh mong muốn để xác định tỷ lệ chiếu cần thiết. Một căn phòng yêu cầu hình ảnh rộng 3 mét trong không gian sâu 6 mét cần tỷ lệ chiếu 2.0:1. Hầu hết các nhà sản xuất cung cấp máy tính chiếu trực tuyến—DataMax cung cấp công cụ miễn phí tại các trang sản phẩm của chúng tôi tính đến các tùy chọn ống kính và yêu cầu bù cho các cấu hình địa điểm phổ biến.

MOQ điển hình khi mua máy chiếu sự kiện bán buôn từ các nhà sản xuất Trung Quốc là bao nhiêu?

Các đơn hàng trực tiếp từ nhà máy của các nhà sản xuất Trung Quốc thường yêu cầu số lượng đặt hàng tối thiểu là 50–100 đơn vị cho các thỏa thuận OEM và 20–50 đơn vị cho các tùy chỉnh ODM. Các nhà phân phối được ủy quyền cung cấp mua lẻ từng đơn vị cho khách hàng yêu cầu triển khai nhanh chóng hoặc mục đích thử nghiệm, mặc dù chi phí mỗi đơn vị tăng 15–30% so với giá nhà máy trực tiếp.

Những tính năng kết nối nào là cần thiết cho việc triển khai máy chiếu sự kiện hiện đại?

Kết nối cần thiết bao gồm HDMI 2.1 hoặc DisplayPort 1.4 cho đầu vào 4K@60Hz, HDBaseT cho cài đặt cáp đơn chạy dài và USB-C với Power Delivery để sạc laptop. Truyền không dây qua Wi-Fi 6 hoặc các giao thức độc quyền giảm chi phí hạ tầng cáp trong các cài đặt cố định, mặc dù các kết nối có dây vẫn đáng tin cậy hơn cho các bài thuyết trình quan trọng.

Phát triển máy chiếu sự kiện ODM tùy chỉnh mất bao lâu từ ý tưởng đến giao hàng?

Phát triển máy chiếu sự kiện ODM tùy chỉnh yêu cầu tổng cộng 16–24 tuần, được chia thành xác nhận thiết kế (4–6 tuần), sản xuất nguyên mẫu (4–8 tuần), thử nghiệm chứng nhận (4–6 tuần) và sản xuất thử nghiệm (4 tuần). Phê duyệt mẫu thường bổ sung 2–4 tuần vào tiến độ. Chúng tôi khuyến nghị bắt đầu thảo luận phát triển 6 tháng trước ngày triển khai dự kiến.

Những yêu cầu chứng nhận nào áp dụng cho máy chiếu sự kiện được bán tại Bắc Mỹ và châu Âu?

Máy chiếu sự kiện cho thị trường Bắc Mỹ yêu cầu chứng nhận FCC về khả năng tương thích điện từ và niêm yết an toàn UL/ETL. Bán hàng tại Liên minh châu Âu yêu cầu dấu CE chứng minh tuân thủ Chỉ thị Điện áp thấp và tiêu chuẩn EMC. Quy trình chứng nhận trung bình có giá 8.000–15.000 đô la mỗi thị trường và yêu cầu 6–10 tuần khi sử dụng phòng thí nghiệm thử nghiệm được công nhận.


Hiểu được các tiêu chí lựa chọn này giúp nhóm mua hàng của bạn đàm phán tự tin với các nhà cung cấp và tránh những cạm bẫy mua sắm phổ biến ảnh hưởng đến 23% các giao dịch mua thiết bị AV B2B theo các khảo sát ngành.

Sẵn sàng thảo luận các yêu cầu máy chiếu sự kiện của bạn với nhóm thông số kỹ thuật của chúng tôi? Chúng tôi cung cấp tư vấn dự án miễn phí, chương trình đánh giá mẫu và các tùy chọn MOQ linh hoạt cho người mua đủ điều kiện. Truy cập catalog sản phẩm của chúng tôi để biết thông số kỹ thuật chi tiết về các model hiện tại, hoặc yêu cầu báo giá tùy chỉnh phù hợp với tiến độ triển khai và yêu cầu khối lượng của bạn.

Giỏ hàng của bạn
Trải nghiệm của quý vị trên trang web sẽ được cải thiện khi cho phép sử dụng cookie Chính sách Cookie