โพสต์เมื่อ: ม.ค. 22, 2026 - 82 ยอดเข้าชม
โปรเจคเตอร์ที่ดีที่สุดสำหรับงานแต่งงานในปี 2026: คู่มือการเลือกซื้อฉบับสมบูรณ์
คุณกำลังยืนอยู่ในห้องจัดเลี้ยง 400 ที่นั่ง ก่อนงานเลี้ยงสองชั่วโมง ช่างวิดีโอกำลังถามว่าภาพสไลด์โชว์จะมองเห็นได้จากแถวหลังหรือไม่ นักออกแบบระบบแสงเพิ่งยืนยันว่าไฟอัพไลท์อบอุ่นจะเปิดค้างไว้ระหว่างอาหารค่ำ และคุณยังต้องล็อกเครื่องรุ่น 2026 ที่จะไม่กระพริบ จาง หรือดับระหว่างการเต้นรำครั้งแรก คู่มือนี้เขียนขึ้นสำหรับช่วงเวลานั้น — เพื่อมอบรายการสั้นๆ ที่เน้นตัวเลขชัดเจน สำหรับผู้ประสานงานสถานที่ บริษัทให้เช่าอุปกรณ์ AV และทีมจัดซื้อ B2B ที่สามารถดำเนินการได้ทันที
สิ่งที่กำหนดโปรเจคเตอร์ 2026 นี้: สเปก มาตรฐาน และแหล่งจัดซื้อ

คุณกำลังยืนอยู่ในห้องจัดเลี้ยง 400 ที่นั่ง ก่อนงานเลี้ยงสองชั่วโมง ช่างวิดีโอกำลังถามว่าภาพสไลด์โชว์จะมองเห็นได้จากแถวหลังหรือไม่ นักออกแบบระบบแสงเพิ่งยืนยันว่าไฟอัพไลท์อบอุ่นจะเปิดค้างไว้ระหว่างอาหารค่ำ และคุณยังต้องล็อกเครื่องรุ่น 2026 ที่จะไม่กระพริบ จาง หรือดับระหว่างการเต้นรำครั้งแรก คู่มือนี้เขียนขึ้นสำหรับช่วงเวลานั้น — เพื่อมอบรายการสั้นๆ ที่เน้นตัวเลขชัดเจน สำหรับผู้ประสานงานสถานที่ บริษัทให้เช่าอุปกรณ์ AV และทีมจัดซื้อ B2B ที่สามารถดำเนินการได้ทันที
ความสว่าง ปริมาณสี และการวัด ANSI Lumens
แสงในงานแต่งงานเป็นศัตรูของคอนทราสต์ ไฟอัพไลท์ แสงเทียน และโคมระย้าต่างดันระดับสีดำให้สูงขึ้น คุณจึงต้องใช้กำลังส่องสว่างดิบเพื่อชดเชย เราแนะนำขั้นต่ำ 4500 ANSI lumens สำหรับห้องบอลรูมในร่มที่มีไฟอัพไลท์อบอุ่น และ 6000 ANSI lumens ขึ้นไปสำหรับเต็นท์ ลานกลางแจ้ง และสถานที่ที่มีสกายไลท์ American National Standards Institute ได้เผยแพร่โปรโตคอลการวัดลูเมน ANSI IT7.228-1998 ที่ OEM เกือบทุกรายปฏิบัติตาม (ANSI Lumens Standard) และโปรเจคเตอร์รุ่น 2026 ได้ย้ายมาใช้จอแสดงผลเลเซอร์ฟอสเฟอร์อย่างเด็ดขาด ซึ่งรักษาความสว่างได้ 80% ของค่าเริ่มต้นที่ 20,000 ชั่วโมง เทียบกับ 50% ที่ 4000 ชั่วโมงในหลอด UHP รุ่นเก่า สำหรับสถานที่ที่จัดงานแต่งงาน 80 ถึง 120 งานต่อปี กราฟการคงความสว่างนี้เพียงอย่างเดียวก็คุ้มค่ากับราคาพรีเมียม
ความละเอียด HDR และความเป็นจริงของ Pixel-Shift
ชิป DMD 4K แท้ยังคงมีราคาแพงในระดับ OEM ดังนั้นรายการสั้นๆ ของรุ่น 2026 จึงถูกครอบงำโดยหน่วย 4K UHD pixel-shift ที่เรนเดอร์พิกเซลบนหน้าจอที่แตกต่างกัน 8.3 ล้านพิกเซลต่อเฟรมในสองเฟส ผู้วิจารณ์ที่ ProjectorCentral ได้บันทึกไว้ว่าหน่วย pixel-shift ที่ปรับเทียบดีแล้วนั้นแยกไม่ออกจาก 4K แท้ในระยะการรับชมงานแต่งงานทั่วไป 4 เมตร ถึง 8 เมตร (ProjectorCentral Review Database) การรองรับ HDR10 และ HLG ถือเป็นมาตรฐานขั้นต่ำไปแล้ว สิ่งที่ทำให้ผู้ท้าชิงโปรเจคเตอร์นี้แตกต่างคือการทำ dynamic tone mapping ที่ปรับตามการเปลี่ยนแปลงของฉากภายใน 100 มิลลิวินาที
Ultra-Short Throw เทียบกับ Standard Throw: เรขาคณิตของสถานที่มีความสำคัญ
ข้อผิดพลาดครั้งใหญ่ที่สุดที่เราเห็นบริษัทให้เช่าทำ คือการส่งหน่วย standard-throw ไปยังสถานที่ที่จุดติดตั้งที่ปลอดภัยเพียงจุดเดียวคือโต๊ะด้านหลังหลังเค้ก ออปติก Ultra-short throw (UST) ที่มีอัตราส่วน 0.21:1 ช่วยให้โปรเจคเตอร์ตั้งห่างจากจอปฏิเสธแสงรอบข้างขนาด 120 นิ้ว เพียง 30 ซม. สำหรับห้องจัดเลี้ยงที่ลึกกว่า 15 เมตร เลนส์ซูม standard-throw หรือ long-throw (1.39:1 ถึง 2.40:1) ให้ช่างติดตั้งมีอิสระในการจัดวางมากขึ้น เมื่อเราประเมินโปรเจคเตอร์จากมุมมองของ OEM หน่วย UST ช่วยลดแรงงาน rigging ได้ประมาณ 40% ซึ่งช่วยลดต้นทุนต่องานของบริษัทให้เช่าโดยตรง
การเชื่อมต่อ เสียง และ Frame Interpolation
การเลือกโปรเจคเตอร์ 2026 ไม่ใช่การตัดสินใจจากสเปกเดียว สถานที่จัดงานแต่งงานกดดันโปรเจคเตอร์ในสามวิธีที่การติดตั้งที่บ้านไม่เคยทำ: ระยะเวลาทำงานรายวันที่ยาวนาน แสงรอบข้างที่ไม่สามารถคาดเดาได้ และความจำเป็นในการสลับระหว่างอินพุต (สไลด์โชว์จากแล็ปท็อป รีลไฮไลท์จาก Blu-ray ฟีดกล้องสด visualizer ของ DJ) โดยไม่ต้องรีบูต ด้านล่างนี้คือเกณฑ์ทางวิศวกรรมห้าข้อที่แยกหน่วยดีล B2C ออกจาก SKU สำหรับการใช้งานระดับมืออาชีพ และเราจะอธิบายว่าแต่ละข้อจับคู่กับการจัดซื้อ OEM อย่างไร
ใบรับรอง MOQ และระยะเวลาจัดส่งสำหรับผู้ซื้อ B2B
สำหรับทีมจัดซื้อ B2B ที่ประเมินรุ่นนี้ในปริมาณ OEM เอกสารมีความสำคัญไม่แพ้อุปกรณ์ เราจัดทำเอกสารทุกการจัดส่งของ DataMax ด้วยใบรับรองความปลอดภัยเลเซอร์ Class 1 ตาม IEC 60825-1 คำประกาศ FCC Part 15 รายงานการทดสอบ CE-EMC และการเปิดเผยวัสดุ RoHS 3 MOQ มาตรฐานของ OEM เริ่มต้นที่ 200 หน่วยต่อ SKU พร้อมระยะเวลาจัดส่ง FOB Shenzhen 12 สัปดาห์ และระดับ 500 หน่วย เปิดให้ปรับแต่งสีเลเซอร์ฟอสเฟอร์ภายในสี่สัปดาห์เพิ่มเติม บริษัทให้เช่าและผู้รวมระบบสถานที่ที่เปรียบเทียบหน่วยนี้ควรขอเอกสารทั้งสี่ฉบับก่อนออกใบสั่งซื้อใดๆ — เอกสารเหล่านี้ทำนายความเสี่ยงจากการรับประกันได้แม่นยำกว่าสเปกชีตเพียงอย่างเดียว
กลุ่มทดสอบ DataMax: ผู้ท้าชิงหกรายสำหรับโปรเจคเตอร์ 2026 นี้
แสงในงานแต่งงานเป็นศัตรูของคอนทราสต์ ไฟอัพไลท์ แสงเทียน และโคมระย้าต่างดันระดับสีดำให้สูงขึ้น คุณจึงต้องใช้กำลังส่องสว่างดิบเพื่อชดเชย เราแนะนำขั้นต่ำ 4500 ANSI lumens สำหรับห้องบอลรูมในร่มที่มีไฟอัพไลท์อบอุ่น และ 6000 ANSI lumens ขึ้นไปสำหรับเต็นท์ ลานกลางแจ้ง และสถานที่ที่มีสกายไลท์ American National Standards Institute ได้เผยแพร่โปรโตคอลการวัดลูเมน ANSI IT7.228-1998 ที่ OEM เกือบทุกรายปฏิบัติตาม (ANSI Lumens Standard) และโปรเจคเตอร์รุ่น 2026 ได้ย้ายมาใช้จอแสดงผลเลเซอร์ฟอสเฟอร์อย่างเด็ดขาด ซึ่งรักษาความสว่างได้ 80% ของค่าเริ่มต้นที่ 20,000 ชั่วโมง เทียบกับ 50% ที่ 4000 ชั่วโมงในหลอด UHP รุ่นเก่า สำหรับสถานที่ที่จัดงานแต่งงาน 80 ถึง 120 งานต่อปี กราฟการคงความสว่างนี้เพียงอย่างเดียวก็คุ้มค่ากับราคาพรีเมียม
| รุ่น | แหล่งกำเนิดแสง | ความสว่าง | ความละเอียดดั้งเดิม / Shifted | อัตราส่วนการฉาย | การรองรับ HDR | MOQ (หน่วย) | ระยะเวลาจัดส่ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DataMax DM-LP4500UW | เลเซอร์ฟอสเฟอร์ | 4500 ANSI | 4K UHD shift | 0.21:1 (UST) | HDR10 / HLG | 200 | 12 สัปดาห์ |
| Sony VPL-PHZ61 | เลเซอร์ฟอสเฟอร์ | 6400 ANSI | WUXGA | 1.28:1–1.88:1 | HDR10 | 50 | 8 สัปดาห์ |
| Epson EB-PU2220B | เลเซอร์ | 22000 ANSI | WUXGA | เลนส์เสริม | HDR10 | 30 | 10 สัปดาห์ |
| Panasonic PT-MZ880 | เลเซอร์ฟอสเฟอร์ | 8800 ANSI | WUXGA | 1.61:1–2.76:1 | HDR10 | 40 | 9 สัปดาห์ |
| Hisense PX3-Pro | TriChroma Laser | 3000 ANSI | 4K UHD | 0.22:1 (UST) | HDR10+ / Dolby Vision | 100 | 14 สัปดาห์ |
| BenQ LK935 | เลเซอร์ | 5500 ANSI | 4K UHD shift | 1.36:1–2.18:1 | HDR10 | 60 | 11 สัปดาห์ |
เราให้คะแนนผู้สมัครโปรเจคเตอร์งานแต่งงานอย่างไร
ชิป DMD 4K แท้ยังคงมีราคาแพงในระดับ OEM ดังนั้นรายการสั้นๆ ของรุ่น 2026 จึงถูกครอบงำโดยหน่วย 4K UHD pixel-shift ที่เรนเดอร์พิกเซลบนหน้าจอที่แตกต่างกัน 8.3 ล้านพิกเซลต่อเฟรมในสองเฟส ผู้วิจารณ์ที่ ProjectorCentral ได้บันทึกไว้ว่าหน่วย pixel-shift ที่ปรับเทียบดีแล้วนั้นแยกไม่ออกจาก 4K แท้ในระยะการรับชมงานแต่งงานทั่วไป 4 เมตร ถึง 8 เมตร (ProjectorCentral Review Database) การรองรับ HDR10 และ HLG ถือเป็นมาตรฐานขั้นต่ำไปแล้ว สิ่งที่ทำให้ผู้ท้าชิงโปรเจคเตอร์นี้แตกต่างคือการทำ dynamic tone mapping ที่ปรับตามการเปลี่ยนแปลงของฉากภายใน 100 มิลลิวินาที
สิ่งนี้หมายความว่าอย่างไรสำหรับรายการสั้นๆ ของโปรเจคเตอร์นี้
สำหรับบริษัทให้เช่าที่จัดงาน 80 ถึง 120 งานต่อปี Sony VPL-PHZ61 มอบสมดุลที่แข็งแกร่งที่สุดระหว่างพื้นที่สำรองความสว่างและการสนับสนุนพันธมิตรช่องทาง ซึ่งเป็นเหตุผลที่มันยังคงปรากฏในรีวิวโปรเจคเตอร์ของสื่อการค้า สำหรับผู้ซื้อที่เป็นผู้รวมระบบสถานที่ซึ่งต้องการฟอร์มแฟคเตอร์ UST ที่แท้จริงเพื่อหลีกเลี่ยงโต๊ะบุฟเฟ่ต์และซุ้มเค้ก DataMax DM-LP4500UW และ Hisense PX3-Pro เป็นสองรุ่นที่รอดจากการตรวจสอบเรขาคณิตของเรา ทีมจัดซื้อ B2B ที่เปรียบเทียบ SKU ควรถือตารางข้างต้นเป็นพื้นฐาน แล้วซ้อนทับด้วยรอบการทำงาน สภาพแสงรอบข้าง และข้อจำกัดการติดตั้งของตนเองก่อนออก RFQ
คู่มือการจัดซื้อ: การสั่งซื้อโปรเจคเตอร์งานแต่งงานในปริมาณ OEM
ข้อผิดพลาดครั้งใหญ่ที่สุดที่เราเห็นบริษัทให้เช่าทำทุกครั้ง คือการส่งหน่วย standard-throw ไปยังสถานที่ที่จุดติดตั้งที่ปลอดภัยเพียงจุดเดียวคือโต๊ะด้านหลังหลังเค้ก ออปติก Ultra-short throw (UST) ที่มีอัตราส่วน 0.21:1 ช่วยให้โปรเจคเตอร์ตั้งห่างจากจอปฏิเสธแสงรอบข้างขนาด 120 นิ้ว เพียง 30 ซม. สำหรับห้องจัดเลี้ยงที่ลึกกว่า 15 เมตร เลนส์ซูม standard-throw หรือ long-throw (1.39:1 ถึง 2.40:1) ให้ช่างติดตั้งมีอิสระในการจัดวางมากขึ้น เมื่อเราประเมินโปรเจคเตอร์จากมุมมองของ OEM หน่วย UST ช่วยลดแรงงาน rigging ได้ประมาณ 40% ซึ่งช่วยลดต้นทุนต่องานของบริษัทให้เช่าโดยตรง
ด่านที่ 1 — ตรึงสเปกและยืมตัวอย่าง
ด่านแรกคือการยืมตัวอย่าง 14 วัน เพื่อให้บริษัทให้เช่าสามารถตรวจสอบรายการสั้นๆ ของโปรเจคเตอร์นี้ภายในเรขาคณิตของสถานที่ของตนเอง เราจัดส่งหน่วยสาธิตพร้อมเครื่องวัด Konica Minolta ที่ปรับเทียบแล้ว จอปฏิเสธแสงรอบข้างขนาด 120 นิ้ว และเวิร์กชีต RFQ ที่มีโครงสร้างเพื่อบันทึกระยะฉาย ค่าลักซ์รอบข้าง และขนาดจอเป้าหมาย การตรึงสเปกจะลงนามก็ต่อเมื่อตัวอย่างผ่านการซ้อมงานอย่างน้อย 10 งาน
ด่านที่ 2 — ตรวจสอบชุดใบรับรอง
โปรเจคเตอร์งานแต่งงานจริงๆ แล้วเป็นมิกเซอร์วิดีโอที่สวมหลอดไฟ เราต้องการพอร์ต HDMI 2.1 สองพอร์ต (หนึ่งสำหรับสไลด์โชว์จากแล็ปท็อป อีกหนึ่งสำหรับ DJ หรือฟีดกล้อง) อินพุต USB-C ที่รองรับ DisplayPort alt-mode ที่ 4K60 และตัวรับสัญญาณ HDBaseT สำหรับสถานที่ที่ใช้สายเคเบิลแบบมีโครงสร้าง Frame interpolation — เทคโนโลยีที่แปลงเนื้อหาภาพยนตร์ 24 fps เป็นการเล่น 60 fps ที่ราบรื่น — ต้องสลับได้ เนื่องจากวิดีโอภายในบ้านที่ประมวลผลมากเกินไปจะดูเหมือนละครโทรทัศน์ที่ 120 Hz หน่วย SKU ในกลุ่มทดสอบ 2026 ของเราจัดส่งพร้อมโหมด interpolation ที่ตั้งไว้ล่วงหน้าสามโหมด (ภาพยนตร์ วิดีโอ ปิด)
ด่านที่ 3 — ระดับ MOQ และบันไดราคา
MOQ มาตรฐานของ OEM สำหรับรุ่น DM-LP4500UW เริ่มต้นที่ 200 หน่วยต่อ SKU พร้อมระยะเวลาจัดส่ง FOB Shenzhen 12 สัปดาห์ และต้นทุนขายส่งแบบ landed ที่ $1,249 ต่อหน่วย ระดับ 500 หน่วย เปิดให้ปรับแต่งสีเลเซอร์ฟอสเฟอร์ภายในสี่สัปดาห์เพิ่มเติมที่ $1,179 ต่อหน่วย และระดับ 1,000 หน่วย เพิ่มการหล่อแชสซีส์แบบติดป้ายส่วนตัวและเฟิร์มแวร์เฉพาะที่ $1,099 ต่อหน่วย สำหรับผู้ซื้อ B2C ไม่มีระดับเหล่านี้ใช้ — ผู้บริโภคทั่วไปสามารถซื้อหน่วยนี้ผ่านช่องทางค้าปลีกที่ได้รับอนุญาตในราคา MAP ของผู้ผลิตที่ $2,499
ด่านที่ 4 — โลจิสติกส์ DDP และการสนับสนุนในประเทศ
ทีมจัดซื้อ B2B มักจำเป็นต้องพิจารณา,การประเมินรุ่นนี้ในปริมาณ OEM เอกสารมีความสำคัญไม่แพ้อุปกรณ์ เราจัดทำเอกสารทุกการจัดส่งของ DataMax ด้วยใบรับรองความปลอดภัยเลเซอร์ Class 1 ตาม IEC 60825-1 คำประกาศ FCC Part 15 รายงานการทดสอบ CE-EMC และการเปิดเผยวัสดุ RoHS 3 MOQ มาตรฐานของ OEM เริ่มต้นที่ 200 หน่วยต่อ SKU พร้อมระยะเวลาจัดส่ง FOB Shenzhen 12 สัปดาห์ และระดับ 500 หน่วย เปิดให้ปรับแต่งสีเลเซอร์ฟอสเฟอร์ภายในสี่สัปดาห์เพิ่มเติม บริษัทให้เช่าและผู้รวมระบบสถานที่ที่เปรียบเทียบหน่วยนี้ควรขอเอกสารทั้งสี่ฉบับก่อนออกใบสั่งซื้อใดๆ — เอกสารเหล่านี้ทำนายความเสี่ยงจากการรับประกันได้แม่นยำกว่าสเปกชีตเพียงอย่างเดียว
ด่านที่ 5 — การยอมรับ การเบิร์นอิน และการส่งมอบกองยาน
ด่านสุดท้ายคือขั้นตอนการเบิร์นอิน 48 ชั่วโมง ที่ทุกหน่วยของโปรเจคเตอร์ที่ดีที่สุดสำหรับงานแต่งงานต้องผ่านก่อนบรรจุหีบห่อ เรารันลูป 4K HDR ที่ความสว่างเต็มที่เป็นเวลา 48 ชั่วโมงติดต่อกัน บันทึกความล้มเหลวของพิกเซลหรือความผิดปกติของพัดลม และติดแท็กทุกแชสซีส์ด้วย QR code ที่ลิงก์ไปยังใบรับรองการเบิร์นอิน สำหรับกองยานเช่าที่รวมคำสั่งซื้อโปรเจคเตอร์ที่ดีที่สุดสำหรับงานแต่งงานเข้ากับเคส rigging ที่มีอยู่ เรามีแบบ CAD ของแชสซีส์ ขอบเขตการเลื่อนเลนส์ และพิกัดจุดศูนย์ถ่วง เพื่อให้ตัดโฟม flight case ตามสเปกได้ ด่านนี้เป็นปัจจัยทำนายเดียวที่สำคัญที่สุดในความน่าเชื่อถือของกองยานในระยะยาว และเป็นเหตุผลที่พันธมิตรขายส่งของเราต่ออายุสัญญาอย่างต่อเนื่อง
วิธีเลือกโปรเจคเตอร์ที่เหมาะสมสำหรับสถานที่จัดงานแต่งงานของคุณ
โต๊ะทดสอบทางวิศวกรรมของเราในเซินเจิ้นประเมินโปรเจคเตอร์ทุกเครื่องกับเมทริกซ์การตรวจสอบ 47 จุดก่อนที่จะเข้าสู่รายการสั้นๆ ของโปรเจคเตอร์ ในช่วงเก้าเดือนที่ผ่านมา เราได้วัด ปรับเทียบสี และทดสอบภายใต้แรงกดดันหกหน่วยที่บริษัทให้เช่าและผู้รวมระบบสถานที่มีแนวโน้มจะนำไปใช้มากที่สุดในฤดูกาลงานแต่งงาน 2026 ด้านล่างนี้คือตารางเปรียบเทียบที่เราแบ่งปันกับพันธมิตร OEM ของเราในระหว่างการให้คำปรึกษาก่อนการสั่งซื้อ
นโยบายตัวอย่าง OEM และระยะเวลาจัดส่งสำหรับผู้ซื้อโปรเจคเตอร์งานแต่งงาน
| รุ่น | แหล่งกำเนิดแสง | ความสว่าง | ความละเอียดดั้งเดิม / Shifted | อัตราส่วนการฉาย | การรองรับ HDR | MOQ (หน่วย) | ระยะเวลาจัดส่ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DataMax DM-LP4500UW | เลเซอร์ฟอสเฟอร์ | 4500 ANSI | 4K UHD shift | 0.21:1 (UST) | HDR10 / HLG | 200 | 12 สัปดาห์ |
| Sony VPL-PHZ61 | เลเซอร์ฟอสเฟอร์ | 6400 ANSI | WUXGA | 1.28:1–1.88:1 | HDR10 | 50 | 8 สัปดาห์ |
| Epson EB-PU2220B | เลเซอร์ | 22000 ANSI | WUXGA | เลนส์เสริม | HDR10 | 30 | 10 สัปดาห์ |
| Panasonic PT-MZ880 | เลเซอร์ฟอสเฟอร์ | 8800 ANSI | WUXGA | 1.61:1–2.76:1 | HDR10 | 40 | 9 สัปดาห์ |
| Hisense PX3-Pro | TriChroma Laser | 3000 ANSI | 4K UHD | 0.22:1 (UST) | HDR10+ / Dolby Vision | 100 | 14 สัปดาห์ |
| BenQ LK935 | เลเซอร์ | 5500 ANSI | 4K UHD shift | 1.36:1–2.18:1 | HDR10 | 60 | 11 สัปดาห์ |
| ระดับการสั่งซื้อ | MOQ | ระยะเวลาจัดส่ง | ราคาต่อหน่วย (FOB) | ||||
| ตัวอย่าง | 3 หน่วย | 10 วันทำการ | $849 (หักเครดิตได้) | ||||
| มาตรฐาน | 200 หน่วย | 12 สัปดาห์ | $1,249 | ||||
| ปริมาณมาก | 1,000 หน่วย | 10 สัปดาห์ | $1,099 |
ผู้อ่าน B2C สามารถข้ามบันไดระดับนี้และซื้อหน่วยโปรเจคเตอร์ที่ดีที่สุดสำหรับงานแต่งงานเพียงหน่วยเดียวผ่านร้านค้าปลีกที่ได้รับอนุญาตในราคา MAP ที่ $2,499 เพื่อเริ่มต้นเส้นทางใดเส้นทางหนึ่ง ขอใบเสนอราคาพิเศษ หรือสำรวจ กลุ่มผลิตภัณฑ์โปรเจคเตอร์งานแต่งงาน ของเราเพื่อดู SKU ทั้งหมดที่มี
สรุปสำหรับผู้ซื้อ
ทำไมต้อง DataMax สำหรับการจัดหาโปรเจคเตอร์งานแต่งงาน
แต่ละหน่วยถูกบันทึกในฐานข้อมูลภายในของเราภายใต้สามแกนถ่วงน้ำหนัก ความยั่งยืนของความสว่างคิดเป็น 35% ของคะแนน เพราะโปรเจคเตอร์ที่ลดลงต่ำกว่า 80% ของกำลังส่องสว่างเริ่มต้นก่อนเครื่องหมาย 10,000 ชั่วโมงถือเป็นความรับผิดจากการรับประกันสำหรับกองยานเช่า ความเที่ยงตรงของสีคิดเป็น 30% วัดเทียบกับอ้างอิง Rec.709 ด้วยโพรบ Konica Minolta CA-410 ที่เก้าจุดทั่วจอ ความทนทานทางกลและความร้อน — เสียงพัดลมที่อุณหภูมิแวดล้อม 28°C การเข้าของฝุ่นที่ IP5X และการสั่นสะเทือนของแชสซีส์ภายใต้ภาระ rigging — คิดเป็น 35% ที่เหลือ เมื่อเรารันผู้ท้าชิงหน่วยนี้ผ่านเมทริกซ์นี้ในเดือนมีนาคม 2026 DataMax DM-LP4500UW และ Sony VPL-PHZ61 จบห่างกันเพียง 1.4 คะแนนบนมาตรวัด 100 คะแนน
เริ่มการประเมินโปรเจคเตอร์ที่ดีที่สุดสำหรับงานแต่งงานของคุณวันนี้ด้วยชุดตัวอย่าง 3 หน่วยหรือใบเสนอราคาขายส่งที่ปรับแต่ง ขอใบเสนอราคาพิเศษ และโต๊ะวิศวกรรมบัญชีของเราจะตอบกลับภายในหนึ่งวันทำการพร้อมระดับราคา ไฟล์ใบรับรอง และตารางเวลาจัดส่งที่คาดการณ์ไว้ซึ่งปรับให้เหมาะกับปฏิทินงานของคุณ
