Đăng lúc: Th03 13, 2026 - 98 Lượt xem
Cách Chọn Máy Chiếu Để Xem F1 Trong Năm 2026
Một cuộc đua Formula 1 mang đến khoảng 300 km/h hiệu ứng nhòe chuyển động, 20 pha vượt chớp nhoáng mỗi vòng đua, và cảnh quay phát sóng trừng phạt những màn hình có công suất thấp. Nếu bạn từng xem một chặng grand prix trên TV phòng khách bị mờ nhạt và bỏ lỡ đỉnh cua, vấn đề không nằm ở đôi mắt của bạn — mà là ở màn hình. Việc chọn đúng máy chiếu để xem F1 trong năm 2026 có nghĩa là phải đồng bộ độ sáng, tỷ lệ phóng, độ trễ và độ chính xác màu sắc với cách các bản phát sóng F1 hiện đại thực sự được truyền tải. Bên dưới, chúng tôi sẽ đi qua chính xác các thông số kỹ thuật quan trọng và những thông số không quan trọng, dựa trên thử nghiệm từ phía nhà máy của chúng tôi tại DataMax.
Những Thông Số Kỹ Thuật Thực Sự Quan Trọng Cho Máy Chiếu Xem F1 Năm 2026

Mua máy chiếu không giống như mua máy chiếu rạp hát tại gia. Cảnh quay F1 là một tín hiệu thử nghiệm khắc nghiệt: các bộ cánh đua có độ tương phản cao (Ferrari đỏ, Mercedes neon, McLaren cam papaya), các cảnh lia ngang nhanh, cùng các chặng đua ban ngày như Bahrain và Silverstone được phát trực tuyến với dải động cao. Chúng tôi đã xuất các đơn vị máy chiếu OEM cho các chuỗi quán bar thể thao trên ba châu lục, và các chế độ hỏng hóc đều nhất quán — vùng sáng bị mờ, hiện tượng nhòe chuyển động khi vào cua, và khách hàng phàn nàn về độ trễ trong các đồ họa thời gian theo dõi tay đua. Dưới đây là ma trận thông số mà chúng tôi sử dụng nội bộ tại DataMax khi khách hàng hỏi về máy chiếu tốt nhất để xem F1 năm 2026.
Độ Sáng: ANSI Lumens, Không Phải "LED Lumens"
Sai lầm phổ biến nhất mà chúng tôi thấy trong các thông số mua hàng thời kỳ 2025 là sự nhầm lẫn đơn vị giữa ANSI lumens và "LED lumens" hoặc "light-source lumens". ANSI lumens là phép đo tiêu chuẩn hóa được định nghĩa bởi Viện Tiêu chuẩn Quốc gia Hoa Kỳ (ANSI/PLATO FL1), và đó là con số duy nhất bạn có thể so sánh giữa các thương hiệu ANSI Standards. Đối với SKU:
- Trong nhà, phòng kiểm soát ánh sáng: 2.000–2.500 ANSI lumens là đủ.
- Trong nhà, ánh sáng môi trường hỗn hợp (phòng khách có cửa sổ): 2.500–3.500 ANSI lumens.
- Ngoài trời hoặc quán bar thể thao sáng: 3.500–4.500 ANSI lumens, lý tưởng là từ nguồn sáng laser phosphor để tránh thời gian khởi động vào ngày đua.
Tiêu chuẩn tham chiếu OEM của DataMax sử dụng 3.200 ANSI lumens là điểm ngọt năm 2026 để xem F1 trong các môi trường khách sạn có ánh sáng hỗn hợp.
Độ Phân Giải: 4K UHD Giờ Là Tiêu Chuẩn Tối Thiểu
Các bản phát sóng F1 năm 2026 — cả nguồn cấp F1 TV Pro chính thức và phủ sóng tuyến tính Sky Sports / ESPN — cung cấp tối thiểu 1080p50/60 SDR, với 4K UHD HDR trên các chặng đua hàng đầu. Do đó, máy chiếu xem F1 phải hỗ trợ tín hiệu đầu vào 4K UHD và giảm tỷ lệ sạch, hoặc kết xuất 4K gốc thông qua DMD 0,47 inch hoặc công cụ pixel-shifting XPR tương đương. Các đơn vị 1080p gốc hiện nay được xếp vào phân khúc ngân sách cho việc mua sắm số lượng lớn trong các đợt triển khai quán bar thể thao quy mô lớn. Đối với các đội mua hàng B2B đang đánh giá máy chiếu tốt nhất để xem F1 năm 2026, chúng tôi khuyến nghị chỉ định khả năng tương thích đầu vào 4K UHD là mức tối thiểu bắt buộc trong bất kỳ RFQ nào gửi đến nhà máy smart projector OEM/ODM.
Tỷ Lệ Phóng và Hình Học Lắp Đặt
Tỷ lệ phóng quyết định khoảng cách giữa ống kính và màn chiếu cho một kích thước hình ảnh nhất định. Máy chiếu phóng xa truyền thống để xem F1 (tỷ lệ phóng 1,2:1 đến 1,5:1) hoạt động tốt trong các phòng media chuyên dụng, nhưng đối với phòng khách và các cài đặt fan-zone, máy chiếu siêu gần (UST) với tỷ lệ 0,21:1 đến 0,25:1 hiện đang chiếm ưu thế vào năm 2026. Các đơn vị UST đặt cách tường 20–40 cm và chiếu hình ảnh 100 inch, loại bỏ vấn đề bóng do người hâm mộ đứng che trong lễ trao giải trên bục podium. Tại DataMax, thiết kế tham chiếu UST xem F1 của chúng tôi sử dụng tỷ lệ phóng 0,23:1 với ống kính tiêu cự cố định để đơn giản hóa hiệu chuẩn dây chuyền lắp ráp.
Tần Số Quét, Độ Trễ Đầu Vào và Xử Lý Chuyển Động
Đây là nơi đơn vị khác biệt rõ rệt so với máy chiếu rạp hát tại gia. Cảnh quay F1 lia ngang với vận tốc góc cao, và bất kỳ hiện tượng giật hình hay trộn khung hình nào cũng trở nên rõ ràng ngay trong sector đầu tiên của một vòng đua. Hãy tìm:
- Tần số quét 120 Hz gốc hoặc hiệu dụng thông qua đường truyền HDMI.
- Độ trễ đầu vào dưới 30 ms ở Chế độ Game hoặc Chế độ Thể thao (một số đơn vị laser năm 2026 đo được 16 ms).
- Nội suy chuyển động có thể tắt được — những người theo chủ nghĩa thuần túy F1 muốn giữ nhịp 24p cho các camera gắn trên xe mang tính điện ảnh.
Đối với các nhà quản lý mua hàng đang viết thông số kỹ thuật cho các đơn đặt hàng máy chiếu OEM, chúng tôi khuyến nghị liệt kê độ trễ đầu vào và xử lý tần số quét thành các mục riêng biệt, không gộp chung dưới tiêu đề "xử lý video" duy nhất.
Nguồn Sáng: Laser so với Đèn so với LED
Nguồn sáng laser phosphor đã trở thành tiêu chuẩn cho bất kỳ máy chiếu nào để xem F1 năm 2026. So với đèn UHP truyền thống, các đơn vị laser cung cấp tuổi thọ 20.000–30.000 giờ, bật/tắt tức thì (rất quan trọng cho lịch trình ngày đua), và đầu ra màu sắc nhất quán trên toàn đường cong lumen. Nguồn sáng LED vẫn ở phân khúc ngân sách nhưng không thể đáp ứng yêu cầu 3.500+ ANSI lumen cho các fan-zone F1 ngoài trời. Đối với người mua B2B đang tìm nguồn từ smart projector OEM tại Thâm Quyến, laser phosphor là lựa chọn mặc định an toàn nhất cho năm 2026.
Tổng Quan Nguồn Cung OEM DataMax Cho Máy Chiếu Xem F1
Đối với các đội mua hàng B2B đang đánh giá đối tác OEM/ODM cho chương trình máy chiếu này, dưới đây là tham chiếu từ phía nhà máy DataMax:
| Thông số | Tham chiếu OEM DataMax | Phạm vi thị trường 2026 thông thường |
|---|---|---|
| Độ sáng | 3.200 ANSI lumens | 2.000–4.500 ANSI lumens |
| Độ phân giải | Đầu vào 4K UHD, pixel shift XPR | 1080p–4K gốc |
| Tỷ lệ phóng | 0,23:1 UST | 0,21:1–1,5:1 |
| Độ trễ đầu vào | 28 ms (Chế độ Thể thao) | 16–50 ms |
| Nguồn sáng | Laser phosphor, 25.000 giờ | Laser / đèn / LED |
| MOQ | 100 đơn vị | 50–500 đơn vị |
| Thời gian giao hàng | 12 tuần | 8–16 tuần |
| Chứng nhận | FCC, CE, RoHS, Energy Star | Khác nhau |
Đối với người mua OEM đang đánh giá máy chiếu xem F1 ở quy mô lớn, sự kết hợp giữa độ sáng laser, quang học UST và độ trễ đầu vào dưới 30 ms là đường cơ sở thông số kỹ thuật năm 2026.


Những Thứ Không Quan Trọng (Nhưng Vẫn Được Chỉ Định)
Vào năm 2026, ba thông số thường được đánh giá quá mức trong các RFQ xem F1: công suất loa tích hợp (hãy dùng soundbar ngoài — âm thanh F1 được phát sóng bằng Dolby Atmos và được hưởng lợi rất nhiều từ loa chuyên dụng), khả năng 3D (F1 không được phát sóng ở 3D), và tỷ lệ tương phản trên 1.500.000:1 (không thể nhận biết được vượt quá điểm này trong ánh sáng môi trường). Một máy chiếu xem F1 được chỉ định chính xác sẽ ưu tiên độ sáng, tỷ lệ phóng và độ trễ đầu vào trước; tương phản thứ hai; mọi thứ khác thứ ba.
Thiết Lập và Bố Cục Phòng Cho SKU

Một máy chiếu xem F1 được chỉ định chính xác vẫn hoạt động kém nếu hình học phòng không đúng. Chúng tôi đã xuất các đơn vị OEM đến các quán bar thể thao, công viên người hâm mộ và phòng media dân dụng trong sáu mùa giải, và các lỗi triển khai mà chúng tôi thấy trong các phiếu bảo hành hầu như luôn bắt nguồn từ khoảng cách phóng, ánh sáng môi trường và độ khuếch đại màn chiếu — không phải từ chính phần cứng máy chiếu.
Đối với máy chiếu siêu gần, mẫu ở kích thước màn hình 100–120 inch, cho phép khoảng cách 25–40 cm giữa mặt sau của thân máy và tường màn chiếu. Các giá treo trần phóng xa ở 3,5–5 m yêu cầu đường đi ánh sáng rõ ràng và màn chiếu kéo xuống có căng được xếp hạng ALR (ambient light rejecting) ở độ khuếch đại 0,6–1,0. Việc lắp đặt lại giá treo trần là sai lầm phổ biến nhất khi triển khai ngoài hiện trường: thợ lắp đặt căng giữa giá treo trên màn chiếu, sau đó phát hiện ra rằng offset của máy chiếu làm hình ảnh lệch 15–20 cm ngoài trục khi bật nguồn lần đầu. Chúng tôi yêu cầu khách hàng OEM vận chuyển một jig căn chỉnh laser cùng với lô sản xuất đầu tiên.
Ánh Sáng Môi Trường và Lựa Chọn Màn Chiếu
Các chặng đua ban ngày tại Silverstone, Monza và Spa diễn ra trong khoảng từ 14:00 đến 16:00 giờ địa phương, và máy chiếu xem F1 phải chống lại hơn 600 lux ánh sáng gián tiếp từ các cửa hàng kính hoặc sân hiên quán rượu mở. Hãy ghép máy chiếu với màn chiếu khung cố định ALR ở độ khuếch đại 1,0, hoặc màn chiếu CLR (ceiling light rejecting) cho thân máy UST. Các bức tường thạch cao trắng mờ làm giảm độ tương phản cảm nhận 35–40% trong dữ liệu đo lường của chúng tôi.
Đường Đi Cáp và Cấu Trúc Liên Kết HDMI 2.1
Đối với đơn vị mang 4K HDR ở 120 Hz, chuỗi HDMI rất quan trọng. Sử dụng cáp HDMI 2.1 được chứng nhận Ultra High Speed (48 Gbps) dưới 5 m, hoặc đường cáp HDMI sợi quang trên 5 m để tránh suy hao tín hiệu trên các luồng ngày đua. Bộ chia phải hỗ trợ truyền qua HDCP 2.3 — Apple TV 4K và hộp F1 TV Pro thực thi HDCP nghiêm ngặt, và bộ chia không tương thích sẽ tạo ra màn hình đen mà không có thông báo lỗi.

Tích Hợp Âm Thanh Cho Máy Chiếu Này
Các bản phát sóng F1 được trộn ở 5.1.2 Dolby Atmos trên Sky Sports, F1 TV Pro và Canal+, vì vậy phía âm thanh của máy chiếu xem F1 không thể được để cho loa tích hợp 8 W. Chúng tôi coi âm thanh là một hệ thống con được mua sắm riêng trong mỗi RFQ OEM.
Bố Cục Kênh và Ngân Sách Công Suất
Âm thanh tham chiếu cho một fan-zone F1 có chỗ ngồi cho 30–80 người nghe. Hãy chỉ định hệ thống như sau:
- Front L/R: 100 W RMS mỗi kênh, treo tường cao 2 m so với sàn.
- Kênh trung tâm: 80 W RMS, khóa vào đường tâm màn hình.
- Loa siêu trầm: củ loa 12 inch, 250 W RMS, đặt ở sàn nhà lệch 1/3 chiều rộng phòng.
- Các kênh trên cao Atmos: 60 W RMS mỗi kênh, âm trần, nghiêng 30 độ về phía vị trí nghe.
Tổng ngân sách bộ khuếch đại rơi vào khoảng 600–800 W RMS. Đối với các đội mua hàng B2B, headroom bộ khuếch đại quan trọng hơn công suất thô — các bản phát sóng F1 đạt đỉnh 102 dB SPL trong các pha phát lại tai nạn, và các hệ thống công suất thấp sẽ bị cắt tín hiệu âm thanh rõ rệt.
Đồng Bộ Môi, eARC và Độ Trễ
Sự trôi đồng bộ môi trên 40 ms trở nên gây mất tập trung trong các phân đoạn radio pit camera gắn trên xe. Định tuyến âm thanh qua HDMI eARC từ máy chiếu đến bộ thu AV; ARC qua cáp quang làm tăng thêm 20–60 ms độ trễ bộ giải mã. Đối với người dùng tai nghe Bluetooth, codec aptX Low Latency duy trì dưới 40 ms từ đầu đến cuối; SBC tiêu chuẩn trôi đến 150–200 ms.
| Đường dẫn âm thanh | Codec / Tiêu chuẩn | Độ trễ thông thường | Khuyến nghị cho F1 |
|---|---|---|---|
| HDMI eARC | Dolby Atmos MAT | 10–20 ms | Có |
| HDMI ARC | Dolby Digital Plus | 30–50 ms | Có thể chấp nhận |
| Quang SPDIF | Dolby Digital 5.1 | 40–80 ms | Chỉ dự phòng |
| Bluetooth aptX LL | aptX LL | 30–40 ms | Nghe cá nhân |
| Bluetooth SBC | SBC | 150–200 ms | Không — đồng bộ môi lỗi |
Ghi Chú Nguồn Cung OEM Về Loa và Âm Thanh
Đối với một RFQ máy chiếu B2B, chúng tôi khuyến nghị tách việc mua sắm âm thanh khỏi nhà sản xuất máy chiếu OEM. Thùng loa, mô-đun bộ khuếch đại và hiệu chỉnh DSP mỗi loại có MOQ, chứng nhận và thời gian giao hàng khác nhau. DataMax cung cấp khung máy chiếu và đánh dấu trước chương trình cơ sở eARC/ARC; việc mua sắm loa đi qua mạng lưới đối tác của chúng tôi tại Đông Quan với thời gian giao hàng 8 tuần và MOQ 200 đơn vị trên mỗi SKU. Việc gộp cả hai dưới một OEM giúp đơn giản hóa hậu cần nhưng tăng gấp đôi số lượng SKU và làm phức tạp việc chứng nhận lại FCC/CE khi SKU thay đổi màu sắc hoặc kích thước củ loa.
Đối với người mua B2C lắp ráp máy chiếu xem F1 tại nhà, sự tách biệt tương tự cũng được áp dụng: mua máy chiếu và soundbar từ các nhà cung cấp khác nhau, sau đó thống nhất điều khiển thông qua một bus HDMI-CEC duy nhất hoặc hub Logitech Harmony. Khoản tiết kiệm từ gói ưu đãi biến mất khi một thành phần lỗi bảo hành và thành phần kia thì không.
Hiệu Chuẩn và Danh Sách Kiểm Tra Trước Cuộc Đua Cho SKU
Một máy chiếu xem F1 bị trôi khỏi hiệu chuẩn nhanh hơn đơn vị rạp hát tại gia vì các fan-zone chạy 8–14 giờ mỗi cuối tuần đua, và các động cơ laser phosphor trải qua hơn 30 chu kỳ bật/tắt. Chúng tôi xuất trước mỗi đơn vị OEM với thẻ hiệu chuẩn liệt kê các giá trị cơ sở, và chúng tôi đào tạo lại các kỹ thuật viên hiện trường mỗi quý theo trình tự sau đây.
Chế Độ Hình Ảnh và Nhiệt Độ Màu
Đặt chế độ hình ảnh thành Sports hoặc Cinema (không phải Vivid hoặc Dynamic). Nhiệt độ màu 6500K (D65) là tiêu chuẩn phát sóng; các tông màu lạnh trên 7500K tạo ra đẩy trắng che đi ánh sáng đỏ của đĩa phanh trong cảnh quay gắn trên xe. Đối với hiệu chuẩn đua đêm (Singapore, Bahrain, Las Vegas), hạ đường cong gamma xuống 2,2 từ mặc định 2,4 — việc giảm ánh sáng môi trường làm cho gamma dốc hơn có thể nhìn thấy như chi tiết bóng bị nghiền thay vì mức đen được cải thiện.
Ánh Xạ Tông Màu HDR và Siêu Dữ Liệu
Các bản phát sóng F1 mang siêu dữ liệu HDR10 với độ sáng đỉnh khoảng 1.000 nits. Hầu hết các máy chiếu xem F1 năm 2026 giới hạn ở đầu ra duy trì 400–600 nits. Đặt chế độ ánh xạ tông màu HDR thành "Reference" hoặc "Filmmaker" thay vì "Bright"; chế độ sáng cắt chi tiết vùng sáng trên biển hiệu trắng của pit-wall và cánh đua Ferrari đỏ, cả hai đều xuất hiện trong hầu hết mọi cảnh quay gắn trên xe.
| Cài đặt | Giá trị ngày đua | Tại sao quan trọng |
|---|---|---|
| Chế độ hình ảnh | Sports / Cinema | Bảo toàn nhịp chuyển động |
| Nhiệt độ màu | 6500K (D65) | Khớp với bản gốc phát sóng |
| Gamma (đua ban ngày) | 2,4 | Xem môi trường tiêu chuẩn |
| Gamma (đua ban đêm) | 2,2 | Khôi phục chi tiết bóng |
| Ánh xạ tông màu HDR | Reference | Tránh cắt vùng sáng |
| Nội suy chuyển động | Tắt | Bảo toàn nhịp 24p gắn trên xe |
| Mục tiêu độ trễ đầu vào | Dưới 30 ms | Bắt buộc cho mọi sử dụng tương tác |
Danh Sách Kiểm Tra 30 Phút Trước Cuộc Đua
Đối với các nhà điều hành địa điểm chạy mẫu trong suốt một mùa giải:
- Chạy khởi động đèn 5 phút; động cơ laser đạt màu ổn định trong 90 giây.
- Xác minh quá trình bắt tay HDMI 2.1 trên tất cả các thiết bị nguồn (F1 TV Pro, Sky Q, Apple TV 4K).
- Xác nhận đồng bộ môi eARC dưới 40 ms bằng âm thử riêng của đài phát sóng.
- Kiểm tra độ căng màn chiếu ALR — độ võng 2 mm hiển thị như một dải ngang mờ trên các phần đường đua màu phẳng.
- Chu trình âm thanh ở 0 dBFS trong 10 giây để xác nhận headroom bộ khuếch đại.
- Ghi lại các phiên bản chương trình cơ sở để truy xuất nguồn gốc bảo hành.
Đối với người mua OEM chạy máy chiếu xem F1 ở quy mô lớn, danh sách kiểm tra này nên được vận chuyển dưới dạng thẻ in kèm theo mỗi thân máy và dưới dạng PDF trong bảng kê khai đóng gói OEM. Chúng tôi đã học được một cách khó khăn trong chặng GP Las Vegas năm 2024 khi sáu đơn vị của chúng tôi trong một cụm địa điểm không bắt tay được hộp Apple TV có chương trình cơ sở không khớp — cách khắc phục là đặt lại cài đặt 90 giây mà nhân viên tại chỗ không biết cách thực hiện.
Những Điều Cần Tìm Khi Bạn Chọn Đơn Vị
Đối với các đội mua hàng B2B hoàn tất đơn đặt hàng máy chiếu xem F1, bốn thông số phân biệt ứng viên thực sự với những đơn vị không đạt. Chúng tôi hướng dẫn mọi khách hàng qua cùng một bộ lọc, bởi vì sự khác biệt giữa đơn vị giá 700 USD và đơn vị giá 2.400 USD trên màn hình Formula 1 hiếm khi là thương hiệu; đó là đầu ra lumen duy trì, tỷ lệ tương phản gốc, dung sai khoảng cách phóng và đường dẫn bảo hành.
- Độ sáng duy trì: yêu cầu động cơ laser-phosphor được xếp hạng ≥ 40.000 giờ và đo bằng ANSI lumens, không phải "LED lumens". Bất cứ thứ gì dưới 2.500 ANSI sẽ gặp khó khăn trong môi trường ánh sáng môi trường của quán bar thể thao. Hầu hết các khu vực xem F1 ngoài trời mà chúng tôi hỗ trợ hiện nay đạt 3.800–5.200 ANSI cho các chặng đua ban ngày.
- Tương phản gốc: tìm 3.000:1 hoặc cao hơn (thông số Tương phản Động thường che giấu tấm nền gốc 1.000:1).
- Tỷ lệ phóng: siêu gần (0,21:1) tiết kiệm không gian; phóng tiêu chuẩn (1,2:1) rẻ hơn và dễ căn chỉnh hơn trong xe OB-van hoặc khán đài tạm thời.
- Bảo hành: bảo hành tại chỗ 3 năm cho máy chiếu này là tiêu chuẩn cho dòng OEM của chúng tôi, với SLA đổi trả trong 14 ngày làm việc.
Danh Sách Kiểm Tra Mua Hàng OEM Cho Triển Khai Xem F1
Đối với người mua OEM đang đánh giá chương trình máy chiếu xem F1 trên các đợt triển khai khách sạn, quán bar thể thao hoặc fan-zone, giấy tờ mua sắm quan trọng không kém quang học. Các điều khoản tiêu chuẩn của chúng tôi dưới đây là những gì chúng tôi công bố trên mỗi datasheet, nhưng hầu hết các đối tác B2B đàm phán các SLA tùy chỉnh.
| Điều khoản | Tiêu chuẩn DataMax | Ghi chú |
|---|---|---|
| MOQ | 50 đơn vị | Người mua cấp 1 giảm xuống 20 đơn vị với các điều khoản tiếp thị chung |
| Thời gian giao hàng | 12 tuần cho đơn hàng lặp lại, 18 tuần cho đơn hàng đầu tiên | Bao gồm flash chương trình cơ sở trước và đóng gói nhãn riêng |
| Chính sách mẫu | 1 đơn vị mẫu theo giá gốc, hoàn lại khi có PO trong vòng 30 ngày | Cước DDP Hồng Kông hoặc Thâm Quyến |
| Tùy chỉnh | In lụa logo, màn hình khởi động, ngôn ngữ OSD, bao bì | Thêm 4 tuần vào thời gian giao hàng để xác minh tác phẩm nghệ thuật |
| Chứng nhận | CE, FCC, RoHS, UKCA, KC | RCM và PSE có sẵn theo yêu cầu |
| Kênh liên hệ | Contact-Projector.com | SLA phản hồi: 1 ngày làm việc |
Đối với các nhà điều hành địa điểm vẫn đang hoàn tất máy chiếu nào phù hợp với thiết lập một cơ sở duy nhất, chúng tôi khuyến nghị bắt đầu với một thử nghiệm tại một địa điểm trước khi cam kết triển khai trên nhiều cơ sở. Chúng tôi đã thấy các nhà điều hành fan-zone đặt hàng quá 40% vào năm 2025 vì họ chiếu đám đông chặng đầu tiên lên mọi chặng của mùa giải. Đỉnh điểm đám đông xảy ra trong các chặng Las Vegas, Singapore và Abu Dhabi; các cuộc đua ngoài Le Mans — chặng kiểu có lượng khách tham dự thấp hơn 60%.
Bước Tiếp Theo Từ Đây
Các Bước Tiếp Theo Cho Chương Trình Xem F1 Của Bạn
Lịch F1 năm 2026 mở màn tại Bahrain vào ngày 8 tháng 3 và kết thúc tại Abu Dhabi vào ngày 6 tháng 12, mang đến cho các nhà điều hành địa điểm một khung thời gian 10 tháng để lắp đặt, hiệu chuẩn và kiểm tra căng thẳng máy chiếu xem F1 trước khi nhu cầu đỉnh điểm vào tháng 10. Hãy khóa các thông số kỹ thuật, đơn vị mẫu và giá OEM trong Q1 nếu bạn muốn hoạt động trực tiếp cho chặng Miami GP.
Sẵn sàng chỉ định bản dựng? Liên hệ bộ phận OEM của chúng tôi tại Contact-Projector.com, hoặc yêu cầu báo giá tùy chỉnh cho đơn hàng đầu tiên tối thiểu 50 đơn vị. Xem máy chiếu khách sạn GP95 của chúng tôi hoặc duyệt toàn bộ dòng máy chiếu rạp hát tại gia để có các mẫu được xếp hạng cho địa điểm với bảo hành tại chỗ 3 năm.
