Một nhà phân phối tại Berlin vừa mất 180.000 € cho một lô 1.200 máy chiếu được giao đến với các phiên bản firmware không khớp nhau, không có tuyên bố CE chính thức và

Đăng lúc: Th07 14, 2025 - 84 Lượt xem

Sản xuất máy chiếu white label: Những điều bạn cần biết

Sản xuất máy chiếu White Label: Những điều bạn cần biết

Một nhà phân phối tại Berlin vừa mất 180.000 € cho một lô 1.200 máy chiếu khi chúng được giao đến với các phiên bản firmware không khớp nhau, không có tuyên bố CE được lưu trữ, và bao bì ghi "demo unit" trên ba SKU. Đội ngũ R&D của người mua đã phê duyệt một mẫu vàng duy nhất tám tuần trước đó, nhưng dây chuyền nhà máy đã âm thầm chuyển đổi hai nhà cung cấp linh kiện giữa lần chạy mẫu và lần chạy sản xuất hàng loạt. Đây chính xác là mô hình thất bại khiến các thương hiệu máy chiếu thông minh phải nghiêm túc với máy chiếu, bởi vì chỉ một lô hàng không khớp có thể xóa sổ toàn bộ một quý biên lợi nhuận gộp. Bên dưới, bạn sẽ có được một phân tích cấp độ mua hàng về cách các chương trình máy chiếu OEM/ODM được báo giá, thiết kế kỹ thuật, chứng nhận và vận chuyển từ sàn nhà máy Thâm Quyến, bao gồm các tài liệu bạn phải yêu cầu trước khi phát hành đơn đặt hàng cho SKU vào năm 2026.

Mô hình năm 2026: Bức tranh mua hàng B2B

Trạm kiểm tra QC với kỹ thuật viên kiểm tra máy chiếu thành phẩm

Đối với các đội ngũ mua hàng B2B đang so sánh các nhà cung cấp máy chiếu thông minh trên khắp Khu vực Đồng bằng sông Châu Giang, đơn vị này đã chuyển từ một chiến thuật mua hàng giá rẻ thành một chương trình kỹ thuật có cấu trúc với các cột mốc đóng băng thiết kế chính thức, các cổng kiểm soát thay đổi, và kiểm toán chất lượng đầu vào. Danh mục này tăng trưởng 22,4% theo năm trong suốt 2024 theo IDC Worldwide Quarterly Smart Home Device Tracker, và sự tăng trưởng đó đã thu hút thêm nhiều người mua tổ chức vào một thị trường trước đây vốn do các nhà nhập khẩu nghiệp dư thống trị. Tại DataMax, chúng tôi vận hành từ 14 đến 18 chương trình máy chiếu này tại bất kỳ thời điểm nào, và những người mua thành công trong 2026 chia sẻ ba thói quen: họ khóa bảng thông số kỹ thuật bằng văn bản, họ sở hữu mẫu vàng, và họ coi các chứng nhận là một sản phẩm giao hàng theo hợp đồng chứ không phải là thứ được nghĩ đến sau cùng.

Tại sao 2026 là một bước ngoặt cấu trúc cho các chương trình máy chiếu OEM

Ba lực lượng đang định hình lại chu kỳ mua hàng máy chiếu B2B. Thứ nhất, thị trường thuế quan đã thay đổi: Thuế quan Mục 301 của Hoa Kỳ đối với các sản phẩm hiển thị có xuất xứ Trung Quốc vẫn còn hiệu lực, trong khi báo cáo CBAM của EU hiện áp dụng cho một số cụm linh kiện hiển thị nhất định, vì vậy mô hình chi phí cuối cùng (landed cost) không còn là tùy chọn nữa. Thứ hai, các điều khoản cấp phép Android TV và Google TV đã được thắt chặt vào cuối năm 2024, có nghĩa là việc sao chép-nguyên-si ngăn xếp firmware của năm ngoái một cách ngây thơ có thể lặng lẽ thất bại trong buổi đánh giá tuân thủ tại cảng đích. Thứ ba, màn hình phosphor laser và động cơ ánh sáng laser ba màu đã thay thế quang học dựa trên đèn làm lựa chọn mặc định cho bất kỳ SKU mới nào trên 2.200 ANSI lumens, và chênh lệch BOM giữa đèn và laser giờ đây gần 18% thay vì khoảng cách 40% mà chúng ta thấy vào năm 2022. Đối với người mua OEM đang đánh giá máy chiếu 2026, ba sự thay đổi đó có nghĩa là một playbook mua hàng được viết trước 2024 về cơ bản đã lỗi thời.

Giải phẫu của một chu kỳ mua hàng OEM/ODM thực sự

Một hướng dẫn SKU có tính bảo vệ cần đọc giống như một quy trình cổng-giai đoạn (stage-gate), không phải là một đơn đặt hàng đơn lẻ. Tại DataMax, chúng tôi cấu trúc mọi chương trình xoay quanh sáu cổng:

  • Đóng băng thông số kỹ thuật (Spec freeze) — độ phân giải, ANSI lumens, tỷ lệ phóng, tỷ lệ tương phản, phiên bản hệ điều hành, mô-đun Wi-Fi/Bluetooth, sơ đồ I/O, và mục tiêu âm học được viết vào một PRD 14 trang.
  • EVT (Kiểm tra xác nhận kỹ thuật) — 20 đơn vị được sản xuất theo PRD đã đóng băng, dùng để xác minh nhiệt, EMI và âm học.
  • DVT (Kiểm tra xác nhận thiết kế) — 50–100 đơn vị với công cụ thẩm mỹ, dùng để kiểm tra độ tin cậy, rơi và bao bì.
  • Ký duyệt mẫu vàng (Golden sample sign-off) — người mua trực tiếp phê duyệt một đơn vị, ký vào bảng mẫu vàng, và đơn vị đã được ký đó trở thành tham chiếu pháp lý cho toàn bộ lần chạy sản xuất.
  • PVT (Kiểm tra xác nhận thử nghiệm) — 100–300 đơn vị, kiểm tra cuối chuyền ở AQL 1,5, tiêu chí chấp nhận IPC-A-610.
  • Sản xuất hàng loạt (MP) — thường là 1.000–10.000 đơn vị cho mỗi SKU trên mỗi lô, với kiểm toán dây chuyền AQL 2,5 đang diễn ra.

Đối với người mua B2B coi mô hình này là một dự án mua hàng thay vì một giao dịch mua hàng đơn thuần, dòng thời gian thực tế từ PO đến lô hàng đầu tiên là 16–24 tuần, và chúng tôi công bố con số đó trên mỗi báo giá mà chúng tôi phát hành. Người mua nào cố nén dòng thời gian đó xuống dưới 12 tuần gần như luôn phải trả giá bằng tỷ lệ hỏng hóc ngoài thực địa, không phải bằng đơn giá.

Tài liệu và sản phẩm chứng nhận bạn nên yêu cầu

Mọi hợp đồng đơn vị mà chúng tôi ký tại DataMax đều đi kèm với một bộ tài liệu cố định: một CE-RED DoC tham chiếu các báo cáo thử nghiệm EN 303 345, EN 300 328, và EN 301 893 liên quan, một tuyên bố FCC Part 15 tham chiếu báo cáo thử nghiệm của phòng thí nghiệm được FCC công nhận, một báo cáo thử nghiệm RoHS 2.0 theo IEC 62321, một bản tiết lộ REACH SVHC, một báo cáo thử nghiệm hiệu suất năng lượng theo ENERGY STAR cho Màn hình v8.0, và một tuyên bố tiền bản quyền Dolby hoặc DTS khi firmware chạm vào các bộ giải mã âm thanh được cấp phép. Chúng tôi cũng phát hành một báo cáo kiểm toán bộ quy tắc ứng xử đạo đức ICTI và một Bảng phê duyệt Mẫu vàng đã ký tên ghi rõ đơn vị theo số sê-ri và khóa đường cơ sở thẩm mỹ, âm học và firmware cho toàn bộ lần chạy sản xuất. Bất kỳ nhà cung cấp nào phản đối việc cung cấp các tài liệu này trong phong bì báo giá đang nói với bạn, bằng văn bản, rằng chương trình của họ chưa đủ trưởng thành cho lô hàng B2B xuyên lục địa.

Cổng chất lượng và kỷ luật kiểm tra đầu vào

Chất lượng không phải là một bộ phận tại một đối tác máy chiếu nghiêm túc; nó là một vành đai bao quanh mọi cổng trong chương trình. Chúng tôi coi lấy mẫu AQL (Giới hạn Chất lượng Chấp nhận) là một con số hợp đồng, không phải là một sự ưu ái, và chúng tôi công bố các bảng AQL của mình trong cùng phong bì với bảng giá. Đối với SKU 2026, sàn là AQL 1,5 trên EVT, AQL 1,5 trên DVT, AQL 1,5 trên PVT, và AQL 2,5 trên các lần chạy sản xuất hàng loạt trên 1.000 đơn vị, tất cả được tham chiếu theo tiêu chí chấp nhận IPC-A-610 cho các cụm lắp ráp điện tử và tiêu chuẩn lấy mẫu ANSI/ASQ Z1.4. Những người mua cố đàm phán lại các con số đó xuống AQL 4,0 để tiết kiệm vài điểm cơ bản trên chi phí kiểm tra chính là những người mua có tỷ lệ RMA tăng vọt lên hai con số trong vòng sáu tháng kể từ khi ra mắt.

Kiểm tra đầu vào (IQC) cho chương trình mô hình bao gồm bốn luồng phải được kiểm tra độc lập và ghi nhận so với BOM đã được phê duyệt: động cơ ánh sáng LCD / DLP / LCoS, ngân hàng chiếu sáng LED hoặc phosphor laser, bo mạch chính với mô-đun không dây của nó, và bộ nguồn. Mỗi luồng nhận một báo cáo kiểm tra bài viết đầu tiên riêng biệt, một bố trí kích thước riêng biệt, và kiểm toán mô-men xoắn và liên tục riêng biệt. Động cơ ánh sáng nói riêng được kiểm tra ở ba khoang độ sáng (thường là 4.200 / 4.500 / 4.800 ANSI lumens ở phóng trung tâm) và ba khoang nhiệt độ màu (6.500 K, 7.500 K, 8.500 K) để người mua OEM có thể khóa tính ngang bằng cấp SKU xuyên suốt các lô hàng đặt hàng lại. Một nhà cung cấp vận chuyển một khoang hỗn hợp duy nhất dưới một SKU đang tạo ra các trả hàng thầm lặng ngoài thực địa cho thương hiệu của bạn; một nhà cung cấp tiết lộ khoang trên nhãn thùng carton đang hành xử như một đối tác.

Kiểm tra bài viết đầu tiên và kiểm tra trong quá trình

FAI (Kiểm tra Bài viết Đầu tiên) được chạy theo bố cục 12 đặc điểm theo mẫu kiểu AS9102 mà chúng tôi đã điều chỉnh cho các cụm máy chiếu. 12 đặc điểm bao gồm các mục quan trọng đối với chất lượng (tính đồng đều tiêu điểm ở phóng 1,0 m và 3,0 m, độ bao phủ gam màu so với Rec.709, SPL âm học ở 1 m), và các mục chính (lực cắm cổng I/O, tuổi thọ chu kỳ keycap, khả năng lặp lại dịch chuyển ống kính). Kiểm tra trong quá trình bổ sung các trạm so sánh quang học tự động trên dây chuyền lắp ráp, cộng với các kiểm tra âm học theo giờ so với đường cơ sở mẫu vàng.

Phòng thí nghiệm độ tin cậy và burn-in

Mọi lần chạy đơn vị tại cơ sở Thâm Quyến của chúng tôi đều trải qua burn-in liên tục 48 giờ ở 40 °C môi trường xung quanh, cộng với một phòng thí nghiệm độ tin cậy chuyên dụng chạy IEC 60068-2-78 (nóng ẩm trạng thái ổn định), IEC 60068-2-6 (rung), và IEC 60068-2-27 (sốc) trên cơ sở lấy mẫu. Người mua muốn thêm sự tự tin có thể yêu cầu burn-in 72 giờ, hồ sơ sốc nhiệt -20 °C đến +60 °C, hoặc kiểm toán tuổi thọ nút 50.000 chu kỳ. Những thử nghiệm đó có giá 8–14% giá đơn vị tùy thuộc vào SKU, và chúng là chính sách bảo hiểm rẻ nhất mà người quản lý mua hàng B2B có thể mua để chống lại một đợt trả hàng đột biến duy nhất trên Amazon hoặc Best Buy.

Logistics, Incoterms và kinh tế đặt hàng lại

Đối với mặt B2B của máy chiếu này, đơn giá là khoảng một nửa cuộc trò chuyện. Nửa còn lại là cách hàng hóa rời khỏi Thâm Quyến, ai chịu rủi ro, và chi phí cuối cùng trông như thế nào trong kho của người mua. Chúng tôi công bố ba Incoterms tiêu chuẩn cho mỗi báo giá máy chiếu: EXW (Ex Works, bến cảng Thâm Quyến của chúng tôi), FOB (Free On Board, cảng Thâm Quyến), và DDP (Delivered Duty Paid, cửa do người mua chỉ định tại EU / Mỹ / Úc). Mỗi bậc chuyển một gói rủi ro khác nhau và một phần chi phí cuối cùng khác nhau, và chúng tôi đã viết một hướng dẫn B2B SKU ngắn về Incoterm nào phù hợp với hồ sơ người mua nào.

IncotermPhạm vi của DataMaxPhạm vi của người muaMức tăng biên điển hình so với EXWPhù hợp nhất cho
EXWChỉ cổng nhà máyĐón hàng, thông quan xuất khẩu, cước vận chuyển, thuế, chặng cuối0% cơ sởNgười mua có đại lý vận tải hàng hóa riêng và đại lý hải quan Mỹ/EU
FOB Thâm QuyếnCổng nhà máy + thông quan xuất khẩu + xếp hàng lên tàu tại cảngCước đường biển/hàng không, thuế, chặng cuối4–6%Người mua hợp nhất LCL với các SKU khác
DDP EU/MỹCổng nhà máy + xuất khẩu + cước vận chuyển + thuế + chặng cuốiTháo dỡ, lắp đặt kệ, thiết lập tại cửa hàng14–22%Người mua ra mắt container đầu tiên mà không có kinh nghiệm nhập khẩu

Bao bì, xếp pallet và các tùy chọn sẵn sàng bán lẻ

Bao bì sẵn sàng bán lẻ không còn là tùy chọn cho mô hình 2026; Amazon FBA yêu cầu chứng nhận SIOC (Ships-In-Own-Container), và các nhà bán lẻ lớn của EU yêu cầu dấu ghi nhãn WEE hoặc số đăng ký EPR được in trên thùng carton bán lẻ. Chúng tôi cung cấp bốn bậc bao bì: thùng carton nâu số lượng lớn (4 đơn vị mỗi thùng chính, chi phí thấp nhất), thùng bán lẻ màu với một khóa nam châm (1 đơn vị mỗi thùng bán lẻ), bao quà tặng (1 đơn vị cộng hộp đựng cộng cáp HDMI 1,8 m), và gói câu lạc bộ sẵn sàng bán lẻ đầy đủ (đơn vị đơn, mã vạch trên ba mặt, cửa sổ vỉ, báo cáo thử nghiệm ISTA 3A). Chênh lệch giá giữa thùng carton nâu số lượng lớn và gói câu lạc bộ sẵn sàng bán lẻ đầy đủ thường là 9–14 USD mỗi đơn vị ở MOQ 1.000 đơn vị.

MOQ đặt hàng lại, thời gian giao hàng và lập kế hoạch năng lực

Một hướng dẫn đơn vị có tính bảo vệ phải trả lời ba câu hỏi trước khi PO đầu tiên được ký: MOQ đặt hàng lại là bao nhiêu, thời gian giao hàng ổn định là bao nhiêu, và trần năng lực là bao nhiêu nếu nhu cầu tăng gấp 2 lần trong Q4. Tại DataMax, các con số được công bố của chúng tôi là MOQ đặt hàng lại 500 đơn vị mỗi SKU, thời gian giao hàng ổn định 18 ngày làm việc từ PO đến xuất xưởng, và trần năng lực 12.000 đơn vị mỗi tháng trên hai dây chuyền SMT Thâm Quyến của chúng tôi cho dòng máy chiếu 1080p / 4K UHD. Người mua cần đợt tăng đột biến dịp lễ 5x nên nói với chúng tôi vào Q2, không phải vào tháng Mười; vị trí dây chuyền là ràng buộc, và vị trí được phân bổ trước 12 tuần.

Cách chọn đối tác máy chiếu này: Danh sách kiểm tra của người mua năm 2026

Đối với người mua OEM đang đánh giá nhà cung cấp cho một đợt ra mắt năm 2026, câu hỏi rút gọn không phải là "ai là nhà cung cấp máy chiếu rẻ nhất" mà là "ai có thể thực hiện một chương trình đa-SKU qua PPAP, kiểm tra bài viết đầu tiên, và ba chu kỳ đặt hàng lại mà không có một sai lệch nào". Đội ngũ của chúng tôi đã từ chối khoảng 40% các yêu cầu SKU gửi đến trong 18 tháng qua, phần lớn vì bảng thông số kỹ thuật của người mua xung đột với giá bán lẻ mục tiêu của họ. Một đánh giá B2B mô hình có kỷ luật tuân theo một chuỗi cố định: xác nhận phạm vi kỹ thuật, khóa lộ trình chứng nhận, sau đó đàm phán các điều khoản thương mại.

Bảng điểm nhà cung cấp cho người mua B2B đơn vị

Trước khi bạn yêu cầu báo giá, hãy chấm điểm mọi nhà máy trong danh sách rút gọn trên tám hàng này. Lưu bảng làm bảng điểm nhà cung cấp của bạn.

Hàng bảng điểmCách hỏi nhà máyNgưỡng đạt
Phạm vi kỹ thuậtID, khuôn, firmware, app SDK — tất cả nội bộ?Cả bốn sở hữu nội bộ
Chính sách mẫuThời gian quay mẫu 7 ngày, hoàn lại so với PO?Có, cả hai
MOQ cho PO đầu tiênĐơn vị mỗi SKU ở cấu hình tiêu chuẩn≤ 500 đơn vị
Thời gian giao hàng đến xuất xưởngNgày làm việc từ PO đến FOB Thâm Quyến≤ 25 ngày làm việc
Chứng nhận đang cóFCC, CE, UKCA, RCM, PSBCả năm đều có trong hồ sơ
Trần năng lực đặt hàng lạiĐơn vị mỗi tháng trên SKU của bạn≥ 3x dự báo Q4 của bạn
Tài khoản tham chiếuNgười mua B2B được nêu tên trong khu vực của bạn≥ 2 có thể xác minh
Điều khoản thanh toánPhân chia tiền gửi / số dư và hỗ trợ LCTT 30/70 hoặc LC trả ngay

Bất cứ điều gì dưới ba ngưỡng đạt sẽ chuyển nhà máy ra khỏi danh sách rút gọn. Đối với các đội ngũ mua hàng B2B đang chạy một RFQ chính thức, bảng điểm này chuyển đổi một cuộc trò chuyện bán hàng thành một so sánh táo với táo, và nó bảo vệ ngân sách máy chiếu 2026 này của bạn khỏi sự trôi phạm vi.

Chính sách mẫu, MOQ và thời gian giao hàng — Cách mở cuộc trò chuyện

Mở mỗi email nhà cung cấp với ba điểm dữ liệu để nhà máy có thể báo giá chính xác: số lượng SKU mục tiêu, ASP bán buôn mục tiêu bằng USD, và kênh bán lẻ mục tiêu. Sau đó mong đợi một câu trả lời rõ ràng bao gồm chính sách mẫu (chúng tôi cung cấp mẫu trả tiền 7 ngày, hoàn lại đầy đủ so với PO 1.000 đơn vị trong vòng 90 ngày), MOQ (500 đơn vị mỗi SKU cho một SKU đã thiết lập, 1.000 đơn vị cho một BOM chưa được chứng minh), và thời gian giao hàng (18 ngày làm việc xuất xưởng cho trạng thái ổn định, 25 ngày làm việc cho một chương trình khuôn mới). Điểm liên hệ chuyên trách của bạn nên trả lời một RFQ kỹ thuật trong vòng một ngày làm việc — khả năng phản hồi đó tự nó là một chỉ báo hàng đầu cho 12 tháng thực hiện máy chiếu tiếp theo. Để có các bước onboarding sâu hơn, hãy xem playbook sản xuất máy chiếu thông minh OEM của chúng tôi.

Các câu hỏi thường gặp

Sản xuất máy chiếu white label là gì, và nó khác với OEM hoặc ODM như thế nào?

Sản xuất máy chiếu white label có nghĩa là một nhà máy bên thứ ba thiết kế, xây dựng và vận chuyển một máy chiếu thành phẩm mà thương hiệu của bạn đặt lên kệ. OEM (Nhà sản xuất thiết bị gốc) có nghĩa là bạn cung cấp thiết kế hoặc thông số kỹ thuật firmware và nhà máy xây dựng theo đó. ODM (Nhà sản xuất thiết kế gốc) có nghĩa là nhà máy cung cấp một thiết kế turnkey hiện có mà bạn đổi thương hiệu. Hầu hết người mua hỏi về sản xuất máy chiếu white label thực sự muốn ODM, hàng hóa thành phẩm nhãn riêng, với một lớp OEM nhỏ cho firmware và bao bì có thương hiệu.

MOQ điển hình cho sản xuất máy chiếu white label vào năm 2026 là bao nhiêu?

Đối với một chương trình ODM hàng hóa thành phẩm, MOQ điển hình là 500 đơn vị mỗi SKU cho một nền tảng đã thiết lập và 1.000–2.000 đơn vị cho một BOM mới. Đối với một chương trình firmware OEM tùy chỉnh, MOQ xây dựng đầu tiên điển hình là 1.000 đơn vị. Các con số này gắn với chi phí chuyển đổi dây chuyền SMT, không phải mức tối thiểu của linh kiện, và chúng là cùng sàn xác định các báo giá B2B sản xuất máy chiếu white label cạnh tranh trên toàn thế giới.

Một chương trình sản xuất máy chiếu white label mất bao lâu từ RFQ đến lô hàng đầu tiên?

Một chương trình sản xuất máy chiếu white label 1080p tiêu chuẩn chạy khoảng 11–14 tuần RFQ đến FOB qua bốn cổng: tuần 1 mẫu, tuần 4 khóa khuôn và firmware, tuần 8 PPAP và lần chạy thử, tuần 11 sản xuất hàng loạt. Các động cơ quang học tùy chỉnh hoặc nền tảng phosphor laser thêm 3–4 tuần. Các vị trí xây dựng Q4 nên được đặt vào giữa Q2, vì thời gian giao hàng cho sản xuất máy chiếu white label trong mùa cao điểm kéo dài đến 18–20 tuần; một ước tính ngành từ ProjectorCentral đặt giao hàng máy chiếu laser Q4 ở 22 tuần cho các chương trình không ưu tiên.

Sản xuất máy chiếu white label có thể bao gồm các nền tảng 4K UHD và phosphor laser không?

Có thể. Hệ sinh thái BOM 2026 hỗ trợ chip DMD 4K UHD 0,47 inch ở 42–58 USD mỗi chipset và động cơ ánh sáng phosphor laser ở 110–170 USD mỗi động cơ ở khối lượng 1.000 đơn vị. DataMax vận chuyển cả hai SKU LED 1080p và phosphor laser 4K UHD trên cùng dây chuyền SMT Thâm Quyến, điều này giữ cho dòng sản phẩm sản xuất máy chiếu white label của bạn linh hoạt xuyên suốt các bậc giá.

Nhà cung cấp sản xuất máy chiếu white label nên giữ những chứng nhận nào?

Một nhà máy sẵn sàng sản xuất đã nên giữ ISO 9001, ISO 14001, FCC Part 15, CE-RED, UKCA và RCM, với PSB có sẵn cho kênh Singapore. Theo UL Solutions, một chứng nhận an toàn mới thường thêm 6–9 tuần và 4.800–8.500 USD cho mỗi SKU. Các nhà cung cấp không thể hiển thị trước các chứng nhận này vẫn chưa sẵn sàng cho sản xuất máy chiếu white label — họ vẫn đang ở chế độ thương nhân linh kiện.

Điều khoản thanh toán hoạt động như thế nào cho một đơn hàng sản xuất máy chiếu white label đầu tiên?

Điều khoản tiêu chuẩn là tiền gửi TT 30% với số dư 70% so với bản sao B/L cho các đơn đặt hàng lại ổn định. Đơn hàng khuôn xây dựng đầu tiên có thể yêu cầu TT 50/50. LC trả ngay có thể thương lượng trên PO $150K. Một đối tác sản xuất máy chiếu white label đáng tin cậy sẽ chấp nhận 10% phí giữ chỗ cộng 90% so với hình ảnh kiểm tra cho người mua dưới $80K tổng giá trị đơn hàng, miễn là có một tham chiếu doanh nghiệp tồn tại.

Tóm tắt cuối cùng cho năm 2026

Sản xuất máy chiếu white label vào năm 2026 không còn là một trò chơi linh kiện — nó là một trò chơi chứng nhận, firmware và phân bổ năng lực. Khóa nhà cung cấp của bạn theo bảng điểm, không phải theo bảng giá, và chương trình của bạn sẽ sống sót qua Q4.

Bước tiếp theo của bạn

Chúng tôi đã sẵn sàng để xác định thông số kỹ thuật, lấy mẫu và vận chuyển chương trình sản xuất máy chiếu white label 2026 của bạn từ Thâm Quyến. Gửi số lượng SKU mục tiêu, ASP bán buôn mục tiêu và kênh bán lẻ mục tiêu đến đội ngũ giải pháp của chúng tôi, và bạn sẽ nhận được một đề xuất nhà cung cấp được chấm điểm trong vòng 48 giờ. Yêu cầu báo giá tùy chỉnh, hoặc duyệt dòng máy chiếu rạp hát tại gia và máy chiếu khách sạn GP95 để neo BOM của bạn.

Giỏ hàng của bạn
Trải nghiệm của quý vị trên trang web sẽ được cải thiện khi cho phép sử dụng cookie Chính sách Cookie