Đăng lúc: Th05 15, 2026 - 113 Lượt xem
Cách chọn máy chiếu khi đi công tác: Hướng dẫn từng bước năm 2026
Vì sao chủ đề này quan trọng
cách chọn máy chiếu khi đi công tác bắt đầu từ một bài toán đơn giản: một khách mua hàng ở Berlin cần trình bày bộ slide 40 trang tại một sảnh tiệc khách sạn ở Bali vào lúc 9 giờ sáng, rồi ngay tối hôm đó phát một bộ phim trên bức tường 100 inch trong căn Airbnb ở Tokyo. Chiếc máy chiếu phải nằm gọn trong vali xách tay, chịu được cú quăng khi ký gửi hành lý, và vẫn đạt 2.000+ ANSI lumens mà không cần chủ nhân phải đọc cuốn hướng dẫn 200 trang. Hầu hết các đánh giá của người dùng phổ thông đều bỏ qua thực tế sử dụng kép này. Khi kết thúc hướng dẫn từng bước cho năm 2026, bạn sẽ nắm được chính xác các ngưỡng thông số mà đội ngũ kỹ thuật DataMax của chúng tôi dùng để đánh giá một máy chiếu di động cho các khách hàng OEM/ODM — trọng lượng, độ sáng, tỷ lệ phóng, thời lượng pin và chuẩn kết nối không dây thực sự hoạt động ổn trên Wi-Fi khách sạn. Bạn cũng sẽ thấy đâu là điểm mà người mua lẻ B2C và đội mua hàng B2B nên tách riêng bảng tiêu chí đánh giá, và đâu là điểm hai bên nên dùng chung một bảng chấm điểm.
Hiểu rõ các thông số cốt lõi của một máy chiếu sẵn sàng cho chuyến đi
đơn vị này phụ thuộc vào năm trụ cột kỹ thuật mà chúng tôi chấm điểm trên từng mẫu kỹ thuật tại dây chuyền ở Thâm Quyến. Bỏ qua bất kỳ trụ cột nào cũng là lý do lớn nhất khiến một máy chiếu di động "chết" ngay khi vừa ra khỏi vali xách tay.
Độ sáng, đo bằng ANSI Lumens, không phải "Lux" hay công suất quảng cáo
Trong quy trình mua hàng cho máy chiếu công tác, việc so sánh đơn vị trở nên thiếu trung thực khi một bảng thông số duy nhất cố gắng phục vụ cả người mua doanh nghiệp ở Berlin lẫn sảnh tiệc khách sạn ở Bali. Máy chiếu di động phải nằm gọn trong vali xách tay, chịu được cú quăng khi ký gửi hành lý, và vẫn đạt 2.000+ ANSI lumens mà không cần chủ nhân phải đọc cuốn hướng dẫn 200 trang. Hầu hết các đánh giá của người dùng phổ thông đều bỏ qua thực tế sử dụng kép này. Khi kết thúc hướng dẫn từng bước cho năm 2026, bạn sẽ nắm được chính xác các ngưỡng thông số mà đội ngũ kỹ thuật DataMax của chúng tôi dùng để đánh giá một máy chiếu di động cho các khách hàng OEM/ODM — trọng lượng, độ sáng, tỷ lệ phóng, thời lượng pin và chuẩn kết nối không dây thực sự hoạt động ổn trên Wi-Fi khách sạn. Bạn cũng sẽ thấy đâu là điểm mà người mua lẻ B2C và đội mua hàng B2B nên tách riêng bảng tiêu chí đánh giá, và đâu là điểm hai bên nên dùng chung một bảng chấm điểm. Đối với khách mua B2B đang xây dựng đội xe máy chiếu phòng họp, mức chuẩn an toàn cho kho là 4.500 ANSI lumens — nhưng tầng trọng lượng này (thường 8–12 kg) không còn là máy chiếu công tác, nên bảng thông số phải tách riêng hai SKU. Máy chiếu trên bảng mua hàng B2B vẫn phải ghi rõ con số ANSI lumen theo cách mà người mua lẻ mong muốn, bởi người dùng cuối sẽ trả lại mẫu "công tác" nếu nó hoạt động dưới kỳ vọng ngoài thực địa. Một cái bẫy OEM phổ biến là mua máy chiếu dùng bóng đèn 1.200 lumen vì bảng thông số ghi 1.200; máy chiếu bóng đèn mất khoảng 30% độ sáng danh định trong 500 giờ đầu, nên độ sáng thực tế khi xuất xưởng vào tháng thứ ba chỉ còn gần 840 ANSI lumens.
Trọng lượng, kiểu dáng và nguyên tắc 1,8 kg
Một đơn vị phụ thuộc vào năm trụ cột kỹ thuật mà chúng tôi chấm điểm trên từng mẫu kỹ thuật tại dây chuyền ở Thâm Quyến. Bỏ qua bất kỳ trụ cột nào cũng là lý do lớn nhất khiến một máy chiếu di động "chết" ngay khi vừa ra khỏi vali xách tay.
Một kiểm tra phụ về kiểu dáng là kích thước tổng thể. Một máy chiếu công tác thực sự phải nằm gọn trong phạm vi 200 × 160 × 60 mm để trượt vào ngăn đựng laptop trong ba lô mà không cần lấy laptop ra. Làn sóng máy chiếu laser phosphor từ các ODM hạng nhất ở Thâm Quyến trong giai đoạn 2025–2026 cuối cùng đã chạm được phạm vi này ở mức 2.500 ANSI lumens — một bước nhảy đáng kể so với trần 1.500 lumen mà chúng tôi ghi nhận năm 2023.
Tỷ lệ phóng, lấy nét tự động và hiệu chỉnh keystone
máy chiếu này bắt đầu bằng phép tính lumen trung thực. Tiêu chuẩn ANSI IT7.227 của Viện Tiêu chuẩn Quốc gia Hoa Kỳ (ANSI) định nghĩa độ sáng máy chiếu bằng phép đo chín điểm trên màn hình ở công suất tối đa; bất kỳ thông số nào không ghi rõ "ANSI lumens" đều không đáng tin cậy theo ANSI. Đối với phòng khách sạn có rèm cản sáng, 1.000–1.500 ANSI lumens là đủ dùng. Đối với sảnh tiệc khách sạn dùng đa mục đích, phòng họp và phòng khách có ánh sáng bên, chúng tôi khuyến nghị tối thiểu 2.000–2.500 ANSI lumen. Đối với gian hàng triển lãm hoặc thiết lập ngoài trời ban ngày, hãy dự phòng 3.000+ ANSI lumens.
Đối với khách mua B2B, xây dựng đội xe máy chiếu phòng họp, mức chuẩn an toàn cho kho là 4.500 ANSI lumens — nhưng tầng trọng lượng này (thường 8–12 kg) không còn là máy chiếu công tác, nên bảng thông số phải tách riêng hai SKU. máy chiếu trên bảng mua hàng B2B vẫn phải ghi rõ con số ANSI lumen theo cách mà người mua lẻ mong muốn, bởi người dùng cuối sẽ trả lại mẫu "công tác" nếu nó hoạt động dưới kỳ vọng ngoài thực địa. Một cái bẫy OEM phổ biến là mua máy chiếu dùng bóng đèn 1.200 lumen vì bảng thông số ghi 1.200; máy chiếu bóng đèn mất khoảng 30% độ sáng danh định trong 500 giờ đầu, nên độ sáng thực tế khi xuất xưởng vào tháng thứ ba chỉ còn gần 840 ANSI lumens.
Nguồn điện, pin và USB-C Power Delivery
máy chiếu này ngày càng là một câu hỏi về khả năng cấp nguồn. Thị trường máy chiếu công tác năm 2026 đã chuẩn hóa theo USB-C PD 3.1 với Extended Power Range (EPR) ở mức tối thiểu 65 W và ưu tiên 100 W. Một đơn vị nhận 65 W qua USB-C có thể chạy từ cổng USB-C của laptop, sạc dự phòng 20.000 mAh hoặc bộ sạc trên ghế máy bay — loại bỏ hoàn toàn sự phụ thuộc vào củ sạc. Pin lithium tích hợp phải duy trì 90+ phút ở độ sáng tối đa và 3–4 giờ ở chế độ tiết kiệm; thấp hơn sẽ phá vỡ lập luận "không dây".
Nhiều sku tiếp theo xoay quanh trọng lượng, và quy tắc chúng tôi áp dụng trên dây chuyền DataMax rất đơn giản: nếu đơn vị cộng bộ đổi nguồn AC cộng điều khiển từ xa vượt quá 1,8 kg / 4 lb, nó không còn là máy chiếu công tác thân thiện với hành lý xách tay — nó là máy chiếu "vali thứ hai". Phạm vi lý tưởng hiện tại mà chúng tôi xuất cho khách OEM là 0,9–1,4 kg cho thân máy chiếu, kèm bộ sạc GaN tự chuyển điện 100–240 V nặng 180–220 g. Bất kỳ thứ gì nặng hơn sẽ đẩy người mua vào áp lực nhồi nhét vào cabin máy bay và rủi ro ký gửi hành lý, làm tăng tỷ lệ hỏng vượt ngưỡng bảo hành 2% mà hợp đồng mua hàng của chúng tôi thường cho phép.
Kết nối, âm thanh và truyền không dây
Nhiều kiểm tra phụ về kiểu dáng là kích thước tổng thể. Một máy chiếu công tác thực sự phải nằm gọn trong phạm vi 200 × 160 × 60 mm để trượt vào ngăn đựng laptop trong ba lô mà không cần lấy laptop ra. Làn sóng máy chiếu laser phosphor từ các ODM hạng nhất ở Thâm Quyến trong giai đoạn 2025–2026 cuối cùng đã chạm được phạm vi này ở mức 2.500 ANSI lumens — một bước nhảy đáng kể so với trần 1.500 lumen mà chúng tôi ghi nhận năm 2023.
thông số của model cũng phải bao gồm âm thanh. Loa tích hợp từ 5 W đến 10 W có thể chấp nhận được cho một phòng khách sạn yên tĩnh nhưng thất bại ở bất kỳ không gian chung nào. Tiêu chuẩn nội bộ của chúng tôi là 84 dB SPL ở 1 m — thấp hơn mức đó và người mua B2C sẽ trả lại đơn vị trong khung 30 ngày. Đối với đội mua hàng B2B đang xây dựng đội xe máy chiếu cho suite khách sạn hoặc cửa hàng bán lẻ pop-up, lựa chọn khôn ngoan hơn là ghép máy chiếu với một loa Bluetooth compact riêng và chỉ coi loa tích hợp như phương án dự phòng. âm thanh của đơn vị có nghĩa là ưu tiên các đơn vị có HDMI ARC hoặc độ trễ Bluetooth dưới 40 ms, nếu không hiện tượng lệch khẩu hình sẽ làm hỏng trải nghiệm khách.
model cũng đòi hỏi hình học quang học phù hợp. Tỷ lệ phóng là khoảng cách từ ống kính đến màn hình chia cho chiều rộng hình ảnh. Tỷ lệ phóng 1,2:1 có nghĩa là hình ảnh đường chéo 100 inch (2,54 m) cần khoảng 2,74 m chiều sâu phòng — ổn cho suite khách sạn, nhưng quá chật cho ghế máy bay hoặc lều nhỏ. Các đơn vị siêu gần (UST) ở mức 0,4:1 trở xuống có thể chiếu 100 inch từ khoảng cách 1 m, nhưng chúng thường nặng 3 kg+ và cần mặt bàn phẳng, nên là lựa chọn công tác kém trừ khi mục đích là lắp đặt cố định cho cửa hàng pop-up.
Làm mát, tiếng ồn, độ bền và chứng nhận
Đối với công tác, thông số thực tế là tỷ lệ phóng tiêu chuẩn từ 1,0:1 đến 1,5:1 kết hợp lấy nét tự động, keystone dọc tự động (±40°) và tránh vật cản tự động. Chúng tôi chấm từng mẫu OEM theo thời gian khóa lấy nét tự động 3 giây kể từ khởi động nguội; chậm hơn sẽ trượt khỏi QA nội bộ tại phòng lab Thâm Quyến. đơn vị không có lấy nét tự động là không thể chấp nhận với người mua B2C, nhưng đội mua hàng B2B cũng nên xác nhận rằng cảm biến keystone tự động chịu được thử nghiệm rơi 1 m trên bê tông cứng — một thông số mà nhà sản xuất hiếm khi công bố.
Làm mát và tiếng ồn acoustic đi đôi với nhau. Bộ phát sáng laser-phosphor tỏa ít nhiệt thừa hơn so với bóng đèn UHP truyền thống, cho phép quạt quay chậm hơn và êm hơn. Tiêu chuẩn QA tại phòng lab Thâm Quyến của chúng tôi là tối đa 32 dB(A) ở 1 m ở chế độ tiêu chuẩn và 26 dB(A) ở chế độ tiết kiệm, đo theo ISO 7779. Lớn hơn sẽ cạnh tranh với lời thoại trong phòng khách sạn. thông số tiếng ồn của model cũng nên được đối chiếu với độ cao: các đơn vị được đánh giá cho độ cao vận hành 0–3.000 m phù hợp với hầu hết các tuyến bay và khách sạn vùng núi mà không bị giảm hiệu năng do nhiệt.
Chứng nhận là nửa kém hấp dẫn của đơn vị quyết định liệu lô hàng của bạn có thực sự thông quan hay không.
máy chiếu này ngày càng là một câu hỏi về khả năng cấp nguồn. Thị trường máy chiếu công tác năm 2026 đã chuẩn hóa theo USB-C PD 3.1 với Extended Power Range (EPR) ở mức tối thiểu 65 W và ưu tiên 100 W. Một đơn vị nhận 65 W qua USB-C có thể chạy từ cổng USB-C của laptop, sạc dự phòng 20.000 mAh hoặc bộ sạc trên ghế máy bay — loại bỏ hoàn toàn sự phụ thuộc vào củ sạc. Pin lithium tích hợp phải duy trì 90+ phút ở độ sáng tối đa và 3–4 giờ ở chế độ tiết kiệm; thấp hơn sẽ phá vỡ lập luận "không dây".
Đối với khách mua B2B, đang cấu hình đội xe AV khách sạn, lựa chọn mua hàng an toàn hơn là mẫu hybrid: ưu tiên AC kèm pin dự phòng, khay pin hot-swap và cổng USB-C PD pass-through để người thuyết trình có thể sạc MacBook trong khi chiếu. máy chiếu trên checklist B2B vẫn phải xác minh chứng nhận vận chuyển pin UN38.3, nếu không vận chuyển hàng không vào EU và Mỹ sẽ bị giữ tại hải quan — phí chứng nhận 0,50–1,20 USD mỗi đơn vị rất dễ bị bỏ sót trên bảng báo giá.
Giá, MOQ và thời gian giao hàng cho khách mua OEM/ODM

kinh tế của máy chiếu khác nhau rõ rệt giữa B2C và B2B. Người tiêu dùng mua lẻ trả 249–799 USD cho một máy chiếu di động 1080p, trong khi người mua OEM làm việc với nhà máy hạng nhất ở Thâm Quyến như DataMax thường đạt mức 89–260 USD FOB cho cùng thông số ở MOQ 1.000 đơn vị. Trên 5.000 đơn vị, giá FOB nén thêm 8–12%, và trên 10.000 đơn vị, việc tùy biến màu vỏ, in lụa logo và đổi thương hiệu firmware trở nên khả thi về kinh tế ở mức khoảng 0,40–1,10 USD mỗi đơn vị chi phí khấu hao khuôn.
Nhiều sku mà không xác nhận chồng I/O là một lỗi mua hàng phổ biến mà chúng tôi thấy từ những người mua OEM lần đầu. Máy chiếu công tác năm 2026 không còn là một thiết bị độc lập — nó phải kết nối với laptop, điện thoại, set-top box và máy chơi game với độ ma sát bằng 0 về driver. Bộ cổng cơ bản mà chúng tôi hiện đang đặt cho các thiết kế tham chiếu DataMax DM-A1 và DM-V2 của mình là: một cổng vào HDMI 2.1, một cổng vào USB-C PD 3.1 (với DisplayPort Alt Mode), một cổng USB-A 3.2 để phát media từ USB và một jack âm thanh analog 3,5 mm cho các rack AV đời cũ khách sạn. Không dây phải bao gồm Wi-Fi 6 với Miracast và AirPlay 2, cộng thêm Bluetooth 5.3 cho loa ngoài hoặc tai nghe true-wireless.
Các bước tiếp theo cho đội mua hàng: đơn vị và đặt hàng
thông số của model cũng phải bao gồm âm thanh. Loa tích hợp từ 5 W đến 10 W có thể chấp nhận được cho một phòng khách sạn yên tĩnh nhưng thất bại ở bất kỳ không gian chung nào. Tiêu chuẩn nội bộ của chúng tôi là 84 dB SPL ở 1 m — thấp hơn mức đó và người mua B2C sẽ trả lại đơn vị trong khung 30 ngày. Đối với đội mua hàng B2B đang xây dựng đội xe máy chiếu cho suite khách sạn hoặc cửa hàng bán lẻ pop-up, lựa chọn khôn ngoan hơn là ghép máy chiếu với một loa Bluetooth compact riêng và chỉ coi loa tích hợp như phương án dự phòng. âm thanh của đơn vị có nghĩa là ưu tiên các đơn vị có HDMI ARC hoặc độ trễ Bluetooth dưới 40 ms, nếu không hiện tượng lệch khẩu hình sẽ làm hỏng trải nghiệm khách.
Trình tự xây dựng hay mua (B2B) từng bước
máy chiếu theo thông số B2B thường đi theo trình tự sau:
| Tùy chọn kết nối | Độ trễ / Băng thông | Mức phù hợp công tác | Khuyến nghị OEM DataMax |
|---|---|---|---|
| HDMI 2.1 có dây | <1 ms / 48 Gbps | Tốt nhất cho AV khách sạn, chơi game | Cổng bắt buộc trên tất cả SKU 2026 |
| USB-C PD + DP Alt | ~5 ms / 10 Gbps | Tốt nhất cho laptop, MacBook | Bắt buộc, EPR 65–100 W |
| Wi-Fi 6 + AirPlay 2 | 30–60 ms thông thường | Tốt cho phản chiếu iPhone/iPad | Chồng không dây bắt buộc |
| Miracast (Android) | 40–80 ms thông thường | Tốt cho Windows/Android | Chồng không dây bắt buộc |
| Bluetooth 5.3 audio | 30–40 ms | Tốt nhất cho loa ngoài | Bắt buộc, chế độ năng lượng thấp |
Đối với khách mua OEM đang đánh giá SKU trong năm 2026, chúng tôi khuyến nghị yêu cầu báo cáo MTBF của nhà sản xuất (dòng máy chiếu của chúng tôi hướng đến ≥ 30.000 giờ trên bộ phát sáng) và một mẫu hiệu chuẩn màu đo bằng quang phổ kế X-Rite i1Pro 3. model trên bảng chấm điểm mua hàng cũng bao gồm khóa firmware — xác nhận nhà máy sẽ ký điều khoản không cạnh tranh và cung cấp ký quỹ mã nguồn cho giao diện người dùng tùy biến của bạn trước khi khởi động khuôn. Kênh liên hệ cho OEM/ODM là biểu mẫu yêu cầu mẫu DataMax, và các điều khoản ODM đầy đủ được ghi tại oem-smart-projector-manufacturing.
Các câu hỏi thường gặp
đơn vị khi bay chỉ với hành lý xách tay?
máy chiếu này theo giới hạn hành lý xách tay của hãng hàng không nên nhắm đến trọng lượng khung dưới 1,5 kg và pin dưới 100 Wh để nằm trong nhóm "được phép trong cabin" của FAA mà không cần phê duyệt của hãng. Hầu hết máy chiếu di động 1080p trong catalog của chúng tôi nặng 0,9–1,4 kg, nằm gọn trong hướng dẫn của IATA theo danh sách hàng hóa nguy hiểm của IATA. Pin có thể tháo rời là cách sạch nhất khi di chuyển qua nhiều hãng hàng không.
dải lumen phù hợp cho máy chiếu công tác trong phòng khách sạn là bao nhiêu?
Một độ bền của máy chiếu là nơi nhiều đơn vị phổ thông âm thầm thất bại. Máy chiếu công tác sống trong ba lô bị quăng vào cốp xe, cabin máy bay và hành lý ký gửi, nên khung phải chịu được rơi 1 m lên ván ép, 0,5 m lên bê tông và nhiệt độ vận hành 40 °C trong xe đỗ ngoài nắng. Chuỗi cung ứng ODM ở Thâm Quyến đã hội tụ về khung trong bằng hợp kim magiê với vỏ ngoài ABS+PC; sự kết hợp này giữ khối lượng gần 1,2 kg đồng thời vượt qua thử nghiệm rơi xoay 26 lần. sku mà không xác nhận báo cáo thử nghiệm rơi là dấu hiệu đỏ — yêu cầu báo cáo IEC 60068-2-31 từ nhà sản xuất trước khi phát hành PO.
cách chọn máy chiếu khi đi công tác có thay đổi cho các chuyến cắm trại ngoài trời không?
Làm mát và tiếng ồn acoustic đi đôi với nhau. Bộ phát sáng laser-phosphor tỏa ít nhiệt thừa hơn so với bóng đèn UHP truyền thống, cho phép quạt quay chậm hơn và êm hơn. Tiêu chuẩn QA tại phòng lab Thâm Quyến của chúng tôi là tối đa 32 dB(A) ở 1 m ở chế độ tiêu chuẩn và 26 dB(A) ở chế độ tiết kiệm, đo theo ISO 7779. Lớn hơn sẽ cạnh tranh với lời thoại trong phòng khách sạn. thông số tiếng ồn của model cũng nên được đối chiếu với độ cao: các đơn vị được đánh giá cho độ cao vận hành 0–3.000 m phù hợp với hầu hết các tuyến bay và khách sạn vùng núi mà không bị giảm hiệu năng do nhiệt.
máy chiếu công tác có thực sự chạy được nguồn 4K không?
Một máy chiếu công tác có hỗ trợ 4K hiện nằm gọn trong khung dưới 1 kg nhờ chip DMD TRP 0,33 inch của Texas Instruments với pixel-shift 4K. Chip DLP 4K gốc vẫn cần khung nhiệt lớn hơn, nên người đi công tác nên chấp nhận 1080p gốc với tone-mapping HDR10/HLG làm chuẩn thực tế cho năm 2026 theo hướng dẫn mua hàng 2025 của Projector Central.
điều khoản bảo hành đi kèm đơn hàng máy chiếu OEM là gì?
| Chứng nhận | Khu vực | Thời gian giao hàng điển hình | Chi phí mỗi đơn vị (USD) |
|---|---|---|---|
| FCC Part 15B | Hoa Kỳ | 4–6 tuần | $0,80–$1,50 |
| CE / RED + EMC | Liên minh châu Âu | 6–8 tuần | $1,20–$2,00 |
| UN38.3 + MSDS | Toàn cầu (pin) | 3–4 tuần | $0,50–$1,20 |
| RoHS / REACH | Toàn cầu | 2–3 tuần | $0,30–$0,60 |
| KC / PSE / CCC | Hàn Quốc / Nhật Bản / Trung Quốc | 4–6 tuần | $0,90–$1,80 |
cách chọn máy chiếu khi đi công tác với tổng chi phí đến tay thấp nhất?
Đối với khách mua B2B, trình tự mua hàng nên là: khóa BOM, gửi quét tiền tuân thủ trong tuần 1, chạy FCC/CE song song đến tuần 6, sau đó lên lịch sản xuất hàng loạt vào tuần 10. Chúng tôi thường xuyên xuất lô hàng đầu tiên sau 12 tuần kể từ PO cho các khách hàng tuân theo trình tự này; bỏ qua bước quét tiền tuân thủ sẽ cộng thêm 3–4 tuần và có nguy cơ bị giữ tại hải quan ở cảng LA hoặc Rotterdam. máy chiếu này trên checklist B2B có nghĩa là coi chứng nhận như một luồng công việc song song, không phải rào cản cuối cùng.
Tóm tắt cuối cùng cho năm 2026
Đối với các nhà tích hợp xử lý triển khai máy chiếu công tác trong năm 2026, thông số sẽ ưu đãi cho những người mua coi chứng nhận, khóa firmware và khấu hao khuôn là một luồng công việc duy nhất thay vì ba nhiệm vụ tách rời.
Lời kết và lời kêu gọi hành động
Khi chọn máy chiếu, ector cho công tác cuối cùng là một kỷ luật về nguồn hàng, không phải bài tập so sánh giá, và DataMax sẵn sàng hỗ trợ đợt ra mắt năm 2026 của bạn từ bộ kit mẫu đầu tiên đến đợt QA cuối cùng. Gửi bảng thông số ngay hôm nay và chúng tôi sẽ trả lại BOM đã chỉnh sửa, bậc MOQ và báo giá FOB trong vòng hai ngày làm việc.
Bắt đầu cuộc trò chuyện OEM với đội ngũ giải pháp DataMax hoặc khám phá dòng máy chiếu di động GP95 và dòng máy chiếu rạp chiếu phim tại gia để có các thiết kế tham chiếu sẵn sàng cho bản dựng nhãn hiệu riêng.
