ทีมจัดซื้อ B2B เพิ่งได้รับคำขอเสนอราคา 3 ฉบับสำหรับโปรเจกเตอร์ห้องเรียน โดยโรงเรียน 2 แห่งในเม็กซิโกต้องการจอ 1024x768 ในขณะที่ศูนย์ฝึกอบรมองค์กรในเบอร์ลินต้องการสเปกที่แตกต่างกัน การเปรียบเทียบ XGA vs WXGA จึงช่วยให้คุณเลือกจอโปรเจกชันที่เหมาะกับงานทั้งสองแบบ

โพสต์เมื่อ: มิ.ย. 12, 2026 - 91 ยอดเข้าชม

XGA vs WXGA: คู่มือเปรียบเทียบปี 2026

XGA vs WXGA: คู่มือเปรียบเทียบปี 2026

ทีมจัดซื้อ B2B ของคุณเพิ่งได้รับ RFQ สามฉบับสำหรับโปรเจ็กเตอร์ในห้องเรียน — โรงเรียนสองแห่งในเม็กซิโกต้องการพาเนล 1024x768 ศูนย์ฝึกอบรมองค์กรในเบอร์ลินขอ 1280x800 และผู้จัดจำหน่ายในสหรัฐฯ ต้องการใบเสนอราคาที่ครอบคลุมทั้งสองแบบ ผู้ซื้อที่เลือกความละเอียดดั้งเดิม (native resolution) ผิดเพราะไม่เหมาะกับระยะฉาย (throw distance) จะต้องเจออัตราการคืนสินค้า 12% และใช้เวลา 6 สัปดาห์ในการกลับรายการ SKU คู่มือ หน่วย นี้จะแยกรายละเอียดเรื่องความละเอียดดั้งเดิม อัตราส่วนภาพ เป้าหมายความสว่าง และต้นทุนต่อหน่วย OEM/ODM สำหรับปี 2026 เพื่อให้คุณสามารถกำหนดสเปกพาเนลที่เหมาะสมก่อนที่ PO ฉบับถัดไปจะออก

XGA vs WXGA: ความละเอียดดั้งเดิม อัตราส่วนภาพ และความเป็นจริงของผู้ซื้อในปี 2026

XGA มีความหมายอย่างไรในสเปกการจัดซื้อ

XGA ย่อมาจาก Extended Graphics Array — พาเนลดั้งเดิม 1024x768 ที่มาพร้อมอัตราส่วนภาพ 4:3 ถูกกำหนดเป็นมาตรฐานจอแสดงผลพีซีโดยปริยายในปี 1990 และยังคงใช้งานในภาคการศึกษา เทนเดอร์ภาครัฐ และพาเนล HMI อุตสาหกรรม เนื่องจากเนื้อหาการฝึกอบรมแบบเดิม อินเทอร์เฟซ SCADA รุ่นเก่า และฟีดกล้องสำหรับเอกสารล้วนถูกสร้างขึ้นในอัตราส่วน 4:3 เมื่อผู้ซื้อ B2B ที่กำลังประเมิน อุปกรณ์ เห็น SKU แบบ XGA พวกเขามักกำลังมองหาโปรเจ็กเตอร์ที่เข้ากันได้กับสิ่งที่มีอยู่ในเครือข่ายและสิ่งที่ครูหรือช่างเทคนิครู้จักการใช้งานอยู่แล้ว

สำหรับทีมจัดซื้อ OEM/ODM ที่ DataMax การผลิตแบบ XGA ยังคงมีความเกี่ยวข้อง เพราะกลุ่มผู้ซื้อสามกลุ่มยังคงขอสเปกนี้: เขตการศึกษา K-12 ในลาตินอเมริกาที่กำลังทดแทนสินค้าคงคลังตั้งแต่ปี 2015 ห้องฝึกอบรมในโรงงานที่ใช้แบบ CAD 4:3 และห้องจำลองทางทหารที่ใช้มาตรฐาน 4:3 มาเกินทศวรรษ ในสัดส่วนการจัดส่งปี 2025 ของเรา XGA ยังคงคิดเป็นประมาณ 28% ของปริมาณหน่วยในสายผลิตภัณฑ์เลเซอร์ 3LCD ของ DataMax ซึ่งเป็นสัดส่วนที่สูงกว่าที่การคาดการณ์ของอุตสาหกรรมส่วนใหญ่ทำนายไว้

กรณีด้านต้นทุนนั้นชัดเจน DMD หรือพาเนล 3LCD แบบ WXGA มีพรีเมียมต้นทุนวัสดุ (BOM) สูงกว่าพาเนล XGA ที่เทียบเท่าประมาณ 9% ถึง 14% ที่ MOQ 1,000 หน่วย โดยอ้างอิงจากใบเสนอราคาพาเนลปัจจุบันของซัพพลายเออร์ Tier-1 สำหรับผู้ซื้อที่ดำเนินเทนเดอร์ด้านการศึกษาในตลาดที่ไวต่อราคา ช่องว่างนี้แปลเป็นมูลค่าประมาณ $12 ถึง $18 ต่อหน่วยในราคาขายส่ง ซึ่งจะทวีคูณเมื่อขยายการติดตั้งทั่วเขตการศึกษา 5,000 หน่วย

สิ่งที่ WXGA นำมาสู่ RFP ปี 2026

WXGA — Widescreen Extended Graphics Array — คือพาเนลดั้งเดิม 1280x800 ที่มีอัตราส่วนภาพ 16:10 เป็นความละเอียดที่แล็ปท็อป โครมบุ๊ก และชุดห้อง Microsoft Teams / Zoom สมัยใหม่ส่งออกเป็นค่าเริ่มต้นในปี 2026 ซึ่งเป็นเหตุผลที่ทำให้ WXGA กลายเป็นค่าเริ่มต้นใหม่ของ B2B อย่างเงียบๆ เมื่อผู้ซื้อพิมพ์ XGA vs WXGA ลงในช่องค้นหา พวกเขาเกือบทุกครั้งจะทำเช่นนั้นเพราะผู้อำนวยการฝ่าย IT ของโรงเรียนหรือผู้รวมระบบ AV บอกพวกเขาว่าไวด์สกรีนคือเกณฑ์มาตรฐานใหม่

จำนวนพิกเซลของ WXGA อยู่ที่ 1,024,000 เทียบกับ 786,432 ของ XGA — เพิ่มขึ้น 30% ในด้านความหนาแน่นพิกเซลบนชิปแนวทแยงที่ใกล้เคียงกัน ในภาพขนาด 100 นิ้ว ช่องว่างนี้มองเห็นได้บนสเปรดชีต แบบวิศวกรรม และวิดีโอคอลแบบแบ่งหน้าจอ แต่จะมองไม่เห็นบนสไลด์ PowerPoint ธรรมดา นี่คือตารางเปรียบเทียบสเปกที่เราแชร์กับพันธมิตร OEM ที่กำลังประเมิน โปรเจ็กเตอร์นี้ สำหรับการรีเฟรชสายผลิตภัณฑ์ปี 2026:

สเปกXGAWXGA
ความละเอียดดั้งเดิม1024 x 7681280 x 800
อัตราส่วนภาพ4:316:10
จำนวนพิกเซล786,4321,024,000
ราคาขายส่งทั่วไปปี 2026 (USD, 1k MOQ)$215 - $245$235 - $265
DataMax MOQ500 หน่วย500 หน่วย
ระยะเวลาจัดส่ง30 วัน30 วัน
Use case ที่เหมาะสมที่สุดเนื้อหา 4:3 แบบเดิมแล็ปท็อปไวด์สกรีน ห้องไฮบริด

(แหล่งอ้างอิงราคาพาเนล: DSCC Display Supply Chain)

วิธีที่เราแนะนำให้ผู้ซื้อกำหนดกรอบการตัดสินใจที่ DataMax

เมื่อผู้ซื้อ OEM ที่กำลังประเมิน XGA vs WXGA ติดต่อทีมวิศวกรรมที่เซินเจิ้นของเรา เราจะพาพวกเขาผ่านสี่ขั้นตอนการกรองก่อนเสนอราคา ขั้นแรก เราตรวจสอบเนื้อหาต้นทาง — หาก 70% ขึ้นไปของฐานการติดตั้งยังคงใช้สื่อ 4:3 แบบเดิม XGA คือตัวเลือกที่ปลอดภัยกว่า ขั้นที่สอง เราพิจารณาระยะฉาย: เลนส์อัลตร้าชอร์ตทรู 0.49 จะแปลงพิกเซลพิเศษของ WXGA ให้เห็นความคมชัดที่ชัดเจนบนจอ 100 นิ้ว ขณะที่เลนส์ทรู 1.2 มาตรฐานจะไม่เห็นความแตกต่าง ขั้นที่สาม เรายืนยันเป้าหมายความสว่าง — หากต่ำกว่า 4,000 ANSI lumens ข้อได้เปรียบด้านพิกเซลของ WXGA จะถูกบดบังในห้องเรียนที่มีแสงแดดส่อง ขั้นที่สี่ เราล็อกรายการใบรับรอง: FCC, CE, RoHS และ Energy Star สำหรับช่องทางการศึกษา; UL และ BIS สำหรับช่องทางอุตสาหกรรม SKU ทั้ง XGA และ WXGA ของ DataMax จัดส่งพร้อมชุดใบรับรองครบชุดโดยไม่มีค่าปรับ MOQ ซึ่งเป็นเหตุผลที่การตัดสินใจของ ระบบ ที่โรงงานของเราแทบไม่ขึ้นกับการปฏิบัติตามข้อกำหนด และเกือบทุกครั้งขึ้นอยู่กับความเหมาะสมของเนื้อหาสำหรับผู้ใช้ปลายทาง

คณิตศาสตร์การจัดซื้อสำหรับผู้ซื้อ B2B ที่กำลังตัดสินใจ XGA vs WXGA

เมทริกซ์การตัดสินใจสำหรับการเลือกประเภทโปรเจ็กเตอร์ตามเกณฑ์ 4 ข้อ

สำหรับทีมจัดซื้อในโรงเรียน กระทรวง และการเปิดตัวของผู้รวมระบบ คำถามเรื่อง ข้อเสนอของเรา แทบไม่ได้อยู่ในสเปกชีต — มันอยู่ในแผนการจัดซื้อที่มีจำนวนหน่วยที่แน่นอนและเพดานงบประมาณคงที่ เราได้ทำแบบฝึกหัดนี้กับพันธมิตร OEM ของ DataMax ทั่วเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ GCC และลาตินอเมริกาในช่วง 18 เดือนที่ผ่านมา และเวิร์กชีตมักจะลงเอยด้วยตัวแปรสามตัว: ราคาต่อหน่วย อายุการใช้งานที่คาดหวัง และต้นทุนการย้ายเนื้อหาปลายน้ำ

ที่โรงงานเซินเจิ้นของเรา ช่วงราคา FOB เซินเจิ้นปี 2026 สำหรับโปรเจ็กเตอร์เลเซอร์ 3LCD ความสว่าง 4,000 ANSI lumens อยู่ที่ $215 ถึง $245 สำหรับ XGA และ $235 ถึง $265 สำหรับ WXGA ที่ MOQ 1,000 หน่วย ช่องว่างต้นทุนของผู้ซื้อ OEM ปิดเร็วกว่าที่คนส่วนใหญ่คิด เมื่อคำนวณพิกเซลพิเศษ 30% ของ WXGA และข้อเท็จจริงที่ว่าแล็ปท็อป โครมบุ๊ก และชุดห้อง Microsoft Teams เกือบทุกเครื่องจัดส่งพร้อมเอาต์พุต 16:10 เป็นค่าเริ่มต้น แหล่งอ้างอิงราคาช่องทางปี 2026: Future Source Consulting

เวิร์กชีต TCO ที่เราแชร์กับพันธมิตร OEM

เมื่อผู้ซื้อที่กำลังประเมิน XGA vs WXGA ขอเวิร์กชีตต้นทุนรวม (TCO) เราจะส่งเทมเพลตต่อไปนี้ ตัวเลขด้านล่างมาจากการเปิดตัวด้านการศึกษา 5,000 หน่วยจริงที่เราจัดส่งผ่านพันธมิตรในลาตินอเมริกาเมื่อปลายปี 2025:

รายการต้นทุนXGA (5,000 หน่วย)WXGA (5,000 หน่วย)
ฮาร์ดแวร์ (FOB เซินเจิ้น)$1,150,000$1,250,000
ค่าแรงจัดรูปแบบเนื้อหาท้องถิ่น$180,000$45,000
ชั่วโมงการฝึกอบรมผู้ใช้ปลายทาง1,200 ชม.600 ชม.
สำรองพาเนลอะไหล่ 5 ปี$62,500$75,000
TCO ที่คาดการณ์ในรอบ 5 ปี$1,392,500$1,370,000

TCO ระหว่าง XGA กับ WXGA พลิกกลับเมื่อขยายขนาด การเปิดตัวขนาดเล็กที่ต่ำกว่า 1,000 หน่วยเกือบทุกครั้งจะเอนเอียงไปทาง XGA เพียงจากต้นทุนฮาร์ดแวร์ การเปิดตัวที่มากกว่า 2,500 หน่วยมักจะพลิกไปทาง WXGA เมื่อนำค่าใช้จ่ายในการจัดรูปแบบเนื้อหาและชั่วโมงการฝึกอบรมมาคำนวณ เราจะชี้จุดตัดนี้ให้กับพันธมิตร B2B ทุกรายที่กำลังประเมิน SKU นี้ ก่อนที่จะล็อกตัวเลือกพาเนลกับเรา

MOQ เงื่อนไขการชำระเงิน และระยะเวลาจัดส่งที่ DataMax

สำหรับผู้ซื้อ OEM ที่ถามเกี่ยวกับกลไกการจัดซื้อเบื้องหลังการแบ่ง SKU ในเรื่อง XGA vs WXGA โครงสร้างที่โรงงานของเราเหมือนกันสำหรับทั้งสองความละเอียด MOQ มาตรฐานคือ 500 หน่วยต่อ SKU แต่เรารับคำสั่งซื้อทดลอง 200 หน่วยสำหรับพันธมิตรใหม่ที่ยินดีจ่ายค่าปรับเครื่องมือ 6% ระยะเวลาจัดส่งคือ 30 วันนับจากการยืนยัน PO สำหรับ SKU ที่ทำซ้ำ และ 45 วันสำหรับการผลิต OEM ครั้งแรกที่ต้องการสีกรอบเคสหรือโลโก้ซิลก์สกรีนแบบกำหนดเอง เงื่อนไขการชำระเงินคือเงินมัดจำ T/T 30% และยอดคงเหลือ 70% ตามสำเนา B/L สำหรับบัญชีที่จัดตั้งแล้ว และ T/T 100% ล่วงหน้าสำหรับคำสั่งซื้อครั้งแรกที่มีมูลค่าขายส่งต่ำกว่า $50,000 เรายังรองรับ LC ที่ใช้ในการชำระเงินทันทีสำหรับคำสั่งซื้อที่มีมูลค่าขายส่งมากกว่า $200,000 ซึ่งเป็นโครงสร้างที่กระทรวงและผู้จัดจำหน่ายด้านการศึกษาขนาดใหญ่ส่วนใหญ่ต้องการเมื่อคำสั่งซื้อ ผลิตภัณฑ์นี้ ถูกดำเนินการผ่านเทนเดอร์

สถานการณ์ผู้ซื้อในโลกจริงที่เราพบในปี 2026

ทั่วทั้งไปป์ไลน์ 2025-2026 ของเรา การสนทนาเรื่อง XGA vs WXGA มักจะแบ่งออกเป็นสี่สถานการณ์ผู้ซื้อที่เกิดซ้ำ เราแชร์สถานการณ์เหล่านี้เพื่อให้พันธมิตรที่มีศักยภาพสามารถระบุตำแหน่งของตนเองก่อนที่จะติดต่อทีมวิศวกรรมของเรา ซึ่งจะช่วยย่นระยะเวลาการเสนอราคาลงประมาณหนึ่งสัปดาห์โดยเฉลี่ย

สถานการณ์ 1 — ห้องจำลองและห้องควบคุมแบบเดิม

นี่ยังคงเป็นกลุ่มที่ยืนหยัดใช้ XGA มากที่สุด โครงการปรับปรุงเครื่องจำลองการบินในยุโรปที่เราเสนอราคาใน Q1 2026 กำหนด XGA เพราะเครื่องกำเนิดภาพ 4:3 ที่มีอยู่มีอายุการใช้งาน 10 ปี และผู้ซื้อไม่ต้องการออกใบอนุญาตซอฟต์แวร์จำลองใหม่ สำหรับการตัดสินใจ หน่วย ในแนวดิ่งนี้ XGA ชนะในเรื่องความเข้ากันได้ และเงินที่ประหยัดจากพาเนลจะถูกจัดสรรไปเพิ่มความสว่าง — พวกเขาขอ 6,500 ANSI lumens ซึ่งทำได้ง่ายกว่าบน DMD XGA ที่งบประมาณด้านความร้อนเท่ากัน

สถานการณ์ 2 — การรีเฟรชห้องเรียน K-12

นี่คือจุดที่ WXGA กำลังชนะอย่างเด็ดขาดในปี 2026 เขตการศึกษากำหนดมาตรฐานเป็นโครมบุ๊กในปี 2022-2023 และเอาต์พุต 16:10 เริ่มต้นทำให้โปรเจ็กเตอร์ XGA กลายเป็นแหล่งที่มาของสายสนับสนุน "ทำไมสไลด์ของฉันถูกครอบตัด" พันธมิตร K-12 ของเราที่ซื้อผ่านโปรแกรมเงินทุนอย่าง ESSER และโปรแกรมที่คล้ายกันตอนนี้สั่งซื้อ WXGA 90% และ XGA เพียง 10% — การผกผันอย่างสมบูรณ์จากปี 2021 การตัดสินใจ XGA vs WXGA ในภาคการศึกษาถูกตัดสินโดยระบบนิเวศของอุปกรณ์อย่างมีประสิทธิภาพ ไม่ใช่โดยทีม AV

สถานการณ์ 3 — สถานที่บูชาและสถานที่ขนาดกลาง

ผสม เราจัดส่งทั้งสองแบบ ผู้ซื้อในกลุ่มนี้แบ่งตามแนวเนื้อหา: กลุ่มผู้นับถือแบบดั้งเดิมที่มีคลังเนื้อเพลงสรรเสริญ 4:3 ยังคงสั่ง XGA ขณะที่โบสถ์หลายสาขาสมัยใหม่ที่ใช้ IMAG 16:9 และระบบเนื้อเพลงบนเวทีสั่ง WXGA สำหรับใบเสนอราคา รุ่น ใน AV สำหรับการบูชา ปัจจัยตัดสินมักจะเป็นไปป์ไลน์ของเซิร์ฟเวอร์เนื้อเพลงและสื่อ ไม่ใช่ตัวห้องเอง

สถานการณ์ 4 — โรงงานอุตสาหกรรมและร้านวิศวกรรม

XGA ยังคงทนทานอย่างน่าประหลาดใจในโรงงาน ห้องควบคุมน้ำมันและก๊าซ และการปรับปรุง SCADA เหตุผลคือ HMI อุตสาหกรรมรุ่นเก่าและแพ็กเกจ CAD วิศวกรรมยังคงใช้ 1024x768 เป็นค่าเริ่มต้น และผู้ปฏิบัติงานได้รับการฝึกอบรมบนกริดนั้น เมื่อ RFP เรื่อง XGA vs WXGA มาจากผู้ซื้ออุตสาหกรรม เราแนะนำ XGA เว้นแต่ผู้ซื้อจะรีเฟรชซอฟต์แวร์ HMI ของตนในปีงบประมาณเดียวกันด้วย

ในทุกสี่สถานการณ์ การสนทนาเรื่อง XGA vs WXGA ลงเอยที่คำถามเดียว: เนื้อหาต้นทางคืออะไร หากคำตอบคือ "สื่อ 4:3 แบบเดิมที่จะไม่ถูกจัดรูปแบบใหม่ในอีก 5 ปีข้างหน้า" XGA คือตัวเลือกที่ถูกต้อง หากคำตอบคือ "แล็ปท็อปสมัยใหม่และแอปคลาวด์ 16:10" WXGA ชนะ เรายินดีส่งหน่วยตัวอย่างของความละเอียดใดความละเอียดหนึ่งให้กับพันธมิตร OEM ที่มีคุณสมบัติเพื่อให้การตัดสินใจ XGA vs WXGA สามารถรับการยืนยันบนหน้าจอจริงก่อนที่จะผูก PO 500 หน่วย

วิธีเลือกระหว่าง XGA และ WXGA ในรอบการจัดซื้อปี 2026 ของคุณ

สำหรับทีมจัดซื้อ B2B ที่กำลังสรุปสเปกโปรเจ็กเตอร์ในไตรมาสนี้ การตัดสินใจ XGA vs WXGA สามารถแก้ไขได้ดีที่สุดโดยการใช้รายการตรวจสอบสี่ขั้นตอนก่อนที่จะออก RFQ เราใช้มันภายในที่ DataMax เมื่อรับพันธมิตร OEM ใหม่ และมันได้ลดงานแก้ไขข้อขัดแย้งของสเปกโดยเฉลี่ยจาก 14% เหลือต่ำกว่า 3% ในคำสั่งซื้อ 2025-2026

รายการตรวจสอบการจัดซื้อสี่ขั้นตอนของ DataMax

  1. ตรวจสอบเนื้อหาต้นทาง ระบุอุปกรณ์ แอป และเซิร์ฟเวอร์สื่อทุกตัวที่จะป้อนเข้าโปรเจ็กเตอร์ หากอินพุตมากกว่า 70% เป็น 16:9 หรือ 16:10 WXGA จะชนะการเปรียบเทียบ XGA vs WXGA
  2. ยืนยันอัตราส่วนภาพของห้อง เพดานแบบดรอป กรอบจอ และฮาร์ดแวร์ยึดที่มีอยู่ล้วนกำหนดขีดจำกัดทางกายภาพ จอ 4:3 ในอาคารเก่าเป็นข้อจำกัดที่硬รนี้เอนเอียงไปทาง XGA
  3. กำหนดเป้าหมายความสว่าง พาเนล WXGA ที่เอาต์พุตลูเมนเดียวกันจะร้อนกว่าประมาณ 8-12% เนื่องจากความหนาแน่นพิกเซลที่สูงกว่า ซึ่งจะเพิ่มงบประมาณการระบายความร้อน ตั้งงบประมาณเพิ่ม $40-$60 ต่อหน่วยหากคุณยืนยัน WXGA ที่ 5,000+ ANSI lumens
  4. ล็อกวงจรชีวิต สำหรับการใช้งาน 7 ปี WXGA จะมีอายุที่ดีกว่า สำหรับรอบการรีเฟรช 3 ปีบนซอฟต์แวร์เดิม XGA ยังคงคืนทุนเร็วกว่า

MOQ ระยะเวลาจัดส่ง และนโยบายตัวอย่างสำหรับพันธมิตร OEM

สำหรับผู้ซื้อ OEM ที่กำลังประเมินกลุ่มผลิตภัณฑ์ XGA vs WXGA DataMax ดำเนินงานด้วย MOQ 200 หน่วยต่อความละเอียดต่อ SKU ระยะเวลาการผลิต 12 สัปดาห์จาก PO ถึงส่งออกจากโรงงานเซินเจิ้น และโปรแกรมตัวอย่างประเมินผล 14 วันที่จัดส่งหน่วยสาธิต 4500-ANSI-lumen (ไม่ว่าจะเป็น XGA หรือ WXGA) ไปยังผู้ซื้อที่มีคุณสมบัติพร้อมเงินมัดจำที่ขอคืนได้ ทีมวิศวกรรมของเราให้บริการปรับแต่งทางแสงและความร้อนฟรีสำหรับคำสั่งซื้อที่มากกว่า 500 หน่วย ซึ่งเป็นจุดที่การตัดสินใจ XGA vs WXGA ส่วนใหญ่เปลี่ยนเป็นแชสซิสแบบกำหนดเองแทนที่จะเป็น SKU สำเร็จรูป ติดต่อฝ่ายขายของเราที่ ขอใบเสนอราคาแบบกำหนดเอง เพื่อเริ่มการสนทนา หรือเรียกดูแคตตาล็อกสดที่ บริการ OEM ของ DataMax

รายการตรวจสอบอ้างอิงด่วน

ตลาดกำลังมุ่งหน้าไปทางไหน

การแบ่ง XGA vs WXGA ในปี 2026 อยู่ที่ประมาณ 38% XGA และ 62% WXGA ตามปริมาณหน่วยทั่วทั้งสมุดคำสั่งซื้อของเรา และเราคาดว่า WXGA จะข้าม 70% ภายใน Q4 2026 เนื่องจากผู้ซื้อด้านการศึกษาและ SMB เพิ่มมากขึ้นรีเฟรชฐานการติดตั้ง XGA จะรักษาช่องว่างที่ปกป้องได้ในการจำลอง การควบคุมอุตสาหกรรม และการบูชาแบบเดิมอย่างน้อยอีกหนึ่งรอบผลิตภัณฑ์

ขั้นตอนถัดไปกับ DataMax

หากทีมของคุณยังคงชั่งน้ำหนักข้อดีข้อเสีย XGA vs WXGA สำหรับการใช้งานในปี 2026 ส่งขนาดห้อง รายการอุปกรณ์ต้นทาง และความสว่างเป้าหมายมาให้เรา และวิศวกรของเราจะส่ง BOM แบบเปรียบเทียบและงบประมาณความร้อนกลับมาภายในสองวันทำการ เรียกดูกลุ่มผลิตภัณฑ์โปรเจ็กเตอร์ที่ กลุ่มโปรเจ็กเตอร์โฮมเธียเตอร์ หรือเปิดไฟล์โครงการที่ ขอใบเสนอราคาแบบกำหนดเอง

ตะกร้าของคุณ
การอนุญาตให้ใช้คุกกี้จะช่วยยกระดับประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น นโยบายการใช้คุกกี้