Đăng lúc: Th10 02, 2026 - 89 Lượt xem
Nhà sản xuất máy chiếu Trung Quốc: Hướng dẫn OEM B2B 2026 (Tiếng Đức)
Nhà sản xuất máy chiếu Trung Quốc giúp các thương hiệu châu Âu, đơn vị bán lại trên Amazon và đội ngũ mua hàng cho lĩnh vực giáo dục giải quyết một bài toán lặp đi lặp lại: tìm được nhà máy có thể xuất xưởng đồng bộ các dòng máy laser và LED với tài liệu tiếng Đức, hồ sơ CE/RED và thời gian giao hàng dự báo được trong 10–14 tuần. Phương án này thường mang lại chi phí đơn vị thấp hơn 40–55 phần trăm so với lắp ráp tại EU hay Mỹ, nhưng khoảng cách giữa một đối tác ODM thực sự đáng tin cậy và một công ty thương mại là rất lớn, và chỉ một bảng thông số kỹ thuật sai có thể xóa đi tới một phần tư biên lợi nhuận. Hướng dẫn này đồng hành cùng các quản lý mua hàng B2B, nhà nhập khẩu và đơn vị mua sỉ qua những gì chúng tôi – DataMax – thực sự chứng kiến tại sàn sản xuất ở Thâm Quyến – từ khối quang laser-phosphor đến chứng nhận Android TV – để bạn có thể đánh giá nhà cung cấp, yêu cầu mẫu thử và đặt đơn hàng bằng những con số cụ thể thay vì phỏng đoán. Điểm cốt lõi: một sản phẩm của chúng tôi đã được xác minh với dây chuyền SMT đã kiểm toán, báo cáo an toàn ánh sáng IEC 62471 và một bộ phận R&D thực thụ luôn tốt hơn báo giá rẻ hơn 10 phần trăm từ bất kỳ trung gian nào.
Tóm tắt nhanh
- Máy chiếu mang lại mức tiết kiệm chi phí landed-cost từ 40–55 phần trăm so với lắp ráp tại châu Âu, với MOQ thường bắt đầu từ 200–500 đơn vị trên mỗi SKU đối với các dòng laser và 4K LED.
- Một nhà sản xuất chính danh vận hành dây chuyền SMT nội bộ, phòng thí nghiệm hiệu chỉnh khối quang và đội ngũ R&D ODM trên 30 kỹ sư, điều này tách họ khỏi các broker thương mại chỉ dán nhãn lại hàng hóa.
- Các đối tác OEM sản phẩm đã xác minh sở hữu ISO 9001, CE-RED, FCC Part 15, IEC 62471 và các chứng nhận TÜV hoặc UL tùy chọn phù hợp với kênh bán lẻ tại EU và Bắc Mỹ.
- Thời gian giao hàng cho các đơn hàng sỉ máy chiếu dao động 25–40 ngày cho lấy mẫu và 10–14 tuần cho sản xuất hàng loạt sau khi đặt cọc 30 phần trăm bằng TT.
- DataMax làm việc với các khách hàng đang đánh giá hệ thống bằng cách cung cấp file Gerber được bảo vệ bởi NDA, dữ liệu đo quang và bảng thông số kỹ thuật bằng tiếng Đức trước khi bất kỳ cam kết đầu tư khuôn nào được thực hiện.
Dịch vụ của chúng tôi: xác minh một nhà máy thực sự tại Thâm Quyến
Khi nhà sản xuất máy chiếu, Trung Quốc hỗ trợ các thương hiệu châu Âu, đơn vị bán lại trên Amazon và đội ngũ mua hàng cho lĩnh vực giáo dục giải quyết một bài toán lặp đi lặp lại: tìm được nhà máy có thể xuất xưởng đồng bộ các dòng máy laser và LED với tài liệu tiếng Đức, hồ sơ CE/RED và thời gian giao hàng dự báo được trong 10–14 tuần. Phương án này thường mang lại chi phí đơn vị thấp hơn 40–55 phần trăm so với lắp ráp tại EU hay Mỹ, nhưng khoảng cách giữa một đối tác ODM thực sự đáng tin cậy và một công ty thương mại là rất lớn, và chỉ một bảng thông số kỹ thuật sai có thể xóa đi tới một phần tư biên lợi nhuận. Hướng dẫn này đồng hành cùng các quản lý mua hàng B2B, nhà nhập khẩu và đơn vị mua sỉ qua những gì chúng tôi – DataMax – thực sự chứng kiến tại sàn sản xuất ở Thâm Quyến – từ khối quang laser-phosphor đến chứng nhận Android TV – để bạn có thể đánh giá nhà cung cấp, yêu cầu mẫu thử và đặt đơn hàng bằng những con số cụ thể thay vì phỏng đoán. Điểm cốt lõi: một sản phẩm của chúng tôi đã được xác minh với dây chuyền SMT đã kiểm toán, báo cáo an toàn ánh sáng IEC 62471 và một bộ phận R&D thực thụ luôn tốt hơn báo giá rẻ hơn 10 phần trăm từ bất kỳ trung gian nào.
Dây chuyền sản xuất đơn vị và năng lực SMT
Hoạt động của mẫu máy thường vận hành 4–8 dây chuyền SMT, một dây chuyền khối quang COB hoặc laser-phosphor và một phòng sạch Class 10,000 hoặc tốt hơn cho lắp ráp module DMD/LCD. Các mẫu chỉ dùng LED có thể chạy trên 2–3 dây chuyền SMT, trong khi các máy laser 4K UHD thực sự cần một ô căn chỉnh quang học chuyên dụng. Chúng tôi yêu cầu nhà cung cấp công khai sản lượng hàng tháng trên mỗi dây chuyền (đơn vị/dây chuyền), tỷ lệ lỗi theo DPPM và tỷ trọng linh kiện được mua từ các nhà cung cấp tên tuổi như Texas Instruments cho chip DMD, Luminus hoặc Nichia cho diode laser, và Novatex hoặc Appotronics cho bánh xe phosphor. Không có ba con số đó, mọi hứa hẹn về MOQ và thời gian giao hàng đều là hư cấu. Một nhà sản xuất phương án nghiêm túc sẽ công bố công suất đỉnh và công suất duy trì, bởi một dây chuyền được xếp hạng 8.000 đơn vị nhưng thực tế trung bình chỉ 3.500 đơn vị là chuyện bình thường trong ngành, không phải ngoại lệ Nguồn: IDC Worldwide Quarterly Smart Projector Tracker.
Chứng nhận và tuân thủ của phương án
- Máy chiếu mang lại mức tiết kiệm chi phí landed-cost từ 40–55 phần trăm so với lắp ráp tại châu Âu, với MOQ thường bắt đầu từ 200–500 đơn vị trên mỗi SKU đối với các dòng laser và 4K LED.
- Một nhà sản xuất chính danh vận hành dây chuyền SMT nội bộ, phòng thí nghiệm hiệu chỉnh khối quang và đội ngũ R&D ODM trên 30 kỹ sư, điều này tách họ khỏi các broker thương mại chỉ dán nhãn lại hàng hóa.
- Các đối tác OEM thiết bị đã xác minh sở hữu ISO 9001, CE-RED, FCC Part 15, IEC 62471 và các chứng nhận TÜV hoặc UL tùy chọn phù hợp với kênh bán lẻ tại EU và Bắc Mỹ.
- Thời gian giao hàng cho các đơn hàng sỉ máy chiếu dao động 25–40 ngày cho lấy mẫu và 10–14 tuần cho sản xuất hàng loạt sau khi đặt cọc 30 phần trăm bằng TT.
- DataMax làm việc với các khách hàng đang đánh giá hệ thống bằng cách cung cấp file Gerber được bảo vệ bởi NDA, dữ liệu đo quang và bảng thông số kỹ thuật bằng tiếng Đức trước khi bất kỳ cam kết đầu tư khuôn nào được thực hiện.
Thông số quang và điện của thiết bị cần yêu cầu
Thông số kỹ thuật của máy chiếu này phải được báo bằng ANSI lumens, không phải "lux" hay marketing lumens, và được kiểm chứng theo vòng đo IEC 61947-1 với màn hình trắng mờ có độ khuếch đại 1.0 ở khoảng cách chiếu 1.5 m. Chúng tôi chuẩn đo cho mọi nhà cung cấp mới bằng một mẫu máy laser 4500 ANSI lumen, đo độ tương phản, độ phủ gam màu DCI-P3 và độ ồn tính theo dB ở 1 m. Độ ồn chấp nhận được trên một máy home theater nằm ở 28–32 dB ở chế độ eco; một máy chiếu siêu gần (UST) đặt trong phòng ngủ không nên vượt quá 26 dB. Thông số điện cũng rất quan trọng: hệ thống chịu trách nhiệm cho các lô hàng đi EU sẽ xuất xưởng bộ nguồn 100–240 V auto-ranging với phích cắm EU Type F hoặc C, công suất nghỉ dưới 0.5 W theo quy định ecodesign của EU và con số công suất standby được in nhãn trên thùng carton. Bất kỳ đối tác OEM dịch vụ nào của chúng tôi không thể cung cấp bốn dữ liệu đó bằng văn bản thì chưa sẵn sàng cho mẫu đơn nhập hàng của một nhà bán lẻ Đức.
Danh mục SKU dành cho khách hàng B2B
Các nhóm sản phẩm cốt lõi
Việc tìm nguồn cung cho một sku bắt đầu từ tài liệu, không phải từ hình ảnh sản phẩm. Tại DataMax, bước kiểm tra trước xuất hàng của chúng tôi kéo về bốn tài liệu trước khi bất kỳ yêu cầu mẫu nào được phát hành: giấy phép kinh doanh có phạm vi sản xuất máy chiếu trên mã số doanh nghiệp tín dụng xã hội thống nhất, chứng nhận ISO 9001 còn thời hạn hiệu lực, báo cáo đo quang từ phòng thí nghiệm bên thứ ba gần đây, và danh sách tham chiếu gồm hai khách hàng EU hoặc Mỹ trước đó mà chúng tôi có thể liên hệ trực tiếp. Một nhà cung cấp chần chừ ở bất kỳ mục nào trong bốn mục này gần như chắc chắn là đại lý thương mại. Người mua OEM sản phẩm này cũng nên trích xuất bản ghi Customs Export Data từ Panjiva hoặc ImportGenius để xác nhận pháp nhân đã xuất khẩu mã HS 8528.69 dưới tên của chính họ trong 12 tháng gần nhất, chứ không chỉ với vai trò forwarder.
So sánh SKU của phương án
| Thông số kỹ thuật | DM-L1 Portable | DM-H4 Home Theater | DM-U9 UST Laser | DM-C7 Commercial |
|---|---|---|---|---|
| Độ phân giải gốc | 1920 x 1080 | 3840 x 2160 (XPR shift) | 3840 x 2160 | 1920 x 1200 |
| Nguồn sáng | RGB LED | Laser-phosphor | Laser-phosphor | Laser-phosphor kép |
| ANSI lumens | 600 | 3200 | 4200 | 6500 |
| Tỷ lệ phóng | 1.2:1 | 1.13-1.47:1 | 0.21:1 | 1.2-1.9:1 |
| Độ ồn (eco / std) | 28 / 32 dB | 30 / 35 dB | 26 / 32 dB | 33 / 38 dB |
| Trọng lượng | 1.4 kg | 4.8 kg | 9.6 kg | 12.2 kg |
| MOQ (đơn vị) | 500 | 300 | 100 | 50 |
| Thời gian giao hàng | 35 ngày | 45 ngày | 60 ngày | 75 ngày |
| Giá FOB Thâm Quyến | $112 | $480 | $920 | $1,640 |
Hoạt động của một mẫu máy thường vận hành 4–8 dây chuyền SMT, một dây chuyền khối quang COB hoặc laser-phosphor và một phòng sạch Class 10,000 hoặc tốt hơn cho lắp ráp module DMD/LCD. Các mẫu chỉ dùng LED có thể chạy trên 2–3 dây chuyền SMT, trong khi các máy laser 4K UHD thực sự cần một ô căn chỉnh quang học chuyên dụng. Chúng tôi yêu cầu nhà cung cấp công khai sản lượng hàng tháng trên mỗi dây chuyền (đơn vị/dây chuyền), tỷ lệ lỗi theo DPPM và tỷ trọng linh kiện được mua từ các nhà cung cấp tên tuổi như Texas Instruments cho chip DMD, Luminus hoặc Nichia cho diode laser, và Novatex hoặc Appotronics cho bánh xe phosphor. Không có ba con số đó, mọi hứa hẹn về MOQ và thời gian giao hàng đều là hư cấu. Một nhà sản xuất phương án nghiêm túc sẽ công bố công suất đỉnh và công suất duy trì, bởi một dây chuyền được xếp hạng 8.000 đơn vị nhưng thực tế trung bình chỉ 3.500 đơn vị là chuyện bình thường trong ngành, không phải ngoại lệ Nguồn: IDC Worldwide Quarterly Smart Projector Tracker.
Đánh đổi kỹ thuật của máy chiếu
Đội ngũ kỹ thuật của đơn vị này thường ưu tiên chip DMD 4K 0.47 inch của TI cho phân khúc home theater dưới $1000 vì chúng chấp nhận dịch chuyển điểm ảnh XPR để tạo ra 8.3 triệu điểm ảnh cảm nhận được. Các phân khúc cao cấp sử dụng chip DMD 4K 0.66 inch của TI, vốn là 4K gốc không cần dịch chuyển điểm ảnh, đắt hơn khoảng $38 trên mỗi chip nhưng cho khả năng hiển thị văn bản sắc nét hơn cho các ứng dụng B2B nặng về bảng tính. Với OEM thiết bị ưu tiên màu 30-bit và độ phủ DCI-P3 trên 95%, BOM tăng thêm $24 trên mỗi đơn vị, chủ yếu ở lớp phủ dichroic của bánh xe màu và cụm laser Luminus PT39. Chính những đánh đổi như vậy là lý do chúng tôi yêu cầu khách hàng gửi SKU bán lẻ mục tiêu, giá bán lẻ mục tiêu và gam màu mục tiêu trước khi chúng tôi báo giá tiền đặt cọc khuôn.
Sổ tay tìm nguồn cung máy chiếu cho người mua lần đầu
Các mốc kiểm tra nhà cung cấp của hệ thống
Người mua OEM sản phẩm của chúng tôi phục vụ thị trường Đức phải lên kế hoạch cho CE-RED (Radio Equipment Directive 2014/53/EU), Low Voltage Directive 2014/35/EU, EMC Directive 2014/30/EU và RoHS 2.0 (Directive 2011/65/EU) cộng với sửa đổi (EU) 2015/863 về bốn phthalate. Thêm IEC 62471 về an toàn quang sinh học cho mắt trên các khối quang laser Class 1 hoặc Class 2, và bạn có một bản đồ tuân thủ thực tế cho các lô hàng sỉ máy chiếu đi Hamburg, Rotterdam hay Antwerp. Đối với hàng sỉ đơn vị đi Mỹ, áp dụng FCC Part 15B và Energy Star v8 cho máy chiếu. DataMax lưu giữ một bìa tài liệu số cho mỗi dự án: báo cáo thử nghiệm, DoC, tác phẩm nhãn và sách hướng dẫn bằng ngôn ngữ điểm đến, bởi chỉ riêng việc thiếu sách hướng dẫn tiếng Đức cũng đủ để cơ quan giám sát thị trường (Marktüberwachungsbehörde) giữ hàng tại hải quan.
Logistics và Incoterms của sản phẩm
Các lô hàng sỉ đơn vị hầu như luôn được báo giá xuất từ Thâm Quyến, Ninh Ba hoặc Thượng Hải, với FOB là Incoterm phổ biến nhất cho các giao dịch OEM mẫu máy dưới 5000 đơn vị. CIF Hamburg và CIF Long Beach khả thi với khoảng 8 mét khối trở xuống trên mỗi SKU, vượt qua mức đó thì phí LCL (less-than-container-load) sẽ bào mòn biên. Đối với các đơn hàng nhà sản xuất Trung Quốc của Projektor Hersteller ở mức 20-foot FCL (khoảng 1.200–1.800 máy home theater), chúng tôi khuyến nghị FOB Thâm Quyến với một forwarder do khách hàng chỉ định; điều đó giúp bạn kiểm soát giá cước trên chặng đường biển và tránh mức markup 12–18% ẩn trong báo giá CIF. Một lô hàng home theater Projektor Hersteller Trung Quốc tiêu chuẩn 500 đơn vị nặng khoảng 3.200 kg tổng trọng lượng, chiếm 38 mét khối, và book cước khoảng $4.800–$6.400 cho hành trình 20 ngày đi Hamburg trên MSC, Maersk hoặc COSCO theo giá spot Q1 2026 Nguồn: Báo cáo tuần Freightos Baltic Index. Lên kế hoạch dự phòng 4 tuần giữa ngày ex-works của nhà máy và ETD tàu, vì Tết Nguyên Đán và Tuần lễ Vàng tháng 9 thường làm nén năng lực vận tải nội địa và cộng thêm 7–12 ngày vào tiến độ.
Cách chọn đối tác Projektor Hersteller Trung Quốc cho chương trình OEM tiếp theo của bạn

Thông số kỹ thuật của máy chiếu này phải được báo bằng ANSI lumens, không phải "lux" hay marketing lumens, và được kiểm chứng theo vòng đo IEC 61947-1 với màn hình trắng mờ có độ khuếch đại 1.0 ở khoảng cách chiếu 1.5 m. Chúng tôi chuẩn đo cho mọi nhà cung cấp mới bằng một mẫu máy laser 4500 ANSI lumen, đo độ tương phản, độ phủ gam màu DCI-P3 và độ ồn tính theo dB ở 1 m. Độ ồn chấp nhận được trên một máy home theater nằm ở 28–32 dB ở chế độ eco; một máy chiếu siêu gần (UST) đặt trong phòng ngủ không nên vượt quá 26 dB. Thông số điện cũng rất quan trọng: hệ thống chịu trách nhiệm cho các lô hàng đi EU sẽ xuất xưởng bộ nguồn 100–240 V auto-ranging với phích cắm EU Type F hoặc C, công suất nghỉ dưới 0.5 W theo quy định ecodesign của EU và con số công suất standby được in nhãn trên thùng carton. Bất kỳ đối tác OEM dịch vụ nào của chúng tôi không thể cung cấp bốn dữ liệu đó bằng văn bản thì chưa sẵn sàng cho mẫu đơn nhập hàng của một nhà bán lẻ Đức.
Bước tiếp theo của Projektor Hersteller Trung Quốc cho đội ngũ mua hàng B2B
Trong bối cảnh projektor hersteller, các đội ngũ mua hàng Trung Quốc chốt giao dịch nhanh nhất thường tuân theo cùng quy trình 5 bước mà chúng tôi dùng nội bộ tại DataMax: (1) gửi SKU mục tiêu, giá bán lẻ mục tiêu, độ sáng lumen mục tiêu và tỷ lệ phóng mục tiêu; (2) yêu cầu BOM chi tiết với nguồn linh kiện tên tuổi (chip TI DLP, cụm laser Luminus hoặc Nichia, module âm thanh Harman Kardon hoặc Dolby); (3) chốt MOQ ở 500 đơn vị cho pilot đầu tiên và 1.000 đơn vị cho lô sản xuất; (4) xác nhận thời gian giao hàng ex-works 12 tuần cho lô đầu và 6 tuần cho đơn hàng lặp lại; (5) lên lịch kiểm tra trước xuất hàng với nhà cung cấp QA bên thứ ba như SGS, Bureau Veritas hoặc Asia Inspection. MOQ tại DataMax bắt đầu từ 500 đơn vị cho khách OEM, với thời gian lấy mẫu 10–14 ngày và tiền đặt cọc khuôn từ US$3.000–8.000 tùy theo độ phức tạp của vỏ máy. Để yêu cầu báo giá tùy chỉnh, hãy liên hệ đội ngũ OEM của chúng tôi tại request a custom quote hoặc khám phá hướng dẫn OEM smart projector manufacturing.
Các câu hỏi thường gặp
Projektor Hersteller Trung Quốc MOQ — người mua OEM lần đầu nên kỳ vọng điều gì?
Tại các nhà máy Tier 1, MOQ của nhà sản xuất máy chiếu Trung Quốc thường bắt đầu ở 500 đơn vị cho một SKU tùy chỉnh và 200 đơn vị cho một bản ODM chỉnh sửa dựa trên khuôn hiện có. Tại DataMax, MOQ tiêu chuẩn của chúng tôi là 500 đơn vị cho OEM, 300 đơn vị cho ODM và 100 đơn vị cho dịch vụ white-label trên các SKU có sẵn như máy chiếu khách sạn GP95. Tiền đặt cọc khuôn cho lô đầu dao động từ US$3.000 cho một thay đổi ODM chỉ đổi màu và logo, đến trên US$8.000 cho việc làm lại khuôn vỏ hoàn toàn với tản nhiệt và ngàm ống kính mới.
Thời gian giao hàng điển hình cho đơn hàng OEM máy chiếu từ Projektor Hersteller Trung Quốc là bao lâu?
Đối với nhà sản xuất máy chiếu Trung Quốc, thời gian giao hàng OEM chạy 10–14 ngày cho mẫu kỹ thuật, 35 ngày cho làm khuôn và pilot run, và 12 tuần cho sản xuất đầy đủ từ PO đến ex-works. Đơn hàng lặp lại trên một BOM ổn định giảm còn 6 tuần vì chương trình SMT, dữ liệu burn-in của cụm laser và khuôn đã được phê duyệt. Cộng thêm 4 tuần dự phòng cho ETD tàu và 20 ngày cho thời gian vận chuyển đường biển để lên kế hoạch cho đợt ra mắt bán lẻ Q1 2026.
Các bậc giá sỉ Projektor Hersteller Trung Quốc phân chia như thế nào ở mức 500, 1.000 và 5.000 đơn vị?
Danh mục sản phẩm của đơn vị được chia thành bốn nhóm hoạt động ăn khớp với logic mua hàng B2B. Nhóm một là các máy LED 1080p di động từ 250 đến 800 ANSI lumen, thường nặng 0.8–1.5 kg, bán sỉ FOB Thâm Quyến ở $89–$189. Nhóm hai là các máy home theater laser-phosphor 1080p và 4K UHD từ 1800 đến 3500 ANSI lumen, với tỷ lệ tương phản gốc từ 2000:1 đến 4000:1 và giá sỉ từ $260 đến $720. Nhóm ba gồm các mẫu UST (ultra-short throw) laser thiết kế để thay thế TV 75–100 inch trong phòng khách, thường có tỷ lệ phóng 0.21–0.25 và 2500–4500 ANSI lumen, giá sỉ $540–$1480. Nhóm bốn là thương mại và giáo dục, 5000–8000 ANSI lumen, đèn kép hoặc laser-phosphor, tương phản động 12.000:1 đến 50.000:1, định hướng tích hợp với HDBaseT, RS232 và điều khiển LAN. Đối với các đội ngũ mua hàng B2B, khung bốn nhóm này giúp ghép đúng nhà cung cấp Projektor Hersteller Trung Quốc với phân khúc bán lẻ mục tiêu mà không nhầm lẫn giữa các bin LED thông thường và quang học UST chuẩn kỹ thuật.
Nhà máy OEM Projektor Hersteller Trung Quốc cần có những chứng nhận nào để phân phối tại EU và Mỹ?
Các nhà máy OEM nhà sản xuất máy chiếu Trung Quốc xuất hàng đi EU cần CE, RoHS và IEC 62471 (an toàn laser cho mắt); thị trường Mỹ bổ sung FCC Part 15, Energy Star và chứng nhận UL hoặc ETL cho bộ nguồn. Các SKU cho khách sạn và giáo dục thường yêu cầu tài liệu tuân thủ HDMI 2.1 HDCP 2.3 và giấy phép âm thanh Dolby hoặc DTS. Luôn yêu cầu bản scan PDF chứng nhận và đối chiếu số chứng nhận với cơ quan cấp trước khi thanh toán bất kỳ khoản đặt cọc khuôn nào.
Nhà sản xuất Projektor Hersteller Trung Quốc có thể tùy chỉnh firmware, branding launcher và bao bì không?
| Thông số kỹ thuật | DM-L1 Portable | DM-H4 Home Theater | DM-U9 UST Laser | DM-C7 Commercial |
|---|---|---|---|---|
| Độ phân giải gốc | 1920 x 1080 | 3840 x 2160 (XPR shift) | 3840 x 2160 | 1920 x 1200 |
| Nguồn sáng | RGB LED | Laser-phosphor | Laser-phosphor | Laser-phosphor kép |
| ANSI lumens | 600 | 3200 | 4200 | 6500 |
| Tỷ lệ phóng | 1.2:1 | 1.13-1.47:1 | 0.21:1 | 1.2-1.9:1 |
| Độ ồn (eco / std) | 28 / 32 dB | 30 / 35 dB | 26 / 32 dB | 33 / 38 dB |
| Trọng lượng | 1.4 kg | 4.8 kg | 9.6 kg | 12.2 kg |
| MOQ (đơn vị) | 500 | 300 | 100 | 50 |
| Thời gian giao hàng | 35 ngày | 45 ngày | 60 ngày | 75 ngày |
| Giá FOB Thâm Quyến | $112 | $480 | $920 | $1,640 |
Kết luận cuối cùng cho người mua Projektor Hersteller Trung Quốc
Ma trận SKU này là những gì chúng tôi chia sẻ với các nhà phân phối EU và Mỹ đang đánh giá đối tác sỉ phương án này. Hãy chú ý cách MOQ tăng theo độ phức tạp quang học; một nhà máy sản phẩm của chúng tôi phải phân bổ các ô căn chỉnh quang học, và một máy LED di động $112 không thể hấp thụ cùng số giờ hiệu chuẩn như một máy thương mại $1,640.
Khám phá danh mục máy chiếu home theater của chúng tôi hoặc gửi BOM mục tiêu của bạn đến request a custom quote và đội ngũ kỹ thuật OEM của chúng tôi sẽ phản hồi trong vòng một ngày làm việc.
